20 वर्षे अग्रगण्य निर्माता म्हणून. आमची उत्कृष्ट कारागिरी तुमच्या सर्व गरजा पूर्ण करू शकते!
उत्पादने
तुम्ही येथे आहात: घर » मोटरची अश्वशक्ती » 7.5 HP / 5.5 KW » ७.५ HP / 5.5 KW 3-फेज एसी इलेक्ट्रिक मोटर

लोड होत आहे

7.5 HP / 5.5 KW 3-फेज एसी इलेक्ट्रिक मोटर

जेव्हा औद्योगिक अनुप्रयोगांना अधिक टॉर्क, उच्च विश्वासार्हता आणि सतत कार्यक्षमतेची मागणी असते, तेव्हा 7.5 HP / 5.5 KW 3-फेज मोटर ही नैसर्गिक निवड बनते. हे मोठे न होता शक्तिशाली आहे, क्लिष्ट न होता मजबूत आहे आणि ऑपरेटिंग खर्च नियंत्रणात ठेवण्यासाठी पुरेसे कार्यक्षम आहे. जड पंपांपासून ते मोठ्या कंप्रेसरपर्यंत, या मोटरचा आकार आधुनिक उद्योगात महत्त्वपूर्ण भूमिका बजावतो.
  • फूट माउंट, फ्लँज माउंट, केस माउंट

  • 132S, 132M, 160M

  • 1

  • 18 महिने

  • तीन फेज असिंक्रोनस एसी इलेक्ट्रिक मोटर

  • विजय

  • 3600RPM, 3000RPM, 1800RPM, 1500RPM, 1200RPM, 1000RPM, 900RPM, 750RPM

  • 200V, 210V, 220V, 230V, 240V, 380V, 400V, 415V, 440V, 460V, 480V, 660V, 690V

  • ७.५ HP / 5.5 kW

  • 50HZ 60HZ

  • 2P 4P 6P 8P

  • IE4 IE3 IE2

  • कास्ट आयर्न हाउसिंग/ॲल्युमिनियम गृहनिर्माण

  • पंप, कंप्रेसर, मिक्सर, कन्व्हेयर, लिफ्ट, क्रेन आणि होइस्ट...

  • मान्य

  • मजबूत लाकडी केस किंवा सानुकूलित

  • CE CQC

उपलब्धता:
फेसबुक शेअरिंग बटण
twitter शेअरिंग बटण
लाइन शेअरिंग बटण
wechat शेअरिंग बटण
लिंक्डइन शेअरिंग बटण
Pinterest शेअरिंग बटण
whatsapp शेअरिंग बटण
हे शेअरिंग बटण शेअर करा

उत्पादन वर्णन

एसी इलेक्ट्रिक मोटर ३ फेज


7.5 HP / 5.5 KW 3-फेज एसी इलेक्ट्रिक मोटर चा परिचय

जेव्हा औद्योगिक अनुप्रयोगांना अधिक टॉर्क, उच्च विश्वासार्हता आणि सतत कार्यक्षमतेची मागणी असते, तेव्हा 7.5 HP / 5.5 KW 3-फेज मोटर ही नैसर्गिक निवड बनते. हे मोठे न होता शक्तिशाली आहे, क्लिष्ट न होता मजबूत आहे आणि ऑपरेटिंग खर्च नियंत्रणात ठेवण्यासाठी पुरेसे कार्यक्षम आहे. जड पंपांपासून ते मोठ्या कंप्रेसरपर्यंत, या मोटरचा आकार आधुनिक उद्योगात महत्त्वपूर्ण भूमिका बजावतो.


विश्वासार्ह वर्कहॉर्स म्हणून त्याचा विचार करा—मजबूत, स्थिर आणि त्याचे वजन खेचण्यासाठी नेहमी तयार.


एसी इलेक्ट्रिक मोटर पॉवर रेटिंगमध्ये 7.5 HP / 5.5 KW चा अर्थ काय आहे?

एसी इलेक्ट्रिक मोटर रेटिंग मोटर त्याच्या शाफ्टमध्ये किती यांत्रिक शक्ती देऊ शकते याचे वर्णन करते.


  • 7.5 HP (अश्वशक्ती) हे एक पारंपारिक युनिट आहे जे अजूनही अनेक उद्योगांमध्ये मोठ्या प्रमाणावर वापरले जाते.

  • 5.5 KW (किलोवॅट) हे सामान्यतः विद्युत मानकांमध्ये वापरले जाणारे मेट्रिक समतुल्य आहे.


दोन्ही मूल्ये समान आउटपुट पॉवर दर्शवितात, फक्त वेगळ्या पद्धतीने व्यक्त केली जातात.


3-फेज एसी इलेक्ट्रिक मोटर हे उद्योग मानक का आहेत

थ्री-फेज मोटर्स सिंगल-फेज मोटर्सपेक्षा स्पष्ट फायदे देतात:


  • गुळगुळीत आणि सतत टॉर्क

  • उच्च कार्यक्षमता आणि चांगले उर्जा घटक

  • समान आउटपुट पॉवरसाठी कमी प्रवाह


  • कमी कंपन आणि दीर्घ आयुष्य


म्हणूनच जवळजवळ प्रत्येक औद्योगिक सुविधा त्यांच्यावर अवलंबून आहे.


अश्वशक्ती वि किलोवॅट: फरक काय आहे?


HP ते KW रूपांतरण स्पष्ट केले

येथे साधे रूपांतरण आहे:

1 HP ≈ 0.746 KW


त्यामुळे:

  • ७.५ HP × ०.७४६ ≈ ५.६ किलोवॅट

म्हणूनच मोटरला सामान्यतः 5.5 KW असे रेट केले जाते आणि विकले जाते.


टॉर्क, गती आणि लोड डायनॅमिक्स

7.5 HP मोटर लहान मोटर्सच्या तुलनेत लक्षणीयरीत्या जास्त टॉर्क प्रदान करते, ज्यामुळे दाब किंवा लोडेड कन्व्हेयर्स सारख्या पंप चालवणारे जड भार किंवा स्थिर प्रतिकार असलेल्या अनुप्रयोगांसाठी ते आदर्श बनते.




IE4 मोटर


तांत्रिक तपशील 7.5 HP / 5.5 KW 3-फेज एसी इलेक्ट्रिक मोटर


रेटेड पॉवर ( kW / HP ) फ्रेम साइज पोल RPM 50Hz / 60Hz कार्यक्षमता (100%) IE2 IE3 IE4 घटक (COS$phi$) IE2 / IE3 / IE4 टॉर्क (Nm) वजन (किलो)
५.५ / ७.५ 132S 2 2900 / 3480 ८७.० / ८९.२ / ९०.९ ०.८८ / ०.८८ / ०.८९ 18.1 55
५.५ / ७.५ 132S 4 1440 / 1728 ८७.७ / ८९.६ / ९१.९ ०.८३ / ०.८२ / ०.८२ 36.5 62
५.५ / ७.५ 132M 6 960 / 1152 ८६.० / ८८.० / ९०.५ ०.७८ / ०.७८ / ०.७६ 54.7 78
५.५ / ७.५ 160M 8 ७२० / ८६४ ८३.९ / ८६.२ / ८९.१ ०.७४ / ०.७३ / ०.७२ 72.9 115


कोर एसी इलेक्ट्रिक मोटर तपशील आणि कार्यप्रदर्शन


पर्यावरणीय आणि ऑपरेशनल सुसंगतता


1. साइट अटी

विजय मोटर्स  बहुतेक औद्योगिक वातावरणात विश्वसनीयरित्या कार्य करतात :


  • तापमान श्रेणी: -15°C ते +40°C (गोदाम, कारखाने आणि बाहेरील आश्रयस्थानांसाठी आदर्श)

  • उंची: ≤1000 मीटर (शहरी वनस्पती, ग्रामीण कार्यशाळा आणि कमी-ते-मध्यम उंचीच्या सुविधांशी सुसंगत)


या अष्टपैलुत्वामुळे ते अत्यंत तापमान (-40°C ते +50°C) किंवा उच्च-उंचीच्या साइट्स (>1000m) साठी उपलब्ध सानुकूल बदलांसह, गैर-अत्यंत हवामानातील जागतिक अनुप्रयोगांसाठी योग्य बनवते.


2. इन्सुलेशन प्रणाली

मोटरचे इन्सुलेशन  वर्ग F (105K) कामगिरी मानके पूर्ण करते  (155°C सतत ऑपरेशनसाठी रेट केलेले) आणि वर्ग B (80K) चाचणीद्वारे प्रमाणित केले जाते. हे दुहेरी अनुपालन 24/7 सतत-कर्तव्य परिस्थितींमध्ये (उदा. उत्पादन लाइन, वॉटर ट्रीटमेंट पंप) विस्तारित आयुर्मान (20,000+ ऑपरेटिंग तास) आणि सातत्यपूर्ण विश्वासार्हता सुनिश्चित करते. अति-उष्णतेच्या ऍप्लिकेशन्ससाठी (उदा., फाउंड्री),  क्लास एच इन्सुलेशन (180°C कमाल)  कस्टमायझेशन म्हणून उपलब्ध आहे.


3. कंपन आणि आवाज नियंत्रण

साठी इंजिनियर केलेले  कंपन क्लास A (कमी आवाज, कमीतकमी यांत्रिक पोशाख)  , आमच्या मोटर्स पॅकेजिंग मशीन किंवा वैद्यकीय साधनांसारख्या अचूक उपकरणांसाठी आदर्श आहेत. शांत वातावरणासाठी (उदा., प्रयोगशाळा) किंवा संवेदनशील उपकरणांसाठी,  कंपन वर्ग बी (नितळ ऑपरेशन)  ची विनंती केली जाऊ शकते ज्यामुळे ऑपरेशनल अडथळा कमी होईल.


4. कर्तव्य सायकल

डिझाइन केलेले  कंटिन्युअस ड्यूटी (S1) ऑपरेशनसाठी , आमच्या मोटर्स अनिश्चित काळासाठी रेटेड लोडवर जास्त गरम न होता चालतात—नॉन-स्टॉप ऍप्लिकेशन्ससाठी योग्य: औद्योगिक पंप, वेंटिलेशन पंखे, कन्व्हेयर सिस्टम आणि जड मशिनरी.


इलेक्ट्रिकल आणि संरक्षणात्मक वैशिष्ट्ये


1. व्होल्टेज आणि वारंवारता

मानक वैशिष्ट्ये:  380V/50Hz  (जागतिक औद्योगिक ग्रिड मानक). सानुकूलित पर्यायांमध्ये हे समाविष्ट आहे:


  • सिंगल व्होल्टेज: 200V–660V (उदा., उत्तर अमेरिकेसाठी 220V/60Hz, युरोपसाठी 230V/50Hz)

  • वारंवारता: 50/60Hz (किंवा 400Hz एरोस्पेस ऍप्लिकेशन्ससारख्या विशेष गरजांसाठी सानुकूल ट्यूनिंग)


एसी इलेक्ट्रिक मोटर ±5% व्होल्टेज चढउतार असतानाही इष्टतम कार्यप्रदर्शन राखते — दुर्गम किंवा विकसनशील प्रदेशांमध्ये अस्थिर पॉवर ग्रिडसाठी महत्त्वपूर्ण.


2. एसी इलेक्ट्रिक मोटर संरक्षण

सुरक्षितता वाढवा आणि पर्यायी सह डाउनटाइम कमी करा  PTC थर्मिस्टर्स (ओव्हरहीट प्रोटेक्शन)  किंवा  PT100 तापमान सेन्सर्स (रिअल-टाइम मॉनिटरिंग) . हे घटक अतिउष्णतेच्या वेळी अलर्ट किंवा स्वयंचलित शटडाउन ट्रिगर करतात, उच्च-लोड ऍप्लिकेशन्स (कंप्रेसर, कन्व्हेयर) मधील नुकसान टाळतात आणि दीर्घकालीन दुरुस्ती खर्च कमी करतात.


3. संरक्षण वर्ग

मानक  IP54/IP55 प्रवेश संरक्षण  (धूळ-घट्ट, पाणी-प्रतिरोधक) कण आणि कमी-दाबाच्या पाण्याच्या जेट्सपासून संरक्षण - दमट/धूळयुक्त कार्यक्षेत्रांसाठी (अन्न प्रक्रिया संयंत्रे, बांधकाम साइट्स) आदर्श. कठोर वातावरणासाठी (मुसळधार पाऊस, वॉशडाउन),  IP65 (पूर्ण धूळ घट्टपणा + उच्च-दाब पाण्याचा प्रतिकार)  विनंतीवर उपलब्ध आहे.


4. कूलिंग आणि वेंटिलेशन

विजय- एसी इलेक्ट्रिक मोटर वापरते  टोटली एनक्लोस्ड फॅन-कूल्ड (TEFC) तंत्रज्ञान  (प्रति IEC 60034-6, IC411):


  • धूळ, ओलावा आणि मोडतोड रोखण्यासाठी मोटर सील करते (शेत, खाणी किंवा गलिच्छ औद्योगिक क्षेत्रांसाठी गंभीर)

  • बाह्य पंखे कार्यक्षम उष्णतेचा अपव्यय सुनिश्चित करतात, उच्च-टॉर्कमध्ये स्थिर तापमान राखतात, दीर्घ-काळाच्या कार्यात


बांधकाम आणि साहित्य गुणवत्ता


1. वळण

सह बांधलेले , आमचे विंडिंग ऑफर करतात: 100% उच्च-शुद्धता तांबे वायर  (ॲल्युमिनियम नाही)


  • उत्कृष्ट विद्युत चालकता (ऊर्जेची हानी आणि उपयुक्तता बिले कमी करते)

  • वर्धित उष्णता प्रतिरोधकता (सतत ऑपरेशनमध्ये मोटरचे आयुष्य वाढवते)

  • वैकल्पिक सामग्रीच्या तुलनेत उच्च-लोड, दीर्घ-कालावधीच्या कार्यांमध्ये चांगली कामगिरी


2. आउटपुट शाफ्ट

कीवेसह मानक बेलनाकार शाफ्ट; आम्ही  सानुकूल शाफ्ट व्यास/लांबी (उदा. विशिष्ट कपलिंगसाठी विस्तारित शाफ्ट, मानक नसलेले की आकार) ऑफर करतो. तुमच्या उपकरणांच्या अद्वितीय गरजा पूर्ण करण्यासाठी


वायरिंग पद्धती


3-फेज एसी इलेक्ट्रिक मोटर च्या वायरिंग पद्धती

दोन तीन-फेज मोटर वायरिंग पद्धतींचे स्पष्ट स्पष्टीकरण येथे आहे:


तारा (Y) कनेक्शन

  • · वायरिंग सेटअप : मोटरचे तीन वळण टोके ( U2, V2, W2 ) एकत्र जोडलेले असतात ('स्टार' केंद्रबिंदू बनवतात), तर तीन स्टार्ट एंड ( U1, V1, W1 ) थ्री-फेज पॉवर सप्लायला जोडतात.

  • · मुख्य विद्युत वैशिष्ट्ये : लाइन व्होल्टेज (वीज पुरवठा व्होल्टेज) √3x वाइंडिंग व्होल्टेज आहे; रेषेचा प्रवाह वळण प्रवाहाच्या बरोबरीचा आहे.

  • · सामान्य वापर प्रकरण : डिझाइन केलेल्या मोटर्ससाठी उच्च-व्होल्टेज इनपुटसाठी (उदा. 220V विंडिंगसह 380V पुरवठा) किंवा स्टार्टअप करंट कमी करण्यासाठी (उदा. पंखे किंवा लहान पंपांसारख्या लाईट-लोड ऍप्लिकेशन्समध्ये) वापरले जाते.


डेल्टा (△) कनेक्शन

  • · वायरिंग सेटअप : मोटारचे वळणाचे टोक बंद लूपमध्ये जोडलेले आहेत: U2 ते V1 , V2 ते W1 , W2 ते U1 . थ्री-फेज पॉवर सप्लाय जंक्शन पॉईंटला जोडतो ( U1, V1, W1 ).

  • · मुख्य विद्युत वैशिष्ट्ये : लाइन व्होल्टेज वळण व्होल्टेजच्या बरोबरीचे असते; रेखा प्रवाह √3x वळण प्रवाह आहे.

  • · सामान्य वापर प्रकरण : साठी डिझाइन केलेल्या मोटर्ससाठी वापरले जाते . कमी-व्होल्टेज इनपुट (उदा., 220V विंडिंगसह 220V पुरवठा) किंवा उच्च-टॉर्क ऍप्लिकेशन्स (उदा., कंप्रेसर, कन्व्हेयर्स, जड मशिनरी)


विजय- एसी इलेक्ट्रिक मोटर चे उत्पादन आणि गुणवत्ता हमी


1. कच्च्या मालाची पुरेशी यादी

Victory- एसी इलेक्ट्रिक मोटर प्रमाणित जागतिक पुरवठादारांकडून प्राप्त केलेली मजबूत, उच्च-दर्जाच्या कच्च्या मालाची यादी (प्रीमियम कॉपर विंडिंग्स, उच्च-शक्तीचे स्टील लॅमिनेशन्स, टिकाऊ ॲल्युमिनियम घरे) राखते. हे उत्पादनातील विलंब दूर करते, तातडीच्या ऑर्डर्स किंवा अचानक वाढलेल्या मागणीला द्रुत प्रतिसाद सक्षम करते आणि तुमचे प्रोजेक्ट शेड्यूलवर राहतील याची खात्री करते- मग तुम्हाला मानक मॉडेल्स किंवा सानुकूल उपायांची आवश्यकता असेल.


2. व्यावसायिक उत्पादन उपकरणे आणि असेंबली लाईन्स

विजय- एसी इलेक्ट्रिक मोटर कार्यशाळेत अत्याधुनिक उपकरणे आहेत:


  • सीएनसी मशीनिंग केंद्रे (परिशुद्धता घटक उत्पादन)

  • स्वयंचलित वळण यंत्र (सातत्य कॉइल गुणवत्ता)

  • बुद्धिमान चाचणी प्रणाली (रिअल-टाइम कार्यप्रदर्शन प्रमाणीकरण)


पूर्णपणे स्वयंचलित असेंबली लाईन्स मानवी त्रुटी कमी करतात, उत्पादन कार्यक्षमता वाढवतात आणि प्रत्येक मोटर आंतरराष्ट्रीय दर्जाच्या मानकांची पूर्तता करते याची खात्री करतात. नवीनतम उद्योग प्रगतीसह संरेखित करण्यासाठी आम्ही उपकरणे सतत अपग्रेड करतो.


3. 100% गुणवत्ता तपासणी

गुणवत्ता हा विजय- एसी इलेक्ट्रिक मोटर कोनशिला आहे. विजय- एसी इलेक्ट्रिक मोटर संपूर्ण उत्पादन प्रक्रियेत 100% कठोर तपासणी लागू करते:


  • कच्च्या मालाची पडताळणी (विशिष्टतेचे पालन सुनिश्चित करते)

  • प्रक्रियेतील तपासणी (घटकांच्या अचूकतेचे परीक्षण करते)

  • अंतिम चाचणी (डायनामोमीटर, परीक्षक आणि विश्लेषक द्वारे कार्यक्षमता, टॉर्क, कंपन आणि इन्सुलेशन प्रतिकारांचे मूल्यांकन करते)


चे पालन केल्याने  ISO 9001 गुणवत्ता व्यवस्थापन प्रणाली , Victory- एसी इलेक्ट्रिक मोटर दोषमुक्त मोटर्सची हमी मिळते जी तुमच्या ऍप्लिकेशन्समध्ये उत्तम कामगिरी करतात.


सानुकूलन आणि वितरण उपाय


1. OEM/ODM सेवा

Victory- एसी इलेक्ट्रिक मोटर तुमच्या अनन्य गरजांनुसार सर्वसमावेशक OEM/ODM सेवा देते:


  • डिझाइनपासून अंतिम उत्पादनापर्यंत आमच्या अभियंत्यांसह सहयोग करा

  • पॉवर, वेग, आकार, व्होल्टेज, गृहनिर्माण किंवा ब्रँडिंग सानुकूलित करा (तुमच्या लोगोखाली उत्पादन करा)

  • पारदर्शक प्रक्रिया आणि कठोर IP संरक्षण (गोपनीयता करार समाविष्ट)


आमच्या R&D आणि उत्पादन कौशल्याचा फायदा घेऊन, आम्ही किफायतशीर, उच्च-कार्यक्षमता समाधाने वितरीत करतो जे तुमच्या व्यावसायिक उद्दिष्टांशी जुळतात.


2. निर्यात-मानक पॅकेजिंग आणि वितरण

Victory- एसी इलेक्ट्रिक मोटर अंतर्गत संरक्षणासाठी फोम पॅडिंग आणि प्लास्टिक रॅपिंगसह वापरते .  ISPM 15-अनुरूप निर्यात-मानक लाकडी पेटी  (उच्च घनता, आर्द्रता-प्रतिरोधक प्लायवुड) हे पॅकेजिंग:


  • जागतिक सीमाशुल्क नियमांचे पालन करते

  • प्रभाव, आर्द्रता किंवा खडबडीत संक्रमणामुळे होणारे नुकसान प्रतिबंधित करते

  • मोठ्या/विशेष-आकाराच्या ऑर्डरसाठी सानुकूलित केले जाऊ शकते


तुम्ही विश्वास ठेवू शकता की तुमची मोटर्स वेळेवर आणि अचूक कामाच्या स्थितीत येतील, तुमचे जागतिक गंतव्यस्थान काहीही असो.


3. गुणवत्ता हमी आणि हमी

प्रत्येक मोटार  ISO 9001 मानकांनुसार तयार केली गेली आहे , ज्यामुळे सातत्यपूर्ण उत्पादन गुणवत्ता आणि जागतिक औद्योगिक नियमांचे पालन सुनिश्चित होते. आम्ही आमच्या उत्पादनांना  18 महिन्यांच्या वॉरंटीसह परत देतो : जर या कालावधीत एखादे मोटार मानवेतर घटकांमुळे (उदा., उत्पादन दोष) खराब झाली, तर आम्ही ती  मोफत बदलतो.


माजी मोटर


पॅरामीटर सारणी

आयटम

तपशील

वर्णन

सानुकूलित आयटम

एसी इलेक्ट्रिक मोटर प्रकार

तीन फेज एसी मोटर

(गिलहरी-पिंजरा प्रकार)



एसी इलेक्ट्रिक मोटर मानक

IEC ६००३४

हे IEC द्वारे तयार केलेल्या फिरत्या मोटर्ससाठी एक मानक आहे.


कार्यक्षमता पातळी

IE2 / IE3 / IE4

ते IE2 IE3 IE4 ऊर्जा कार्यक्षमता ग्रेड IEC 60034 पूर्ण करते.


व्होल्टेज

110/200/220/ 230/240/380/400/415/440/460/480/ 660/ 690V

मोटर्स ± 5% च्या फरकांमध्ये चांगले कार्य करू शकतात.रेट केलेल्या व्होल्टेजपासून

हे केले जाऊ शकते सानुकूलित  व्होल्टेजनुसार  आपल्या देशातील

वारंवारता

50/60Hz

मोटर्स 50Hz किंवा 60Hz मध्ये काम करू शकतात.

हे केले जाऊ शकते सानुकूलित  वारंवारतेनुसार तुमच्या देशातील

संरक्षणाची पदवी

IP55

मोटरमध्ये धूळ-प्रूफ आणि वॉटर-प्रूफ कार्यप्रदर्शन पातळी 5 आहे. ते औद्योगिक परिस्थितींसाठी योग्य आहे जेथे धूळ (व्यास ≥ 1 मिमी) आणि कमी दाबाने पाणी फवारणी केली जाते.

हे IP65 म्हणून सानुकूलित केले जाऊ शकते

इन्सुलेशन वर्ग

एफ

इन्सुलेट सामग्री दीर्घकाळ टिकू शकणारे कमाल तापमान 155 ℃ आहे.

हे H म्हणून सानुकूलित केले जाऊ शकते

ऑपरेटिंग मोड

S1

सतत कार्यरत प्रणाली


थंड करण्याची पद्धत

TEFC

पूर्णपणे बंद पंखा IEC 60034 च्या IC411 नुसार थंड झाला.


साइट अटी

तापमान: -15°C ते +40°C

उंची: ≤  1000 मी


हे . शकते केले जाऊ  सानुकूलित  जास्त किंवा कमी तापमान आणि 1000 मीटरपेक्षा जास्त असलेल्या वातावरणासाठी

 

वळण

100% तांब्याची तार



एसी इलेक्ट्रिक मोटर संरक्षण

PTC/PT100

पीटीसी: थर्मिस्टर्स संरक्षण

PT100: प्रतिरोधक थर्मोमीटर संरक्षण

 

एक पर्याय

आउटपुट शाफ्ट

S tanard आकार

की सह दंडगोलाकार

शाफ्टचा व्यास आणि लांबी सानुकूलित केले जाऊ शकते

पेंट रंग

निळा / राखाडी


ते सानुकूलित केले जाऊ शकते

नेमप्लेट

विजय ब्रँड मानक


ते सानुकूलित केले जाऊ शकते

गुणवत्ता हमी

ISO 9001 गुणवत्ता प्रणाली

कठोर गुणवत्ता व्यवस्थापन मानक, 100% प्रमाण  तपासले


वॉरंटी कालावधी

18 महिने

18 महिन्यांच्या आत गैर-मानवी कारणांमुळे मोटर खराब झाल्यास आम्ही एक नवीन मोटर विनामूल्य देऊ करतो.



डिझाइन आणि बांधकाम वैशिष्ट्ये


स्टेटर आणि रोटर डिझाइन

स्टेटर फिरणारे चुंबकीय क्षेत्र तयार करतो, तर रोटर-सामान्यतः गिलहरी पिंजरा प्रकार-त्याचे सहजतेने अनुसरण करतो. हे साधे डिझाइन टिकाऊपणा आणि किमान देखभाल सुनिश्चित करते.


इन्सुलेशन वर्ग आणि थर्मल संरक्षण

क्लास एफ इन्सुलेशन उच्च तापमान सहन करण्यास अनुमती देते, मागणी असलेल्या वातावरणात विश्वासार्हता सुधारते.


कूलिंग पद्धती आणि संलग्नक प्रकार

  • TEFC (IC411): बहुतेक औद्योगिक वापरांसाठी मानक

  • फोर्स्ड व्हेंटिलेशन (IC416): व्हेरिएबल-स्पीड किंवा हाय-लोड ऍप्लिकेशन्ससाठी आदर्श



7.5 HP / 5.5 KW 3-फेज एसी इलेक्ट्रिक मोटर चे प्रकार


प्रेरण एसी इलेक्ट्रिक मोटर

साधेपणा आणि विश्वासार्हतेमुळे सर्वात सामान्य निवड.


गिलहरी पिंजरा एसी इलेक्ट्रिक मोटर

कमी देखभाल आणि सतत-कर्तव्य अनुप्रयोगांसाठी उत्कृष्ट.


स्लिप रिंग एसी इलेक्ट्रिक मोटर

जेव्हा या पॉवर रेटिंगमध्ये कमी सामान्य असले तरी खूप जास्त सुरू होणारे टॉर्क आवश्यक असते तेव्हा वापरले जाते.



煤矿


7.5 HP / 5.5 KW 3-फेज एसी इलेक्ट्रिक मोटर चे ऍप्लिकेशन


औद्योगिक अनुप्रयोग

  • हेवी-ड्यूटी पंप

  • हवा आणि गॅस कंप्रेसर

  • कन्व्हेअर आणि क्रशर

  • मिक्सर आणि आंदोलक


व्यावसायिक अनुप्रयोग

  • HVAC प्रणाली

  • कूलिंग टॉवर्स

  • मोठे वायुवीजन पंखे


कृषी आणि पायाभूत सुविधांचा वापर

  • सिंचन पंपिंग प्रणाली

  • जल उपचार वनस्पती

  • धान्य प्रक्रिया उपकरणे



7.5 HP / 5.5 KW 3-फेज एसी इलेक्ट्रिक मोटर वापरण्याचे फायदे


उच्च प्रारंभ टॉर्क

मजबूत स्टार्टअप कार्यप्रदर्शन आवश्यक असलेल्या अनुप्रयोगांसाठी योग्य.


ऊर्जा कार्यक्षमता

कमी तोटा कालांतराने कमी ऑपरेटिंग खर्चात अनुवादित होतो.


दीर्घ सेवा जीवन

कमीतकमी डाउनटाइमसह सतत ऑपरेशनसाठी डिझाइन केलेले.



स्थापना आणि वायरिंग विचार


विद्युत जोडणी

सुरक्षित ऑपरेशनसाठी योग्य केबल आकार, ओव्हरलोड संरक्षण आणि अर्थिंग आवश्यक आहे.


स्टार-डेल्टा सुरू होत आहे

  • तारा: सुरू होणारा प्रवाह कमी करते

  • डेल्टा: सामान्य ऑपरेशन दरम्यान पूर्ण टॉर्क वितरीत करते


माउंटिंग पर्याय

सामान्य माउंटिंग व्यवस्थेमध्ये हे समाविष्ट आहे:

  • B3: फूट-माउंट

  • B5: बाहेरील कडा-आरोहित

  • B35: पाऊल आणि बाहेरील कडा




योंगझुआन 3 फेज एसी इलेक्ट्रिक मोटर


देखभाल आणि समस्यानिवारण


नियमित देखभाल चेकलिस्ट

  • बेअरिंगची स्थिती तपासा

  • इन्सुलेशन प्रतिरोध मोजा

  • थंड हवेचा प्रवाह अबाधित असल्याची खात्री करा


सामान्य समस्या आणि उपाय

  • जास्त गरम होणे → वायुवीजन सुधारणे किंवा भार कमी करणे

  • आवाज → बियरिंग्ज आणि संरेखन तपासा

  • कंपन → समतोल भार आणि शाफ्ट



योग्य 7.5 HP / 5.5 KW 3-फेज एसी इलेक्ट्रिक मोटर कसे निवडावे


लोड प्रकार आणि कर्तव्य सायकल

तुमचा भार स्थिर आहे, परिवर्तनशील आहे किंवा उच्च प्रारंभिक टॉर्क आवश्यक आहे हे समजून घ्या.


ऑपरेटिंग वातावरण

कठोर वातावरणात उच्च IP संरक्षण किंवा विशेष कोटिंग्जची आवश्यकता असू शकते.


कार्यक्षमता वर्ग निवड ( IE2 , IE3 , IE4 )

IE3 मोटार ही बहुतेक वेळा आगाऊ किंमत आणि दीर्घकालीन ऊर्जा बचत यांच्यातील सर्वोत्तम शिल्लक असते.




इंडक्शन काय आहेत एसी इलेक्ट्रिक मोटर


निष्कर्ष


7.5 HP / 5.5 KW 3-फेज मोटर औद्योगिक अनुप्रयोगांच्या मागणीसाठी एक विश्वासार्ह, कार्यक्षम आणि शक्तिशाली उपाय आहे. हे मध्यम आणि हेवी-ड्यूटी मोटर्समधील अंतर कमी करते, अनावश्यक जटिलतेशिवाय मजबूत कार्यप्रदर्शन देते. योग्य निवड, स्थापना आणि देखरेखीसह, ही मोटर अनेक दशकांपर्यंत विश्वासार्ह सेवा देऊ शकते.



वारंवार विचारले जाणारे प्रश्न


1. 7.5 HP 5.5 KW समान आहे का?

होय, अंदाजे. 7.5 HP सुमारे 5.6 KW मध्ये रूपांतरित होते आणि सामान्यतः 5.5 KW म्हणून रेट केले जाते.


2. 7.5 HP मोटर VFD सह वापरली जाऊ शकते का?

होय. VFD वापरल्याने वेग नियंत्रण आणि ऊर्जा कार्यक्षमता सुधारते.


3. 5.5 KW मोटरसाठी कोणत्या फ्रेमचा आकार सामान्य आहे?

IEC फ्रेम 132S किंवा 132M सर्वात सामान्य आहे.


4. कोणते उद्योग 7.5 HP 3-फेज मोटर्स वापरतात?

उत्पादन, HVAC, जल प्रक्रिया, शेती आणि साहित्य हाताळणी.


5. 7.5 HP 3-फेज मोटर किती काळ टिकते?

योग्य देखरेखीसह, 15-20 वर्षे किंवा अधिक सामान्य आहे.


स्थापना पद्धती

3-फेज एसी इलेक्ट्रिक मोटर च्या इंस्टॉलेशन पद्धती

येथे 18 3-फेज मोटर माउंटिंग प्रकारांचे संरचित विहंगावलोकन आहे:


IM


1. IM V1 (IM 3011)

  • · अभिमुखता:  अनुलंब  (शाफ्ट खाली)

  • · माउंटिंग: फ्लँज (बेस फूट नाही)

  • फ्रेमचा आकार: ६३–३५५

  • · पॉवर श्रेणी: ~0.12 kW ते 1,000+ kW

  • · अनुप्रयोग: पंप, मिक्सर, उभ्या कंप्रेसर (उभ्या शाफ्ट संरेखन आवश्यक उपकरणे)


2. IM V3 (IM 3031)

  • · अभिमुखता:  अनुलंब  (शाफ्ट वरच्या दिशेने)

  • · माउंटिंग: फ्लँज (बेस फूट नाही)

  • फ्रेम आकार: 63-160

  • · पॉवर श्रेणी: ~0.12 kW ते 110 kW

  • · ऍप्लिकेशन्स: उभे पंखे, होइस्ट, छोटे उभे पंप


3. IM V5 (IM 1011)

  • · अभिमुखता:  अनुलंब  (शाफ्ट खाली)

  • · माउंटिंग: फ्लँज (पायाच्या पायासह)

  • फ्रेम आकार: 63-160

  • · पॉवर श्रेणी: ~0.12 kW ते 110 kW

  • · ऍप्लिकेशन्स: इंडस्ट्रियल मिक्सर, व्हर्टिकल कन्व्हेयर, कॉम्पॅक्ट व्हर्टिकल प्रोसेसिंग उपकरणे


4. IM V6 (IM 1031)

  • · अभिमुखता:  अनुलंब  (शाफ्ट वरच्या दिशेने)

  • · माउंटिंग: फ्लँज (पायाच्या पायासह)

  • फ्रेम आकार: 63-160

  • · पॉवर श्रेणी: ~0.12 kW ते 110 kW

  • · ऍप्लिकेशन्स: लहान अनुलंब कंप्रेसर, लिफ्ट यंत्रणा, उभ्या सामग्री हाताळणारे


5. IM B14 (IM 3601)

  • · अभिमुखता: क्षैतिज

  • · माउंटिंग: लहान फ्लँज (एंड-माउंट केलेले, बेस फीट नाहीत)

  • फ्रेमचा आकार: ६३–१३२

  • · पॉवर श्रेणी: ~0.12 kW ते 75 kW

  • · अर्ज: पंप, पंखे, अन्न प्रक्रिया मशीन, कृषी उपकरणे


6. IM V15 (IM 2011)

  • · अभिमुखता:  अनुलंब  (शाफ्ट खाली)

  • · माउंटिंग: फ्लँज (विशेष बेस फूट)

  • फ्रेम आकार: 63-160

  • · पॉवर श्रेणी: ~0.12 kW ते 110 kW

  • · अनुप्रयोग: हेवी-ड्यूटी वर्टिकल पंप, सागरी उपकरणे, ऑफशोअर मशिनरी


7. IM V17 (IM 2111)

  • · अभिमुखता:  अनुलंब  (शाफ्ट खाली)

  • · माउंटिंग: फ्लँज (साइड-माउंट बेस फूट)

  • फ्रेमचा आकार: ६३–१३२

  • · पॉवर श्रेणी: ~0.12 kW ते 75 kW

  • · अनुप्रयोग: कॉम्पॅक्ट मिक्सर, वर्टिकल कन्व्हेयर, प्रयोगशाळा प्रक्रिया उपकरणे


8. IM V18 (IM 3611)

  • · अभिमुखता: अनुलंब  (शाफ्ट वरच्या दिशेने)

  • · माउंटिंग: फ्लँज (साइड-माउंट बेस फूट)

  • फ्रेमचा आकार: ६३–१३२

  • · पॉवर श्रेणी: ~0.12 kW ते 75 kW

  • · ऍप्लिकेशन्स: लहान होइस्ट, उभ्या पंखे, मटेरियल लिफ्टिंग सिस्टम


9. IM V19 (IM 3631)

  • · अभिमुखता: अनुलंब  (शाफ्ट वरच्या दिशेने)

  • · माउंटिंग: फ्लँज (विशेष बेस फूट)

  • फ्रेमचा आकार: ६३–१३२

  • · पॉवर श्रेणी: ~0.12 kW ते 75 kW

  • · अनुप्रयोग: ऑफशोअर पंप, कॉम्पॅक्ट वर्टिकल कंप्रेसर, सागरी उपकरणे


10. IM B34 (IM 2101)

  • · अभिमुखता:  क्षैतिज

  • · माउंटिंग: बेस फूट + साइड फ्लँज

  • फ्रेमचा आकार: ६३–१३२

  • · पॉवर श्रेणी: ~0.12 kW ते 75 kW

  • · अनुप्रयोग: कन्व्हेयर, औद्योगिक मिक्सर, यंत्रसामग्री ज्यांना दुहेरी माउंटिंग पर्यायांची आवश्यकता असते


11. IM V35 (IM 2031)

  • · अभिमुखता: अनुलंब  (शाफ्ट खाली)

  • · माउंटिंग: फ्लँज (विस्तारित बेस फूट)

  • फ्रेम आकार: 63-160

  • · पॉवर श्रेणी: ~0.12 kW ते 110 kW

  • · अनुप्रयोग: मोठे उभे पंप, खाण उपकरणे, हेवी-ड्युटी मिक्सर


12. IM V37 (IM 2131)

  • · अभिमुखता: अनुलंब  (शाफ्ट खाली)

  • · माउंटिंग: फ्लँज (ऑफसेट बेस फूट)

  • फ्रेम आकार: 63-132

  • · पॉवर श्रेणी: ~0.12 kW ते 75 kW

  • · अनुप्रयोग: कॉम्पॅक्ट वर्टिकल मशीनरी, वैद्यकीय उपकरणे, अचूक प्रक्रिया साधने


13. IM B3 (IM 1001)

  • · अभिमुखता: क्षैतिज

  • · माउंटिंग: बेस फूट (फ्लँज नाही)

  • फ्रेमचा आकार: ६३–३५५

  • · पॉवर श्रेणी: ~0.12 kW ते 1,000+ kW

  • · अनुप्रयोग: ब्लोअर, कंप्रेसर, कटिंग मशीन, औद्योगिक पंप (सामान्य जड मशिनरी)


14. IM B5 (IM 3001)

  • · अभिमुखता: क्षैतिज

  • · माउंटिंग: फ्लँज (बेस फूट नाही)

  • फ्रेम आकार: 63-280

  • · पॉवर श्रेणी: ~0.12 kW ते 500 kW

  • · अनुप्रयोग: पंप, पंखे, ऑटोमेशन उपकरणे, कन्व्हेयर सिस्टम


15. IM B6 (IM 1051)

  • · अभिमुखता:  क्षैतिज

  • · माउंटिंग: लहान फ्लँज (अंत-माऊंट, बेस फीटसह)

  • फ्रेम आकार: 63-160

  • · पॉवर श्रेणी: ~0.12 kW ते 110 kW

  • · अनुप्रयोग: लहान पंप, प्रयोगशाळा मशिनरी, हलकी औद्योगिक उपकरणे


16. IM B7 (IM 1061)

  • · अभिमुखता: क्षैतिज

  • · माउंटिंग: स्पेशल फ्लँज (एंड-माउंट, बेस फीटसह)

  • फ्रेम आकार: 63-160

  • · पॉवर श्रेणी: ~0.12 kW ते 110 kW

  • · अनुप्रयोग: अचूक यंत्रे, कापड उपकरणे, लहान प्रक्रिया साधने


17. IM B8 (IM 1071)

  • · अभिमुखता:  क्षैतिज

  • · माउंटिंग: विस्तारित फ्लँज (अंत-माऊंट, बेस फीटसह)

  • फ्रेम आकार: 63-160

  • · पॉवर श्रेणी: ~0.12 kW ते 110 kW

  • · अर्ज: अन्न प्रक्रिया मशीन, पॅकेजिंग उपकरणे, छोटे औद्योगिक पंप


18. IM B35 (IM 2001)

  • · अभिमुखता:  क्षैतिज

  • · माउंटिंग: बेस फूट + फ्लँज

  • फ्रेमचा आकार: ६३–३५५

  • · पॉवर श्रेणी: ~0.12 kW ते 1,000+ kW

  • · अनुप्रयोग: बहुउद्देशीय यंत्रसामग्री, कंप्रेसर, मोठे पंप (लवचिक स्थापना आवश्यकता)


कंपनी प्रोफाइल

इंडक्शन एसी इलेक्ट्रिक मोटर आणि गियर गिअरबॉक्स आणि स्पीड रिड्यूसर विक्रीसाठी - आघाडीचे उत्पादक आणि पुरवठादार


  • ·  2007 पासून आघाडीचे एसी इलेक्ट्रिक मोटर आणि गिअरबॉक्स आणि स्पीड रिड्यूसर उत्पादक


  • ·  एक पाऊल OEM आणि ODM सेवा ऑफर करा


  • ·  मोटार उद्योगातील सामान्य 12 महिन्यांच्या तुलनेत 18-महिन्यांचा वॉरंटी कालावधी ऑफर करा


  • ·  50 पेक्षा जास्त कर्मचाऱ्यांसह 15,000 चौरस मीटरपेक्षा जास्त कारखाना क्षेत्र


  • ·  11 उत्पादन लाइन आणि मोटर्सच्या 300,000 संचांचे वार्षिक उत्पादन


  • ·  वितरणापूर्वी 100% प्रमाण तपासणी


  • ·  २० पेक्षा जास्त पेटंट प्रमाणपत्रे आणि CE , CCC , ISO9001 प्रमाणपत्र


  • ·  80+ पेक्षा जास्त देशांमध्ये आणि 100+ यशस्वी प्रकरणांमध्ये ग्राहकांशी व्यापार करा


विजयाचा व्हिडिओ- एसी इलेक्ट्रिक मोटर ---- इंडक्शन एसी इलेक्ट्रिक मोटर आणि गियर गिअरबॉक्स आणि स्पीड रिड्यूसर निर्माता


तुमच्या एसी इलेक्ट्रिक मोटर सोल्यूशन्ससाठी Victory Machinery Technology Co., Ltd. वर विश्वास ठेवा


Victory Machinery Technology Co., Ltd. विविध उद्योगांमध्ये इष्टतम कार्यक्षमता, विश्वासार्हता आणि कार्यप्रदर्शन प्रदान करण्यासाठी डिझाइन केलेल्या शीर्ष-स्तरीय AC इंडक्शन मोटर्स आणि संबंधित उत्पादनांची विस्तृत निवड ऑफर करते. तुम्ही उच्च-कार्यक्षमतेच्या मोटर्स, स्फोट-प्रूफ सोल्यूशन्स किंवा सानुकूलित उत्पादने शोधत असाल तरीही, कंपनी जागतिक बाजाराच्या अद्वितीय गरजा पूर्ण करण्यास सक्षम एक विश्वासार्ह उत्पादक म्हणून उभी आहे. गुणवत्ता, नावीन्यता आणि ग्राहकांच्या समाधानासाठी वचनबद्धतेसह, Victory Machinery Technology Co., Ltd. तुमच्या सर्व मोटर सोल्यूशन्ससाठी तुमचा आदर्श भागीदार आहे.



कच्च्या मालाची पुरेशी यादी


Victory Machinery Technology Co., Ltd. येथे, आम्ही तुमच्या AC इंडक्शन मोटर ऑर्डर्सचे अखंड उत्पादन आणि वेळेवर वितरण सुनिश्चित करण्यासाठी मजबूत आणि पुरेशी कच्च्या मालाची यादी ठेवतो. आम्ही प्रमाणित जागतिक पुरवठादारांकडून प्रिमियम कॉपर विंडिंग्ज, उच्च-शक्तीचे स्टील लॅमिनेशन आणि टिकाऊ ॲल्युमिनियम हाऊसिंगसह केवळ उच्च-दर्जाचा कच्चा माल मिळवतो, कठोर गुणवत्ता मानकांचे पालन करतो. ही मुबलक इन्व्हेंटरी केवळ सामग्रीच्या कमतरतेमुळे उत्पादनातील विलंब दूर करत नाही तर ग्राहकांच्या तातडीच्या विनंत्या आणि अचानक वाढलेल्या ऑर्डरला त्वरित प्रतिसाद देण्यास आम्हाला सक्षम करते. तुम्हाला मानक मोटर मॉडेल्स किंवा सानुकूलित उपायांची आवश्यकता असली तरीही, आमचे चांगले साठा असलेले कच्च्या मालाचे कोठार कार्यक्षम उत्पादनासाठी एक भक्कम पाया घालते, तुमचे प्रकल्प वेळापत्रकानुसार राहतील याची खात्री करून.




कच्च्या मालाची पुरेशी यादी १कच्च्या मालाची पुरेशी यादी २


व्यावसायिक उत्पादन उपकरणे आणि असेंबली लाइन


Victory Machinery Technology Co., Ltd. अत्याधुनिक व्यावसायिक उत्पादन उपकरणे आणि पूर्णपणे स्वयंचलित असेंब्ली लाईन्सचा अभिमान बाळगते, जे आमच्या उच्च-गुणवत्तेच्या मोटर उत्पादनाचा गाभा आहेत. आमची उत्पादन कार्यशाळा प्रगत CNC मशीनिंग केंद्रे, अचूक स्टॅम्पिंग मशीन, स्वयंचलित वाइंडिंग मशीन आणि बुद्धिमान चाचणी उपकरणांनी सुसज्ज आहे, AC इंडक्शन मोटरचा प्रत्येक घटक अपवादात्मक अचूकतेने तयार केला गेला आहे याची खात्री करून. स्वयंचलित असेंब्ली लाइन्स उत्पादन प्रक्रिया सुव्यवस्थित करतात, उत्पादन कार्यक्षमतेत लक्षणीय सुधारणा करताना मानवी त्रुटी कमी करतात. मोटार उद्योगातील नवीनतम तंत्रज्ञानाच्या प्रगतीशी ताळमेळ राखण्यासाठी आम्ही आमची उपकरणे अपग्रेड करण्यात आणि उत्पादन कार्यप्रवाह ऑप्टिमाइझ करण्यासाठी सतत गुंतवणूक करतो. आमच्या व्यावसायिक उत्पादन क्षमतांसह, आम्ही आंतरराष्ट्रीय दर्जाच्या मानकांची पूर्तता करणाऱ्या किंवा ओलांडणाऱ्या मोटर्स सातत्याने वितरीत करू शकतो, ज्यामुळे तुम्हाला विश्वासार्ह कामगिरी आणि दीर्घ सेवा आयुष्य मिळते.




व्यावसायिक उत्पादन उपकरणे आणि असेंब्ली लाइन्स 3व्यावसायिक उत्पादन उपकरणे आणि असेंबली लाइन्स2व्यावसायिक उत्पादन उपकरणे आणि असेंब्ली लाईन्स 1


100% गुणवत्ता तपासणी


गुणवत्ता ही आमची आधारशिला आहे. आम्ही संपूर्ण उत्पादनामध्ये 100% कठोर गुणवत्ता तपासणी लागू करतो—कच्च्या मालाच्या पडताळणीपासून अंतिम उत्पादन चाचणीपर्यंत. प्रगत उपकरणे (डायनामोमीटर, इन्सुलेशन टेस्टर्स, कंपन विश्लेषक) वापरून, आमची QC टीम प्रमुख कामगिरी निर्देशकांचे मूल्यांकन करते. ISO 9001 चे पालन करून, आम्ही दोषमुक्त मोटर्सची हमी देतो जे तुमच्या ऍप्लिकेशन्समध्ये चांगल्या प्रकारे कार्य करतात.



100% गुणवत्ता तपासणी 1100% गुणवत्ता तपासणी 2


ऑफर OEM/ODM सेवा


आम्ही तुमच्या अनन्य गरजांनुसार सर्वसमावेशक OEM/ODM सेवा ऑफर करतो. आमचे अनुभवी अभियंते तुमच्याशी ॲप्लिकेशनच्या गरजा आणि ब्रँडिंगच्या गरजा समजून घेण्यासाठी डिझाइनपासून सहयोग करतात—सानुकूलित शक्ती, वेग, आकार, व्होल्टेज किंवा गृहनिर्माण किंवा तुमच्या ब्रँड अंतर्गत उत्पादन. मजबूत R&D आणि उत्पादन अनुभवाचा फायदा घेऊन, आम्ही पारदर्शक प्रक्रिया आणि IP संरक्षणासह किफायतशीर, उच्च-कार्यक्षमता समाधाने वितरीत करतो.



OEMODM सेवा ऑफर करा1OEMODM सेवा ऑफर करा2


मानक लाकडी पेटी निर्यात करा: आगमन झाल्यावर चांगली स्थिती सुनिश्चित करण्यासाठी मजबूत पॅकिंग


आम्ही पॅकेजिंगसाठी ISPM 15-अनुरूप निर्यात-मानक लाकडी पेटी वापरतो, ज्यामध्ये अंतर्गत संरक्षणासाठी फोम पॅडिंग आणि प्लास्टिक रॅपिंग असते. हे उच्च-घनता, आर्द्रता-प्रतिरोधक पॅकेजिंग जागतिक सीमाशुल्क नियमांचे पालन करते आणि संक्रमणादरम्यान होणारे नुकसान टाळते. मोठ्या/विशेष ऑर्डरसाठी सानुकूल पॅकेजिंग सुरक्षित वितरण सुनिश्चित करते. तुम्ही विश्वास ठेवू शकता की तुमचे मोटर्स जगभरात वेळेवर आणि परिपूर्ण स्थितीत येतील.



मानक लाकडी बॉक्स 2 निर्यात करामानक लाकडी बॉक्स 3 निर्यात करामानक लाकडी पेटी 1 निर्यात करा



वारंवार विचारले जाणारे प्रश्न

Q1: एसी इलेक्ट्रिक मोटर , गिअरबॉक्स आणि स्पीड रिड्यूसर , किंवा स्पीड गिअरबॉक्स आणि स्पीड रिड्यूसर निवडताना मी कोणती माहिती पुरवावी?


A1 : योग्य मोटर किंवा गिअरबॉक्स निवडण्याचा सर्वात प्रभावी मार्ग म्हणजे संबंधित पॅरामीटर्ससह मोटर ड्रॉइंग प्रदान करणे. आमचे अभियंते या माहितीचे पुनरावलोकन करतील आणि तुमच्या अर्जासाठी सर्वात योग्य मॉडेलची शिफारस करतील. वैकल्पिकरित्या, तुम्ही खालील वैशिष्ट्ये प्रदान करू शकता:


  1. 1. प्रकार, मॉडेल, पॉवर आणि टॉर्क.

  2. 2. इच्छित गुणोत्तर किंवा आउटपुट गती.

  3. 3. कामाची परिस्थिती आणि कनेक्शन पद्धत.

  4. 4. स्थापनेसाठी प्रमाण आणि मशीनचे नाव.

  5. 5. इनपुट मोड आणि इनपुट गती.

  6. 6. एसी इलेक्ट्रिक मोटर ब्रँड/मॉडेल किंवा फ्लँज आणि मोटर शाफ्टचा आकार.

Q2: तुम्ही उत्पादक आहात का?


A2 : होय, आम्ही 20 वर्षांचा अनुभव असलेले मोटर्स आणि रीड्यूसरचे व्यावसायिक उत्पादक आहोत, जे चांगझू, जिआंगसू, चीन येथे आहे.


Q3: तुमची वितरण वेळ काय आहे?


A3 : आमची वितरण वेळ नमुना ऑर्डरसाठी अंदाजे 10 दिवस आणि मोठ्या प्रमाणात कंटेनर ऑर्डरसाठी 15 दिवस आहे.


Q4: मी प्रथम नमुना मिळवू शकतो?


A4 : नक्कीच! आपण औपचारिक ऑर्डर देण्यापूर्वी चाचणीसाठी नमुना प्रदान करण्यात आम्हाला आनंद होईल.


Q5: तुमची किमान ऑर्डर प्रमाण किती आहे ( MOQ )?


A5 : MOQ फॅक्टरी-ब्रँडेड उत्पादने आणि पॅकेजिंगसाठी प्रति मॉडेल 1 तुकडा आहे. OEM ब्रँडिंग आणि पॅकेजिंगसाठी, MOQ प्रति मॉडेल 50 तुकडे आहे.


Q6: तुम्ही OEM/ODM सेवा प्रदान करता?


A6 : होय, आम्ही एक प्रीमियम OEM/ODM उत्पादक आहोत, स्वतंत्र तृतीय पक्ष मूल्यांकनांद्वारे प्रमाणित.


Q7: तुमचा कारखाना गुणवत्ता नियंत्रण कसे सुनिश्चित करतो?


A7 : गुणवत्ता ही आमची सर्वोच्च प्राथमिकता आहे. आम्ही संपूर्ण उत्पादन प्रक्रियेदरम्यान कठोर गुणवत्ता नियंत्रण प्रणालीचे पालन करतो. आमची QC टीम प्रत्येक टप्प्यावर गुणवत्तेचे परीक्षण करते आणि उच्च दर्जाची खात्री करण्यासाठी प्रत्येक शिपमेंटपूर्वी चाचण्या करते.


Q8: तुमच्या वॉरंटी अटी काय आहेत?


A8 : आम्ही बिल ऑफ लॅडिंग (B/L) मध्ये नमूद केल्यानुसार, शिपिंग तारखेपासून सुरू होणारी 18 महिन्यांची वॉरंटी देतो.


Q9: तुम्ही दीर्घकालीन आणि मजबूत व्यावसायिक संबंध कसे राखता?


A9 : आम्ही आमच्या ग्राहकांना महत्त्व देतो आणि दीर्घकालीन संबंधांची खात्री देतो:

  1. · आमच्या ग्राहकांच्या फायद्यासाठी स्पर्धात्मक किमतीत उच्च दर्जाची उत्पादने प्रदान करणे.

  2. · प्रत्येक ग्राहकाशी मित्राप्रमाणे वागणे आणि त्यांच्या स्थानाची पर्वा न करता प्रामाणिकपणे व्यवसाय करणे.


मागील: 
पुढील: 

संबंधित उत्पादने

सामग्री रिक्त आहे!

तीन-फेज एसी मोटर

सिंगल-फेज एसी मोटर

गिअरबॉक्स आणि स्पीड रिड्यूसर

का विजय

© कॉपीराइट 2024 व्हिक्टरी मशिनरी टेक्नॉलॉजी कं, लि. सर्व हक्क राखीव.