फूट माउंट, फ्लँज माउंट, केस माउंट
71, 80, 90
1
18 महिने
तीन फेज असिंक्रोनस मोटर
विजय
3600RPM, 3000RPM, 1800RPM, 1500RPM, 1200RPM, 1000RPM, 900RPM, 750RPM
200V, 210V, 220V, 230V, 240V, 380V, 400V, 415V, 440V, 460V, 480V, 660V, 690V
0.75HP/0.55KW
50HZ 60HZ
2P 4P 6P 8P
IE4 IE3 IE2
कास्ट आयर्न हाउसिंग/ॲल्युमिनियम गृहनिर्माण
पंप, कंप्रेसर, मिक्सर, कन्व्हेयर, लिफ्ट, क्रेन आणि होइस्ट...
मान्य
मजबूत लाकडी केस किंवा सानुकूलित
CE CCC
| उपलब्धता: | |
|---|---|
उत्पादन वर्णन
0.75 HP (अश्वशक्ती) किंवा 0.55 kW 3-फेज मोटर ही त्याच्या शक्ती, कार्यक्षमता आणि कॉम्पॅक्ट आकाराच्या संतुलनामुळे मोठ्या प्रमाणावर वापरल्या जाणाऱ्या औद्योगिक मोटर्सपैकी एक आहे. कमीत कमी वीज वापरत असताना आवश्यक उपकरणे चालविण्याइतपत हे शक्तिशाली आहे, ज्यामुळे ते कार्यशाळा, कारखाने आणि अगदी कृषी सेटिंग्जमध्येही आवडते बनते.
अश्वशक्ती हे शक्तीचे पारंपारिक एकक आहे. 0.75 HP दर्शवते की मोटर तीन चतुर्थांश अश्वशक्ती देऊ शकते, जे लहान ते मध्यम औद्योगिक नोकऱ्यांसाठी पुरेसे मजबूत आहे.
किलोवॅट (kW) हे शक्तीचे आधुनिक एकक आहे.
1 HP = 0.746 kW , त्यामुळे 0.75 HP अंदाजे 0.55 kW बरोबर आहे — या मोटरचे वर्णन करताना दोन्ही संज्ञा अदलाबदल करण्यायोग्य बनवतात.
3-फेज मोटर्स लोकप्रिय आहेत कारण ते:
कमी कंपनासह नितळ चालवा
सातत्यपूर्ण टॉर्क वितरीत करा
चांगली कार्यक्षमता ऑफर करा
दीर्घायुष्य लाभो
ते व्यावसायिक आणि औद्योगिक अनुप्रयोगांमध्ये मोठ्या प्रमाणावर वापरले जातात जेथे विश्वासार्हता महत्त्वपूर्ण आहे.

0.75 HP मोटर उत्कृष्ट ऊर्जा कार्यक्षमता राखून स्थिर उर्जा उत्पादन देते. अनेक आधुनिक मॉडेल कमी ऊर्जा खर्चासाठी IE2 किंवा IE3 कार्यक्षमता मानके देखील पूर्ण करतात.
ठराविक रेटिंगमध्ये हे समाविष्ट आहे:
व्होल्टेज: 200V-690V
वारंवारता: 50Hz किंवा 60Hz
ही मूल्ये देश आणि निर्मात्यावर अवलंबून बदलू शकतात.
या मोटरसाठी सामान्य गती रेटिंग आहेत:
50HZ वर:
750 RPM
1000 RPM
1500 RPM
3000 RPM
60HZ वर:
900 RPM
1200 RPM
1800 RPM
3600 RPM
गती मोटरमधील खांबांच्या संख्येवर अवलंबून असते.
मानक फ्रेम आकारांमध्ये 71, 80, किंवा 90 फ्रेम समाविष्ट आहेत.
माउंटिंग पर्याय:
फूट-माउंट (B3)
फ्लँज-माउंटेड (B5)
फूट आणि फ्लँज (B35)
दोन थ्री-फेज मोटर वायरिंग पद्धतींचे येथे स्पष्ट स्पष्टीकरण आहे:
· वायरिंग सेटअप : मोटरचे तीन वळण टोके ( U2, V2, W2 ) एकत्र जोडलेले असतात ('स्टार' केंद्रबिंदू बनवतात), तर तीन स्टार्ट एंड ( U1, V1, W1 ) थ्री-फेज पॉवर सप्लायला जोडतात.
· मुख्य विद्युत वैशिष्ट्ये : लाइन व्होल्टेज (वीज पुरवठा व्होल्टेज) √3x वाइंडिंग व्होल्टेज आहे; रेषेचा प्रवाह वळण प्रवाहाच्या बरोबरीचा आहे.
· सामान्य वापर प्रकरण : डिझाइन केलेल्या मोटर्ससाठी उच्च-व्होल्टेज इनपुटसाठी (उदा. 220V विंडिंगसह 380V पुरवठा) किंवा स्टार्टअप करंट कमी करण्यासाठी (उदा. पंखे किंवा लहान पंपांसारख्या लाईट-लोड ऍप्लिकेशन्समध्ये) वापरले जाते.
· वायरिंग सेटअप : मोटारचे वळणाचे टोक बंद लूपमध्ये जोडलेले आहेत: U2 ते V1 , V2 ते W1 , W2 ते U1 . थ्री-फेज पॉवर सप्लाय जंक्शन पॉईंटशी जोडतो ( U1, V1, W1 ).
· मुख्य विद्युत वैशिष्ट्ये : लाइन व्होल्टेज वळण व्होल्टेजच्या बरोबरीचे असते; रेखा प्रवाह √3x वळण प्रवाह आहे.
· सामान्य वापर प्रकरण : साठी डिझाइन केलेल्या मोटर्ससाठी वापरले जाते . कमी-व्होल्टेज इनपुट (उदा., 220V विंडिंगसह 220V पुरवठा) किंवा उच्च-टॉर्क ऍप्लिकेशन्स (उदा., कंप्रेसर, कन्व्हेयर्स, जड मशिनरी)

मोटर्स बहुतेक औद्योगिक वातावरणात -15°C ते +40°C (गोदाम, कारखाने आणि बाहेरच्या आश्रयस्थानांसाठी आदर्श) आणि 1000 मीटरपेक्षा कमी उंचीवर (शहरी वनस्पती किंवा ग्रामीण कार्यशाळा यांसारख्या कमी-ते-मध्यम उंचीच्या सुविधांशी सुसंगत) विश्वसनीयपणे कार्य करतात. या अष्टपैलुत्वामुळे ते अत्यंत गैर-अत्यंत हवामानात जागतिक अनुप्रयोगांसाठी योग्य बनतात.
मोटारची इन्सुलेशन प्रणाली वर्ग F (105K) कार्यप्रदर्शन मानके (उच्च-तापमान सहनशक्तीसाठी रेट केलेली) पूर्ण करते आणि वर्ग B (80K) चाचणीद्वारे प्रमाणित केली जाते-विस्तारित आयुर्मान (20,000+ ऑपरेटिंग तासांपर्यंत) आणि सतत-कर्तव्य परिस्थितींमध्ये सातत्यपूर्ण विश्वासार्हता सुनिश्चित करते (उदा., मशीन 24). हे दुहेरी-वर्ग अनुपालन गंभीर उपकरणांसाठी डाउनटाइम कमी करते.
वर्धित सुरक्षितता आणि देखरेखीसाठी, मोटर्स PTC थर्मिस्टर्स किंवा PT100 तापमान सेन्सर (विनंतीनुसार) वापरून वाइंडिंग आणि बेअरिंग उष्णताचे निरीक्षण करण्यासाठी सानुकूलित केल्या जाऊ शकतात. हे घटक अतिउष्णतेच्या वेळी अलर्ट किंवा शटडाउन ट्रिगर करतात, उच्च-लोड ऍप्लिकेशन्स (जसे की कंप्रेसर किंवा कन्व्हेयर) मध्ये नुकसान टाळतात आणि दुरुस्ती खर्च कमी करतात.
मोटर्स कंपन क्लास A (कमी आवाज आणि कमीतकमी यांत्रिक पोशाख) मध्ये तयार केल्या जातात, अचूक उपकरणांसाठी (जसे की पॅकेजिंग मशीन किंवा वैद्यकीय साधने). विशेष गरजांसाठी (उदा., शांत वातावरण किंवा संवेदनशील उपकरणे), कंपन वर्ग बी (अगदी नितळ ऑपरेशन) ची विनंती केली जाऊ शकते.
डिझाइन केलेले कंटिन्युअस ड्यूटी (S1) ऑपरेशनसाठी - म्हणजे मोटर जास्त गरम न होता रेट केलेल्या लोडवर अनिश्चित काळासाठी चालते. हे 24/7 ऍप्लिकेशन्ससाठी योग्य बनवते: औद्योगिक पंप, वेंटिलेशन पंखे, कन्व्हेयर सिस्टम आणि इतर यंत्रसामग्री ज्यांना नॉन-स्टॉप कामगिरी आवश्यक आहे.
स्टँडर्ड कूलिंग: टोटली एनक्लोस्ड फॅन-कूल्ड (TEFC) (प्रति IEC 60034-6, C411), जे धूळ, ओलावा आणि मोडतोड मोटरमध्ये प्रवेश करण्यापासून प्रतिबंधित करते (शेत किंवा खाणींसारख्या आर्द्र/धूळयुक्त वातावरणासाठी गंभीर). सहायक प्लास्टिक पंखे हवेचा प्रवाह वाढवतात, उच्च-टॉर्क, उच्च-उष्णतेच्या परिस्थितीत स्थिर तापमान राखतात.
सह बांधलेले 100% कॉपर वायर (ॲल्युमिनिअम नाही) , जे उत्कृष्ट विद्युत चालकता, उष्णता प्रतिरोधकता आणि टिकाऊपणा देते. कॉपर विंडिंग्स मोटरचे आयुष्य वाढवतात, ऊर्जेची हानी कमी करतात (युटिलिटी बिले कमी करतात) आणि जास्त भार असलेल्या, दीर्घ-कालावधीच्या कामांमध्ये पर्यायी सामग्रीपेक्षा चांगले कार्य करतात.
मानक IP54/IP55 प्रवेश संरक्षण (धूळ-घट्ट, पाणी-प्रतिरोधक) कण आणि कमी-दाब पाण्याच्या जेट्सपासून संरक्षण - दमट, धूळयुक्त कार्यक्षेत्रांसाठी (उदा., अन्न प्रक्रिया संयंत्रे, बांधकाम साइट्स किंवा बाहेरील उपकरणे निवारा). उच्च आयपी रेटिंग (उदा. मुसळधार पाऊस/वॉशडाउनसाठी IP65) विनंतीवर उपलब्ध आहेत.
प्रत्येक पायरी—डिझाइनपासून ते अंतिम असेंब्लीपर्यंत— ISO 9001 गुणवत्ता व्यवस्थापन प्रणालीचे पालन करते . हे प्रमाणपत्र सातत्यपूर्ण उत्पादन मानके, विश्वासार्ह कार्यप्रदर्शन आणि जागतिक औद्योगिक नियमांचे पालन याची हमी देते, ज्यामुळे खरेदीदारांना उत्पादन सुरक्षितता आणि दीर्घायुष्याचा विश्वास मिळतो.

जेव्हा स्टेटरमधून 3-फेज पुरवठा वाहतो तेव्हा मोटर फिरणारे चुंबकीय क्षेत्र तयार करते. हे फील्ड रोटरमध्ये विद्युत प्रवाह आणते, जे नंतर फिरण्यास सुरवात करते.
स्टेटर: चुंबकीय क्षेत्र निर्माण करते
रोटर: चुंबकीय क्षेत्राचे अनुसरण करते आणि टॉर्क तयार करते
दोघंही उत्तम तालीम केलेल्या नृत्याप्रमाणे एकत्र काम करतात - उत्तम प्रकारे समक्रमित.
हे मोटर्स सहसा वापरतात:
डायरेक्ट-ऑन-लाइन (DOL) स्टार्टर्स
स्टार-डेल्टा स्टार्टर्स
निवड लोड आणि स्थापना आवश्यकतांवर अवलंबून असते.
यामध्ये वापरले:
कन्वेयर सिस्टम
मिक्सर
पॅकेजिंग मशीन
त्यांचे सातत्यपूर्ण टॉर्क सुरळीत ऑपरेशन्स राखण्यास मदत करते.
यासाठी ही एक विश्वसनीय निवड आहे:
पाण्याचे पंप
एअर कंप्रेसर
व्हॅक्यूम पंप
यासाठी आदर्श:
ब्लोअर्स
चाहते
वेंटिलेशन युनिट्स
शेती उपकरणे जसे:
दूध काढण्याची यंत्रे
फीड ग्राइंडर
लहान सिंचन प्रणाली

तुम्हाला विजेची बिले न वाढवता ठोस कामगिरी मिळते—सतत ऑपरेशन्ससाठी योग्य.
उच्च-गुणवत्तेच्या सामग्रीसह बांधलेल्या, या मोटर्स कठीण परिस्थितीचा सामना करू शकतात.
3-फेज मोटर्स अनेकदा सिंगल-फेज मोटर्समध्ये आढळणाऱ्या चकचकीत किंवा वाढत्या समस्या टाळतात.
सुरक्षिततेचे धोके टाळण्यासाठी पुरेशा अर्थिंगसह योग्य 3-फेज वायरिंगची खात्री करा.
ओव्हरलोडिंग टाळा
नेहमी संरक्षणात्मक गियर वापरा
योग्य स्टार्टर यंत्रणा स्थापित करा
तपासा:
आर्द्रता पातळी
तापमान श्रेणी
धूळ संरक्षण (IP रेटिंग)

घर्षण कमी करण्यासाठी आणि पोशाख टाळण्यासाठी बीयरिंग्स नियमितपणे वंगण घालणे आवश्यक आहे.
तपासणी करा:
वायरिंग
बेअरिंग्ज
जोडण्या
तापमानात वाढ
मोटर आयुर्मान वाढवण्यासाठी ओव्हरलोड रिले आणि थर्मल प्रोटेक्टर वापरा.
ऑफर करणारे प्रतिष्ठित ब्रँड निवडा:
गुणवत्ता हमी
दीर्घकालीन वॉरंटी
वेग, टॉर्क आणि पॉवर रेटिंग तुमच्या अचूक ॲप्लिकेशनशी जुळवा.
दीर्घकालीन ऑपरेटिंग खर्च कमी करण्यासाठी IE2/IE3 मोटर्स शोधा.

कारण: ओव्हरलोड किंवा खराब वायुवीजन
निराकरण: वायुवीजन नलिका स्वच्छ करा, भार कमी करा
कारण: सदोष पुरवठा
निराकरण: पुरवठा ओळी आणि कनेक्शन तपासा
कारण: जीर्ण बियरिंग्ज
निराकरण: वंगण घालणे किंवा बियरिंग्ज बदलणे
एक 0.75 HP / 0.55 kW 3-फेज मोटर अगणित औद्योगिक, व्यावसायिक आणि कृषी अनुप्रयोगांसाठी एक बहुमुखी, ऊर्जा-कार्यक्षम आणि विश्वासार्ह उपाय आहे. त्याचा संक्षिप्त आकार, दीर्घ आयुर्मान आणि स्थिर कार्यप्रदर्शन हे आधुनिक यंत्रसामग्रीसाठी एक आवश्यक घटक बनवते. तुम्ही तुमची उपकरणे अपग्रेड करत असाल किंवा नवीन सिस्टीम इन्स्टॉल करत असाल, ही मोटर उत्कृष्ट मूल्यासह विश्वासार्ह कामगिरी देते.
सामान्यतः 380V–415V, प्रदेश आणि निर्मात्यावर अवलंबून.
होय, हे हलके ते मध्यम औद्योगिक अनुप्रयोगांसाठी मोठ्या प्रमाणावर वापरले जाते.
अंदाजे 550 वॅट्स (0.55 kW).
योग्य वायुवीजन आणि भार व्यवस्थापनासह, ते समस्यांशिवाय बरेच तास चालू शकते.
पूर्णपणे - घरगुती आणि औद्योगिक पंपांसाठी ही एक सामान्य निवड आहे.
स्थापना पद्धती

येथे 18 3-फेज मोटर माउंटिंग प्रकारांचे संरचित विहंगावलोकन आहे:
· अभिमुखता: अनुलंब (शाफ्ट खाली)
· माउंटिंग: फ्लँज (बेस फूट नाही)
फ्रेमचा आकार: ६३–३५५
· पॉवर रेंज: ~0.12 kW ते 1,000+ kW
· अनुप्रयोग: पंप, मिक्सर, उभ्या कंप्रेसर (उभ्या शाफ्ट संरेखन आवश्यक उपकरणे)
· अभिमुखता: अनुलंब (शाफ्ट वरच्या दिशेने)
· माउंटिंग: फ्लँज (बेस फूट नाही)
फ्रेम आकार: 63-160
· पॉवर रेंज: ~0.12 kW ते 110 kW
· ऍप्लिकेशन्स: उभे पंखे, होइस्ट, छोटे उभे पंप
· अभिमुखता: अनुलंब (शाफ्ट खाली)
· माउंटिंग: फ्लँज (पायाच्या पायासह)
फ्रेम आकार: 63-160
· पॉवर रेंज: ~0.12 kW ते 110 kW
· ऍप्लिकेशन्स: इंडस्ट्रियल मिक्सर, व्हर्टिकल कन्व्हेयर, कॉम्पॅक्ट व्हर्टिकल प्रोसेसिंग उपकरणे
· अभिमुखता: अनुलंब (शाफ्ट वरच्या दिशेने)
· माउंटिंग: फ्लँज (पायाच्या पायासह)
फ्रेम आकार: 63-160
· पॉवर रेंज: ~0.12 kW ते 110 kW
· ऍप्लिकेशन्स: लहान अनुलंब कंप्रेसर, लिफ्ट यंत्रणा, उभ्या सामग्री हाताळणारे
· अभिमुखता: क्षैतिज
· माउंटिंग: लहान फ्लँज (एंड-माउंट केलेले, बेस फीट नाहीत)
फ्रेम आकार: 63-132
· पॉवर रेंज: ~0.12 kW ते 75 kW
· अर्ज: पंप, पंखे, अन्न प्रक्रिया मशीन, कृषी उपकरणे
· अभिमुखता: अनुलंब (शाफ्ट खाली)
· माउंटिंग: फ्लँज (विशेष बेस फूट)
फ्रेम आकार: 63-160
· पॉवर रेंज: ~0.12 kW ते 110 kW
· अनुप्रयोग: हेवी-ड्यूटी वर्टिकल पंप, सागरी उपकरणे, ऑफशोअर मशिनरी
· अभिमुखता: अनुलंब (शाफ्ट खाली)
· माउंटिंग: फ्लँज (साइड-माउंट बेस फूट)
फ्रेम आकार: 63-132
· पॉवर रेंज: ~0.12 kW ते 75 kW
· अनुप्रयोग: कॉम्पॅक्ट मिक्सर, वर्टिकल कन्व्हेयर, प्रयोगशाळा प्रक्रिया उपकरणे
· अभिमुखता: अनुलंब (शाफ्ट वरच्या दिशेने)
· माउंटिंग: फ्लँज (साइड-माउंट बेस फूट)
फ्रेम आकार: 63-132
· पॉवर रेंज: ~0.12 kW ते 75 kW
· ऍप्लिकेशन्स: लहान होइस्ट, उभ्या पंखे, मटेरियल लिफ्टिंग सिस्टम
· अभिमुखता: अनुलंब (शाफ्ट वरच्या दिशेने)
· माउंटिंग: फ्लँज (विशेष बेस फूट)
फ्रेम आकार: 63-132
· पॉवर रेंज: ~0.12 kW ते 75 kW
· अनुप्रयोग: ऑफशोअर पंप, कॉम्पॅक्ट वर्टिकल कंप्रेसर, सागरी उपकरणे
· अभिमुखता: क्षैतिज
· माउंटिंग: बेस फूट + साइड फ्लँज
फ्रेम आकार: 63-132
· पॉवर रेंज: ~0.12 kW ते 75 kW
· ॲप्लिकेशन्स: कन्व्हेयर, इंडस्ट्रियल मिक्सर, मशिनरी ज्यांना ड्युअल माउंटिंग पर्याय आवश्यक आहेत
· अभिमुखता: अनुलंब (शाफ्ट खाली)
· माउंटिंग: फ्लँज (विस्तारित बेस फूट)
फ्रेम आकार: 63-160
· पॉवर रेंज: ~0.12 kW ते 110 kW
· अनुप्रयोग: मोठे उभे पंप, खाण उपकरणे, हेवी-ड्युटी मिक्सर
· अभिमुखता: अनुलंब (शाफ्ट खाली)
· माउंटिंग: फ्लँज (ऑफसेट बेस फूट)
फ्रेम आकार: 63-132
· पॉवर रेंज: ~0.12 kW ते 75 kW
· अनुप्रयोग: कॉम्पॅक्ट वर्टिकल मशीनरी, वैद्यकीय उपकरणे, अचूक प्रक्रिया साधने
· अभिमुखता: क्षैतिज
· माउंटिंग: बेस फूट (फ्लँज नाही)
फ्रेमचा आकार: ६३–३५५
· पॉवर रेंज: ~0.12 kW ते 1,000+ kW
· अनुप्रयोग: ब्लोअर, कंप्रेसर, कटिंग मशीन, औद्योगिक पंप (सामान्य जड मशिनरी)
· अभिमुखता: क्षैतिज
· माउंटिंग: फ्लँज (बेस फूट नाही)
फ्रेम आकार: 63-280
· पॉवर रेंज: ~0.12 kW ते 500 kW
· अनुप्रयोग: पंप, पंखे, ऑटोमेशन उपकरणे, कन्व्हेयर सिस्टम
· अभिमुखता: क्षैतिज
· माउंटिंग: लहान फ्लँज (अंत-माऊंट, पायाभूत पायांसह)
फ्रेम आकार: 63-160
· पॉवर रेंज: ~0.12 kW ते 110 kW
· अनुप्रयोग: लहान पंप, प्रयोगशाळा मशिनरी, हलकी औद्योगिक उपकरणे
· अभिमुखता: क्षैतिज
· माउंटिंग: स्पेशल फ्लँज (एंड-माउंट, बेस फीटसह)
फ्रेम आकार: 63-160
· पॉवर रेंज: ~0.12 kW ते 110 kW
· अनुप्रयोग: अचूक यंत्रे, कापड उपकरणे, लहान प्रक्रिया साधने
· अभिमुखता: क्षैतिज
· माउंटिंग: विस्तारित फ्लँज (अंत-माऊंट, बेस फीटसह)
फ्रेम आकार: 63-160
· पॉवर रेंज: ~0.12 kW ते 110 kW
· अर्ज: अन्न प्रक्रिया मशीन, पॅकेजिंग उपकरणे, छोटे औद्योगिक पंप
· अभिमुखता: क्षैतिज
· माउंटिंग: बेस फूट + फ्लँज
फ्रेमचा आकार: ६३–३५५
· पॉवर रेंज: ~0.12 kW ते 1,000+ kW
· अनुप्रयोग: बहुउद्देशीय यंत्रसामग्री, कंप्रेसर, मोठे पंप (लवचिक स्थापना आवश्यकता)
कंपनी प्रोफाइल
Victory Machinery Technology Co., Ltd. ( म्हणून सरलीकृत Victory-Motor ) मोटार उत्पादन उद्योगातील एक प्रख्यात खेळाडू म्हणून उभी आहे, ज्याला दोन दशकांहून अधिक समृद्ध अनुभव आहे. चांगझोऊ, जिआंग्सू प्रांत, चीन येथे स्थित, मुख्य वाहतूक मार्गांजवळील मोक्याच्या ठिकाणाहून आणि प्रमुख बंदरांच्या जवळ असलेल्या कारखान्याला फायदा होतो. 10,000 चौरस मीटरच्या विस्तृत क्षेत्रावर पसरलेली, कंपनी 300,000 मोटर संचांच्या वार्षिक उत्पादन क्षमतेसह उच्च-गुणवत्तेच्या मोटर्स आणि उपकरणे वितरीत करण्यासाठी वचनबद्ध आहे.
Changzhou Yongzhuan Motor Co., Ltd. चा प्रवास एका सरकारी मालकीच्या इलेक्ट्रिक मशिनरी कंपनीचे मुख्य अभियंता म्हणून संस्थापकाच्या 15 वर्षांच्या कार्यकाळापासून सुरू झाला. उद्योगाच्या विसर्जनाच्या या कालावधीने कंपनीच्या भविष्यातील यशाची पायाभरणी केली.
उद्योगात एक दशकाहून अधिक काळानंतर, कंपनीची स्थापना झाली. समविचारी व्यावसायिकांच्या गटाने, सामायिक दृष्टीने प्रेरित होऊन, त्यांचा स्वतःचा ब्रँड तयार करण्यास सुरुवात केली.
सुरुवातीला, कंपनीला आर्थिक अडचणी, मर्यादित ग्राहक संपादन आणि ऑपरेशनल आव्हानांसह अनेक अडथळ्यांचा सामना करावा लागला. या अडथळ्यांना न जुमानता संघ लवचिक राहिला.
चीनच्या वेगाने विस्तारणाऱ्या अर्थव्यवस्थेमुळे कंपनीने या काळात स्फोटक वाढ अनुभवली. दर्जेदार उत्पादनांवर लक्ष केंद्रित करून आणि मजबूत व्यावसायिक संबंध प्रस्थापित करून, कंपनी जिआंग्सू प्रांतातील एक आघाडीची मोटर उत्पादक बनली.
कंपनीला आता संतृप्त बाजार आणि उद्योगातील तीव्र स्पर्धेच्या आव्हानांचा सामना करावा लागत आहे. आपली स्पर्धात्मक धार कायम ठेवण्यासाठी, Changzhou Yongzhuan Motor Co., Ltd. नवीन उत्पादने विकसित करून, कडक गुणवत्ता नियंत्रण राखून आणि उच्च श्रेणीतील आणि आंतरराष्ट्रीय बाजारपेठांमध्ये संधी शोधून नवनवीन शोध सुरू ठेवते.
· 2007 पासून अग्रणी एसी इलेक्ट्रिक मोटर आणि रेड्यूसर उत्पादक
· एक पाऊल OEM आणि ODM सेवा ऑफर करा
· मोटार उद्योगातील सामान्य 12 महिन्यांच्या तुलनेत 18-महिन्यांचा वॉरंटी कालावधी ऑफर करा
· 50 पेक्षा जास्त कर्मचाऱ्यांसह 15,000 चौरस मीटरपेक्षा जास्त कारखाना क्षेत्र
· 11 उत्पादन लाइन आणि मोटर्सच्या 300,000 संचांचे वार्षिक उत्पादन
· वितरणापूर्वी 100% प्रमाण तपासणी
· 20 पेक्षा जास्त पेटंट प्रमाणपत्रे आणि CE, CCC, ISO9001 प्रमाणपत्र
· 80+ पेक्षा जास्त देशांमध्ये आणि 100+ यशस्वी प्रकरणांमध्ये ग्राहकांशी व्यापार करा
Victory Machinery Technology Co., Ltd. विविध उद्योगांमध्ये इष्टतम कार्यक्षमता, विश्वासार्हता आणि कार्यप्रदर्शन प्रदान करण्यासाठी डिझाइन केलेल्या शीर्ष-स्तरीय AC इंडक्शन मोटर्स आणि संबंधित उत्पादनांची विस्तृत निवड ऑफर करते. तुम्ही उच्च-कार्यक्षमतेच्या मोटर्स, स्फोट-प्रूफ सोल्यूशन्स किंवा सानुकूलित उत्पादने शोधत असाल तरीही, कंपनी जागतिक बाजाराच्या अद्वितीय गरजा पूर्ण करण्यास सक्षम एक विश्वासार्ह उत्पादक म्हणून उभी आहे. गुणवत्ता, नावीन्यता आणि ग्राहकांच्या समाधानासाठी वचनबद्धतेसह, Victory Machinery Technology Co., Ltd. तुमच्या सर्व मोटर सोल्यूशन्ससाठी तुमचा आदर्श भागीदार आहे.
वारंवार विचारले जाणारे प्रश्न
A1 : योग्य मोटर किंवा गिअरबॉक्स निवडण्याचा सर्वात प्रभावी मार्ग म्हणजे संबंधित पॅरामीटर्ससह मोटर ड्रॉइंग प्रदान करणे. आमचे अभियंते या माहितीचे पुनरावलोकन करतील आणि तुमच्या अर्जासाठी सर्वात योग्य मॉडेलची शिफारस करतील. वैकल्पिकरित्या, तुम्ही खालील वैशिष्ट्ये प्रदान करू शकता:
1. प्रकार, मॉडेल, पॉवर आणि टॉर्क.
2. इच्छित गुणोत्तर किंवा आउटपुट गती.
3. कामाची परिस्थिती आणि कनेक्शन पद्धत.
4. स्थापनेसाठी प्रमाण आणि मशीनचे नाव.
5. इनपुट मोड आणि इनपुट गती.
6. मोटर ब्रँड/मॉडेल किंवा फ्लँज आणि मोटर शाफ्टचा आकार.
A2 : होय, आम्ही 20 वर्षांच्या अनुभवासह मोटर्स आणि रीड्यूसरचे व्यावसायिक निर्माता आहोत, जे चांगझू, जिआंगसू, चीन येथे आहे.
A3 : आमची वितरण वेळ नमुना ऑर्डरसाठी अंदाजे 10 दिवस आणि मोठ्या प्रमाणात कंटेनर ऑर्डरसाठी 15 दिवस आहे.
A4 : नक्कीच! आपण औपचारिक ऑर्डर देण्यापूर्वी चाचणीसाठी नमुना प्रदान करण्यात आम्हाला आनंद होईल.
A5 : MOQ फॅक्टरी-ब्रँडेड उत्पादने आणि पॅकेजिंगसाठी प्रति मॉडेल 1 तुकडा आहे. OEM ब्रँडिंग आणि पॅकेजिंगसाठी, MOQ प्रति मॉडेल 50 तुकडे आहे.
A6 : होय, आम्ही एक प्रीमियम OEM/ODM निर्माता आहोत, स्वतंत्र तृतीय-पक्ष मूल्यांकनांद्वारे प्रमाणित.
A7 : गुणवत्ता ही आमची सर्वोच्च प्राथमिकता आहे. आम्ही उत्पादन प्रक्रियेदरम्यान कठोर गुणवत्ता नियंत्रण प्रणालीचे पालन करतो. आमची QC टीम प्रत्येक टप्प्यावर गुणवत्तेचे परीक्षण करते आणि उच्च दर्जाची खात्री करण्यासाठी प्रत्येक शिपमेंटपूर्वी चाचण्या करते.
A8 : बिल ऑफ लॅडिंग (B/L) मध्ये नमूद केल्यानुसार, आम्ही शिपिंग तारखेपासून 1 वर्षाची वॉरंटी ऑफर करतो.
A9 : आम्ही आमच्या ग्राहकांना महत्त्व देतो आणि दीर्घकालीन संबंधांची खात्री देतो:
· आमच्या ग्राहकांच्या फायद्यासाठी स्पर्धात्मक किमतीत उच्च दर्जाची उत्पादने प्रदान करणे.
· प्रत्येक ग्राहकाशी मित्राप्रमाणे वागणे आणि त्यांच्या स्थानाची पर्वा न करता प्रामाणिकपणे व्यवसाय करणे.
सामग्री रिक्त आहे!
रेड्युसर/गिअरबॉक्स
का विजय