फूट माउंट, फ्लँज माउंट, केस माउंट
225M 200L 250M
1
18 महिने
तीन फेज असिंक्रोनस मोटर
विजय
3600RPM, 3000RPM, 1800RPM, 1500RPM, 1200RPM, 1000RPM, 900RPM, 750RPM
200V, 210V, 220V, 230V, 240V, 380V, 400V, 415V, 440V, 460V, 480V, 660V, 690V
40 HP / 30 KW
50HZ 60HZ
2P 4P 6P 8P
IE4 IE3 IE2
कास्ट आयर्न हाउसिंग/ॲल्युमिनियम गृहनिर्माण
पंप, कंप्रेसर, मिक्सर, कन्व्हेयर, लिफ्ट, क्रेन आणि होइस्ट...
मान्य
मजबूत लाकडी केस किंवा सानुकूलित
CE CQC
| उपलब्धता: | |
|---|---|
उत्पादन वर्णन

तुम्ही कोणत्याही आधुनिक कारखान्यात गेल्यास, तुम्हाला एक गोष्ट चटकन लक्षात येईल: यंत्रे कधीच हालचाल करणे थांबत नाहीत. कन्व्हेयर बेल्ट सरकतात, पंप द्रवपदार्थ पुश करतात, कंप्रेसर सतत गुंजतात. त्या गतीच्या मागे एक शक्तिशाली उपकरणे आहे—४० एचपी/३० किलोवॅटची ३-फेज मोटर.
या मोटरचा आकार मानला जातो मध्यम-ते-मोठ्या औद्योगिक मोटर , सामान्यतः हेवी-ड्युटी ऍप्लिकेशन्समध्ये वापरला जातो. हे कार्यक्षमता आणि विश्वासार्हता राखून मागणी असलेल्या वर्कलोड्स हाताळण्यासाठी पुरेशी शक्ती प्रदान करते.
पण 40 अश्वशक्ती म्हणजे नक्की काय? कशी कार्य करते थ्री-फेज मोटर आणि उद्योगात ती इतकी मोठ्या प्रमाणावर का वापरली जाते? चला हे सर्व सोप्या आणि व्यावहारिक पद्धतीने खंडित करूया.
मोटर पॉवर रेटिंग्स आम्हाला सांगतात की मोटर वाहन चालविण्याकरिता किती यांत्रिक ऊर्जा देऊ शकते.
अश्वशक्ती हे पारंपारिक एकक आहे जे यांत्रिक शक्ती मोजण्यासाठी वापरले जाते. घोडा करू शकणाऱ्या कामाशी यंत्रांची तुलना करून ही संकल्पना मूळात आली.
1 HP म्हणजे 746 वॅट्स पॉवर . म्हणून जेव्हा आपण म्हणतो की मोटर 40 HP आहे , याचा अर्थ ती जड मशिनरी चालविण्यास सक्षम असलेली लक्षणीय यांत्रिक ऊर्जा देऊ शकते.
विद्युत शक्ती मोजण्यासाठी किलोवॅट हे मानक आंतरराष्ट्रीय एकक आहे.
1 किलोवॅट = 1000 वॅट्स
औद्योगिक मोटर्सना बहुधा किलोवॅटमध्ये रेट केले जाते , विशेषत: आंतरराष्ट्रीय बाजारात.
रूपांतरण सोपे आहे:
1 HP ≈ 0.746 KW
म्हणून:
40 HP ≈ 30 KW
म्हणूनच तुम्हाला बऱ्याचदा 40 HP/30 KW असे लेबल केलेले मोटर्स दिसतील —दोन्ही मूल्ये समान पॉवर आउटपुट दर्शवतात.
थ्री-फेज मोटर्स औद्योगिक गती प्रणालीचा कणा आहेत.
मोटरच्या मध्यभागी इलेक्ट्रोमॅग्नेटिक इंडक्शन आहे.
स्टेटर विंडिंगमधून वीज वाहते तेव्हा ते फिरणारे चुंबकीय क्षेत्र तयार करते. हे चुंबकीय क्षेत्र रोटरशी संवाद साधते, ज्यामुळे ते फिरते.
याचा विचार करा चुंबकीय टग-ऑफ-वॉर जे कधीही थांबत नाही — मागे आणि मागे खेचण्याऐवजी, ते सतत फिरत असते.
सिंगल-फेज पॉवरच्या विपरीत, थ्री-फेज पॉवर तीन पर्यायी प्रवाहांद्वारे वीज वितरित करते , प्रत्येक 120 अंशांनी विभक्त केली जाते.
हे डिझाइन अनेक फायदे देते:
गुळगुळीत रोटेशन
उच्च कार्यक्षमता
ग्रेटर प्रारंभिक टॉर्क
कंपन कमी झाले
म्हणूनच औद्योगिक वातावरण तीन-फेज मोटर्स पसंत करतात . जड वर्कलोडसाठी
मोटारची वैशिष्ट्ये समजून घेणे तुम्हाला तुमच्या अनुप्रयोगासाठी योग्य उपकरणे निवडण्यात मदत करते.
| IE4功率因数 (COS$phi$) | / | IE2 | 额定 | IE3 | / IE4 | 转矩 (Nm) | 重量 (kg) (参考) |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 30 / 40 | 200L | 2 | 2955 / 3546 | 92.3 / 93.3 / 94.5 | 0.89 / 0.89 / 0.90 | 97.0 | 235 |
| 30 / 40 | 200L | 4 | 1480 / 1776 | ९२.७ / ९३.६ / ९४.९ | ०.८६ / ०.८६ / ०.८५ | 193.6 | 255 |
| 30 / 40 | 225M | 6 | 980 / 1176 | 91.8 / 92.9 / 94.2 | ०.८२ / ०.८१ / ०.८१ | 292.3 | 345 |
| 30 / 40 | 250M | 8 | ७४० / ८८८ | 90.7 / 92.0 / 93.5 | ०.७९ / ०.७८ / ०.७७ | 387.2 | 440 |
विजय मोटर्स बहुतेक औद्योगिक वातावरणात विश्वसनीयरित्या कार्य करतात :
तापमान श्रेणी: -15°C ते +40°C (गोदाम, कारखाने आणि बाहेरील आश्रयस्थानांसाठी आदर्श)
उंची: ≤1000 मीटर (शहरी वनस्पती, ग्रामीण कार्यशाळा आणि कमी-ते-मध्यम उंचीच्या सुविधांशी सुसंगत)
या अष्टपैलुत्वामुळे ते अत्यंत तापमान (-40°C ते +50°C) किंवा उच्च-उंचीच्या साइट्स (>1000m) साठी उपलब्ध सानुकूल बदलांसह, गैर-अत्यंत हवामानातील जागतिक अनुप्रयोगांसाठी योग्य बनवते.
मोटरचे इन्सुलेशन वर्ग F (105K) कामगिरी मानके पूर्ण करते (155°C सतत ऑपरेशनसाठी रेट केलेले) आणि वर्ग B (80K) चाचणीद्वारे प्रमाणित केले जाते. हे दुहेरी अनुपालन 24/7 सतत-कर्तव्य परिस्थितींमध्ये (उदा. उत्पादन लाइन, वॉटर ट्रीटमेंट पंप) विस्तारित आयुर्मान (20,000+ ऑपरेटिंग तास) आणि सातत्यपूर्ण विश्वासार्हता सुनिश्चित करते. अति-उष्णतेच्या अनुप्रयोगांसाठी (उदा., फाउंड्रीज), क्लास एच इन्सुलेशन (180°C कमाल) कस्टमायझेशन म्हणून उपलब्ध आहे.
साठी इंजिनियर केलेले कंपन क्लास A (कमी आवाज, कमीतकमी यांत्रिक पोशाख) , आमच्या मोटर्स पॅकेजिंग मशीन किंवा वैद्यकीय साधनांसारख्या अचूक उपकरणांसाठी आदर्श आहेत. शांत वातावरणासाठी (उदा., प्रयोगशाळा) किंवा संवेदनशील उपकरणांसाठी, कंपन वर्ग बी (नितळ ऑपरेशन) ची विनंती केली जाऊ शकते ज्यामुळे ऑपरेशनल अडथळा कमी होईल.
डिझाइन केलेले कंटिन्युअस ड्यूटी (S1) ऑपरेशनसाठी , आमच्या मोटर्स अनिश्चित काळासाठी रेटेड लोडवर जास्त गरम न होता चालतात—नॉन-स्टॉप ऍप्लिकेशन्ससाठी योग्य: औद्योगिक पंप, वेंटिलेशन पंखे, कन्व्हेयर सिस्टम आणि जड मशिनरी.

मानक वैशिष्ट्ये: 380V/50Hz (जागतिक औद्योगिक ग्रिड मानक). सानुकूलित पर्यायांमध्ये हे समाविष्ट आहे:
सिंगल व्होल्टेज: 200V–660V (उदा., उत्तर अमेरिकेसाठी 220V/60Hz, युरोपसाठी 230V/50Hz)
वारंवारता: 50/60Hz (किंवा 400Hz एरोस्पेस ऍप्लिकेशन्ससारख्या विशेष गरजांसाठी सानुकूल ट्यूनिंग)
±5% व्होल्टेज चढउतार असतानाही मोटर्स इष्टतम कार्यप्रदर्शन राखतात — दुर्गम किंवा विकसनशील प्रदेशांमध्ये अस्थिर पॉवर ग्रिडसाठी महत्त्वपूर्ण.
सुरक्षितता वाढवा आणि पर्यायी सह डाउनटाइम कमी करा PTC थर्मिस्टर्स (ओव्हरहीट प्रोटेक्शन) किंवा PT100 तापमान सेन्सर्स (रिअल-टाइम मॉनिटरिंग) . हे घटक अतिउष्णतेच्या वेळी अलर्ट किंवा स्वयंचलित शटडाउन ट्रिगर करतात, उच्च-लोड ऍप्लिकेशन्स (कंप्रेसर, कन्व्हेयर) मधील नुकसान टाळतात आणि दीर्घकालीन दुरुस्ती खर्च कमी करतात.
मानक IP54/IP55 प्रवेश संरक्षण (धूळ-घट्ट, पाणी-प्रतिरोधक) कण आणि कमी-दाबाच्या पाण्याच्या जेट्सपासून संरक्षण - दमट/धूळयुक्त कार्यक्षेत्रांसाठी (अन्न प्रक्रिया संयंत्रे, बांधकाम साइट्स) आदर्श. कठोर वातावरणासाठी (मुसळधार पाऊस, वॉशडाउन), IP65 (पूर्ण धूळ घट्टपणा + उच्च-दाब पाण्याचा प्रतिकार) विनंतीवर उपलब्ध आहे.
व्हिक्टरी-मोटर वापरते टोटली एनक्लोस्ड फॅन-कूल्ड (TEFC) तंत्रज्ञान (प्रति IEC 60034-6, IC411):
धूळ, ओलावा आणि मोडतोड रोखण्यासाठी मोटर सील करते (शेत, खाणी किंवा गलिच्छ औद्योगिक क्षेत्रांसाठी गंभीर)
बाह्य पंखे कार्यक्षम उष्णतेचा अपव्यय सुनिश्चित करतात, उच्च-टॉर्कमध्ये स्थिर तापमान राखतात, दीर्घ-काळाच्या कार्यात

सह बांधलेले , आमचे विंडिंग ऑफर करतात: 100% उच्च-शुद्धता तांबे वायर (ॲल्युमिनियम नाही)
उत्कृष्ट विद्युत चालकता (ऊर्जेची हानी आणि उपयुक्तता बिले कमी करते)
वर्धित उष्णता प्रतिरोधकता (सतत ऑपरेशनमध्ये मोटरचे आयुष्य वाढवते)
वैकल्पिक सामग्रीच्या तुलनेत उच्च-लोड, दीर्घ-कालावधीच्या कार्यांमध्ये चांगली कामगिरी
कीवेसह मानक बेलनाकार शाफ्ट; आम्ही सानुकूल शाफ्ट व्यास/लांबी (उदा. विशिष्ट कपलिंगसाठी विस्तारित शाफ्ट, मानक नसलेले की आकार) ऑफर करतो. तुमच्या उपकरणांच्या अद्वितीय गरजा पूर्ण करण्यासाठी

दोन तीन-फेज मोटर वायरिंग पद्धतींचे स्पष्ट स्पष्टीकरण येथे आहे:
· वायरिंग सेटअप : मोटरचे तीन वळण टोके ( U2, V2, W2 ) एकत्र जोडलेले असतात ('स्टार' केंद्रबिंदू बनवतात), तर तीन स्टार्ट एंड ( U1, V1, W1 ) थ्री-फेज पॉवर सप्लायला जोडतात.
· मुख्य विद्युत वैशिष्ट्ये : लाइन व्होल्टेज (वीज पुरवठा व्होल्टेज) √3x वाइंडिंग व्होल्टेज आहे; रेषेचा प्रवाह वळण प्रवाहाच्या बरोबरीचा आहे.
· सामान्य वापर प्रकरण : डिझाइन केलेल्या मोटर्ससाठी उच्च-व्होल्टेज इनपुटसाठी (उदा. 220V विंडिंगसह 380V पुरवठा) किंवा स्टार्टअप करंट कमी करण्यासाठी (उदा. पंखे किंवा लहान पंपांसारख्या लाईट-लोड ऍप्लिकेशन्समध्ये) वापरले जाते.
· वायरिंग सेटअप : मोटारचे वळणाचे टोक बंद लूपमध्ये जोडलेले आहेत: U2 ते V1 , V2 ते W1 , W2 ते U1 . थ्री-फेज पॉवर सप्लाय जंक्शन पॉईंटशी जोडतो ( U1, V1, W1 ).
· मुख्य विद्युत वैशिष्ट्ये : लाइन व्होल्टेज वळण व्होल्टेजच्या बरोबरीचे असते; रेखा प्रवाह √3x वळण प्रवाह आहे.
· सामान्य वापर प्रकरण : साठी डिझाइन केलेल्या मोटर्ससाठी वापरले जाते . कमी-व्होल्टेज इनपुट (उदा., 220V विंडिंगसह 220V पुरवठा) किंवा उच्च-टॉर्क ऍप्लिकेशन्स (उदा., कंप्रेसर, कन्व्हेयर्स, जड मशिनरी)
Victory-Motor प्रमाणित जागतिक पुरवठादारांकडून प्राप्त केलेली मजबूत, उच्च-दर्जाच्या कच्च्या मालाची यादी (प्रिमियम कॉपर विंडिंग्स, उच्च-शक्तीचे स्टील लॅमिनेशन्स, टिकाऊ ॲल्युमिनियम घरे) राखते. हे उत्पादनातील विलंब दूर करते, तातडीच्या ऑर्डर्स किंवा अचानक वाढलेल्या मागणीला द्रुत प्रतिसाद सक्षम करते आणि तुमचे प्रोजेक्ट शेड्यूलवर राहतील याची खात्री करते- मग तुम्हाला मानक मॉडेल्स किंवा सानुकूल उपायांची आवश्यकता असेल.
विजय-मोटर कार्यशाळेत अत्याधुनिक उपकरणे आहेत:
सीएनसी मशीनिंग केंद्रे (परिशुद्धता घटक उत्पादन)
स्वयंचलित वळण यंत्र (सातत्य कॉइल गुणवत्ता)
बुद्धिमान चाचणी प्रणाली (रिअल-टाइम कार्यप्रदर्शन प्रमाणीकरण)
पूर्णपणे स्वयंचलित असेंबली लाईन्स मानवी त्रुटी कमी करतात, उत्पादन कार्यक्षमता वाढवतात आणि प्रत्येक मोटर आंतरराष्ट्रीय दर्जाच्या मानकांची पूर्तता करते याची खात्री करतात. नवीनतम उद्योग प्रगतीसह संरेखित करण्यासाठी आम्ही उपकरणे सतत अपग्रेड करतो.
गुणवत्ता ही विजय-मोटर कोनशिला आहे. विजय-मोटर संपूर्ण उत्पादन प्रक्रियेत 100% कठोर तपासणी लागू करते:
कच्च्या मालाची पडताळणी (विशिष्टतेचे पालन सुनिश्चित करते)
प्रक्रियेतील तपासणी (घटकांच्या अचूकतेचे परीक्षण करते)
अंतिम चाचणी (डायनामोमीटर, परीक्षक आणि विश्लेषक द्वारे कार्यक्षमता, टॉर्क, कंपन आणि इन्सुलेशन प्रतिकारांचे मूल्यांकन करते)
पालन केल्याने ISO 9001 गुणवत्ता व्यवस्थापन प्रणालीचे , व्हिक्ट्री-मोटर दोषमुक्त मोटर्सची हमी देते जे तुमच्या ऍप्लिकेशन्समध्ये उत्तम कामगिरी करतात.

Victory-Motor तुमच्या अद्वितीय गरजांनुसार सर्वसमावेशक OEM/ODM सेवा देते:
डिझाइनपासून अंतिम उत्पादनापर्यंत आमच्या अभियंत्यांसह सहयोग करा
पॉवर, वेग, आकार, व्होल्टेज, गृहनिर्माण किंवा ब्रँडिंग सानुकूलित करा (तुमच्या लोगोखाली उत्पादन करा)
पारदर्शक प्रक्रिया आणि कठोर IP संरक्षण (गोपनीयता करार समाविष्ट)
आमच्या R&D आणि उत्पादन कौशल्याचा उपयोग करून, आम्ही तुमच्या व्यवसायाच्या उद्दिष्टांशी जुळणारे किफायतशीर, उच्च-कार्यक्षमता समाधाने वितरीत करतो.
Victory-Motor वापरते . ISPM 15-अनुरूप निर्यात-मानक लाकडी पेटी (उच्च-घनता, आर्द्रता-प्रतिरोधक प्लायवुड) अंतर्गत संरक्षणासाठी फोम पॅडिंग आणि प्लास्टिक रॅपिंगसह हे पॅकेजिंग:
जागतिक सीमाशुल्क नियमांचे पालन करते
प्रभाव, आर्द्रता किंवा खडबडीत संक्रमणामुळे होणारे नुकसान प्रतिबंधित करते
मोठ्या/विशेष-आकाराच्या ऑर्डरसाठी सानुकूलित केले जाऊ शकते
तुम्ही विश्वास ठेवू शकता की तुमची मोटर्स वेळेवर आणि अचूक कामाच्या स्थितीत येतील, तुमचे जागतिक गंतव्यस्थान काहीही असो.
प्रत्येक मोटार ISO 9001 मानकांनुसार तयार केली गेली आहे , जी सातत्यपूर्ण उत्पादन गुणवत्ता आणि जागतिक औद्योगिक नियमांचे पालन सुनिश्चित करते. आम्ही आमच्या उत्पादनांना 18 महिन्यांच्या वॉरंटीसह परत देतो : जर या कालावधीत एखादे मोटार मानवेतर घटकांमुळे (उदा., उत्पादन दोष) खराब झाली, तर आम्ही ती मोफत बदलतो.

आयटम |
तपशील |
वर्णन |
सानुकूलित आयटम |
मोटर प्रकार |
तीन फेज एसी मोटर (गिलहरी-पिंजरा प्रकार) |
||
मोटर मानक |
IEC60034 |
हे IEC द्वारे तयार केलेल्या फिरत्या मोटर्ससाठी एक मानक आहे. |
|
कार्यक्षमता पातळी |
IE2 / IE3 / IE4 |
हे IEC60034 च्या IE2 IE3 IE4 उर्जा कार्यक्षमता ग्रेडला पूर्ण करते. |
|
व्होल्टेज |
110/200/220/ 230/240/380/400/415/440/460/480/ 660/ 690V |
मोटर्स ± 5% च्या फरकांमध्ये चांगले कार्य करू शकतात.रेट केलेल्या व्होल्टेजपासून |
हे केले जाऊ शकते सानुकूलित व्होल्टेजनुसार आपल्या देशातील |
वारंवारता |
50/60Hz |
मोटर्स 50Hz किंवा 60Hz मध्ये काम करू शकतात. |
हे केले जाऊ शकते सानुकूलित वारंवारतेनुसार तुमच्या देशातील |
संरक्षणाची पदवी |
IP55 |
मोटरमध्ये धूळ-प्रूफ आणि वॉटर-प्रूफ कार्यप्रदर्शन पातळी 5 आहे. ते औद्योगिक परिस्थितींसाठी योग्य आहे जेथे धूळ (व्यास ≥ 1 मिमी) आणि कमी दाबाने पाणी फवारणी केली जाते. |
हे IP65 म्हणून सानुकूलित केले जाऊ शकते |
इन्सुलेशन वर्ग |
एफ |
इन्सुलेट सामग्री दीर्घकाळ टिकू शकणारे कमाल तापमान 155 ℃ आहे. |
हे H म्हणून सानुकूलित केले जाऊ शकते |
ऑपरेटिंग मोड |
S1 |
सतत कार्यरत प्रणाली |
|
थंड करण्याची पद्धत |
TEFC |
IEC60034 च्या IC411 नुसार पूर्णपणे बंद पंखा थंड झाला. |
|
साइट अटी |
तापमान: -15°C ते +40°C उंची: ≤ 1000 मी |
हे . शकते केले जाऊ सानुकूलित जास्त किंवा कमी तापमान आणि 1000 मीटरपेक्षा जास्त असलेल्या वातावरणासाठी
|
|
वळण |
100% तांब्याची तार |
||
मोटर संरक्षण |
PTC/PT100 |
पीटीसी: थर्मिस्टर्स संरक्षण PT100: प्रतिरोधक थर्मोमीटर संरक्षण
|
एक पर्याय |
आउटपुट शाफ्ट |
S tanard आकार |
की सह दंडगोलाकार |
शाफ्टचा व्यास आणि लांबी सानुकूलित केले जाऊ शकते |
पेंट रंग |
निळा / राखाडी |
ते सानुकूलित केले जाऊ शकते |
|
नेमप्लेट |
विजय ब्रँड मानक |
ते सानुकूलित केले जाऊ शकते |
|
गुणवत्ता हमी |
ISO 9001 गुणवत्ता प्रणाली |
कठोर गुणवत्ता व्यवस्थापन मानक, 100% प्रमाण तपासले |
|
वॉरंटी कालावधी |
18 महिने |
18 महिन्यांच्या आत गैर-मानवी कारणांमुळे मोटर खराब झाल्यास आम्ही एक नवीन मोटर विनामूल्य देऊ करतो. |
सर्व मोटर्स सारख्याच बांधल्या जात नाहीत. अनुप्रयोगावर अवलंबून अनेक प्रकार अस्तित्वात आहेत.
इंडक्शन मोटर्स सर्वात मोठ्या प्रमाणावर वापरल्या जाणार्या औद्योगिक मोटर्स आहेत.
ते लोकप्रिय आहेत कारण ते आहेत:
टिकाऊ
किफायतशीर
देखरेख करणे सोपे
अत्यंत विश्वासार्ह
कारखान्यांमध्ये वापरल्या जाणाऱ्या बहुतेक 40 HP मोटर्स स्क्विरल केज इंडक्शन मोटर्स आहेत.
सिंक्रोनस मोटर्स चालतात लोडची पर्वा न करता स्थिर वेगाने .
ते सामान्यतः वापरले जातात:
अचूक उपकरणे
पॉवर फॅक्टर सुधारणा
उच्च कार्यक्षमता प्रणाली
तेल आणि वायूसारख्या घातक उद्योगांमध्ये, स्फोट-प्रूफ मोटर्स आवश्यक आहेत.
या मोटर्स मोटार हाऊसिंगमध्ये स्पार्क किंवा स्फोट समाविष्ट करण्यासाठी डिझाइन केल्या आहेत , धोकादायक वातावरणात प्रज्वलन प्रतिबंधित करतात.
40 HP/30 KW 3-फेज मोटर अनेक औद्योगिक प्रणालींसाठी पुरेशी शक्तिशाली आहे.
पाइपलाइनमधून द्रव हलविण्यासाठी पंपांना सतत टॉर्कची आवश्यकता असते.
सामान्य वापरांमध्ये हे समाविष्ट आहे:
जल उपचार वनस्पती
रासायनिक हस्तांतरण
तेल पंपिंग सिस्टम
कंप्रेसर मजबूत आणि सातत्यपूर्ण शक्तीची मागणी करतात.
40 एचपी मोटर मोठ्या औद्योगिक एअर कॉम्प्रेसर चालवू शकते. उत्पादन संयंत्रांमध्ये वापरल्या जाणाऱ्या
उत्पादने हलविण्यासाठी कारखाने कन्व्हेयरवर अवलंबून असतात.
या आकाराची मोटर जड भारांसह लांब कन्व्हेयर लाइन सहजपणे हाताळते.
वेंटिलेशन आणि कूलिंग सिस्टम हवा कार्यक्षमतेने हलविण्यासाठी शक्तिशाली मोटर्स वापरतात.
उदाहरणांमध्ये हे समाविष्ट आहे:
खाण वायुवीजन प्रणाली
स्टील प्लांट कूलिंग
HVAC उपकरणे
उद्योग या मोटर्सना प्राधान्य का देतात? फायदे स्पष्ट आहेत.
सिंगल-फेज मोटर्सच्या तुलनेत थ्री-फेज मोटर्स कमी ऊर्जा वाया घालवतात.
म्हणजे कमी वीज बिल आणि चांगली उत्पादकता.
या मोटर्स 24/7 ऑपरेशनसाठी डिझाइन केल्या आहेत.
चोवीस तास चालणारे कारखाने या विश्वासार्हतेवर अवलंबून असतात.
इंडक्शन मोटर्समध्ये कमी हलणारे भाग असतात , म्हणजे कमी यांत्रिक बिघाड.
कमी डाउनटाइम उच्च उत्पादनाच्या बरोबरीचे आहे.

औद्योगिक कामकाजात ऊर्जा कार्यक्षमता वाढत्या प्रमाणात महत्त्वाची होत आहे.
आधुनिक मोटर्समध्ये तंत्रज्ञान समाविष्ट आहे जसे की:
सुधारित रोटर डिझाइन
उच्च दर्जाचे स्टील लॅमिनेशन
कमी-तोटा windings
या नवकल्पनांमुळे ऊर्जेची हानी कमी होते.
मोटर्सचे कार्यक्षमतेच्या पातळीनुसार वर्गीकरण केले जाते:
IE1 - मानक कार्यक्षमता
IE2 - उच्च कार्यक्षमता
IE3 - प्रीमियम कार्यक्षमता
IE4 - सुपर प्रीमियम कार्यक्षमता
अनेक उद्योगांना आता IE3 मोटर्सची आवश्यकता आहे. ऊर्जेचा वापर कमी करण्यासाठी
योग्य स्थापना सुरक्षित आणि कार्यक्षम मोटर ऑपरेशन सुनिश्चित करते.
महत्त्वपूर्ण विचारांमध्ये हे समाविष्ट आहे:
योग्य व्होल्टेज पुरवठा
योग्य ग्राउंडिंग
ओव्हरलोड संरक्षण
योग्य सर्किट ब्रेकर
चुकीच्या वायरिंगमुळे मोटार त्वरित खराब होऊ शकते.
कंपन टाळण्यासाठी मोटर्स सुरक्षितपणे आरोहित करणे आवश्यक आहे.
सामान्य माउंटिंग प्रकारांमध्ये हे समाविष्ट आहे:
फूट बसवले
बाहेरील कडा आरोहित
चालविलेल्या उपकरणांसह संरेखन महत्त्वपूर्ण आहे.
ऑपरेशन दरम्यान मोटर्स उष्णता निर्माण करतात.
योग्य वायुप्रवाह आणि वायुवीजन जास्त गरम होण्यास प्रतिबंध करते आणि मोटरचे आयुष्य वाढवते.
कोणत्याही यंत्राप्रमाणेच, मोटर्स योग्यरित्या देखभाल केल्यावर उत्कृष्ट कामगिरी करतात.
बीयरिंग्ज नियमितपणे वंगण घालणे आवश्यक आहे.
स्नेहन न करता, घर्षण वाढते आणि बियरिंग्ज अकाली अपयशी होतात.
इलेक्ट्रिकल इन्सुलेशन मोटर विंडिंगचे संरक्षण करते.
नियमित चाचणी हे सुनिश्चित करते की इन्सुलेशन चांगल्या स्थितीत राहते.
जादा कंपन समस्या दर्शवू शकते जसे की:
चुकीचे संरेखन
बेअरिंग पोशाख
रोटर असंतुलन
लवकर तपासणी गंभीर नुकसान टाळते.
अगदी विश्वासार्ह मोटर्सनाही कधीकधी समस्या येतात.
संभाव्य कारणांमध्ये हे समाविष्ट आहे:
ओव्हरलोडिंग
खराब वायुवीजन
व्होल्टेज असंतुलन
सामान्य कारणांमध्ये हे समाविष्ट आहे:
सदोष स्टार्टर
कमी व्होल्टेज
तुटलेली रोटर बार
असामान्य आवाज अनेकदा यांत्रिक समस्या दर्शवतात जसे की बेअरिंग अपयश.
योग्य मोटार निवडण्यात फक्त अश्वशक्ती जुळण्यापेक्षा बरेच काही समाविष्ट आहे.
मोटर टॉर्क आणि लोड वैशिष्ट्यांशी जुळली पाहिजे. चालविलेल्या उपकरणांच्या
कठोर वातावरणास विशेष संरक्षण आवश्यक आहे जसे की:
धूळ-प्रूफ संलग्नक
गंज-प्रतिरोधक कोटिंग्ज
स्फोट-पुरावा डिझाइन
मोटार वेगवेगळ्या ड्युटी रेटिंग अंतर्गत ऑपरेट करू शकतात:
सतत कर्तव्य
मधूनमधून कर्तव्य
हेवी ड्युटी
योग्य ड्युटी सायकल निवडल्याने जास्त गरम होण्यापासून बचाव होतो.
अयोग्यरित्या हाताळल्यास औद्योगिक मोटर्स धोकादायक ठरू शकतात.
मुख्य सुरक्षा पद्धतींमध्ये हे समाविष्ट आहे:
लॉकआउट/टॅगआउट प्रक्रिया
योग्य ग्राउंडिंग
ओव्हरलोड संरक्षण
नियमित तपासणी
सुरक्षिततेला नेहमीच सर्वोच्च प्राधान्य दिले पाहिजे.
मोटर तंत्रज्ञान विकसित होत आहे.
उदयोन्मुख ट्रेंडमध्ये हे समाविष्ट आहे:
अंगभूत सेन्सर्ससह स्मार्ट मोटर्स
IoT-सक्षम भविष्यसूचक देखभाल
अल्ट्रा-उच्च कार्यक्षमता डिझाइन
व्हेरिएबल फ्रिक्वेन्सी ड्राइव्ह (VFDs) सह एकत्रीकरण
हे तंत्रज्ञान उद्योगांना डाउनटाइम कमी करण्यास आणि कार्यक्षमता सुधारण्यास अनुमती देतात.

40 HP/30 KW 3-फेज मोटर औद्योगिक ऑपरेशन्ससाठी एक शक्तिशाली आणि बहुमुखी उपाय आहे. पंप आणि कंप्रेसरपासून कन्व्हेयर्स आणि पंख्यांपर्यंत, या मोटरचा आकार शक्ती, कार्यक्षमता आणि विश्वासार्हता यांच्यातील आदर्श संतुलन प्रदान करतो.
त्याच्या टिकाऊ डिझाइन, ऊर्जा कार्यक्षमता आणि सतत कार्य करण्याची क्षमता यामुळे धन्यवाद, हे आधुनिक उत्पादन आणि औद्योगिक प्रणालींमध्ये एक मुख्य घटक बनले आहे . जेव्हा योग्यरित्या निवडले, स्थापित केले आणि देखभाल केली गेली, तेव्हा 40 HP मोटर अनेक वर्षांपर्यंत विश्वासार्ह कामगिरी देऊ शकते.
थोडक्यात, ही केवळ मोटर नाही - ती असंख्य औद्योगिक प्रक्रियांची हृदयाची धडधड आहे.
बहुतेक 40 HP मोटर्स चालतात . 380V, 400V, 415V, 440V, किंवा 460V थ्री-फेज पॉवरवर प्रादेशिक विद्युत मानकांवर अवलंबून
वर , 40 HP मोटर साधारणपणे 460V काढते 52 amps , जरी अचूक मूल्य कार्यक्षमता आणि मोटर डिझाइनवर अवलंबून असते.
आधुनिक मोटर्स सहसा IE3 प्रीमियम कार्यक्षमता मानके पूर्ण करतात , सुमारे 93-95% कार्यक्षमता प्राप्त करतात.
होय. बऱ्याच औद्योगिक मोटर्स सतत ड्युटी ऑपरेशनसाठी डिझाइन केल्या आहेत , म्हणजे योग्यरित्या देखभाल केल्यास ते दिवसाचे 24 तास चालू शकतात.
यासारखे उद्योग उत्पादन, तेल आणि वायू, जल प्रक्रिया, खाणकाम, HVAC आणि शेती वारंवार या आकाराच्या मोटर्स वापरतात.
स्थापना पद्धती
येथे 18 3-फेज मोटर माउंटिंग प्रकारांचे संरचित विहंगावलोकन आहे:

· अभिमुखता: अनुलंब (शाफ्ट खाली)
· माउंटिंग: फ्लँज (बेस फूट नाही)
फ्रेमचा आकार: ६३–३५५
· पॉवर रेंज: ~0.12 kW ते 1,000+ kW
· अनुप्रयोग: पंप, मिक्सर, उभ्या कंप्रेसर (उभ्या शाफ्ट संरेखन आवश्यक उपकरणे)
· अभिमुखता: अनुलंब (शाफ्ट वरच्या दिशेने)
· माउंटिंग: फ्लँज (बेस फूट नाही)
फ्रेम आकार: 63-160
· पॉवर रेंज: ~0.12 kW ते 110 kW
· ऍप्लिकेशन्स: उभे पंखे, होइस्ट, छोटे उभे पंप
· अभिमुखता: अनुलंब (शाफ्ट खाली)
· माउंटिंग: फ्लँज (पायाच्या पायासह)
फ्रेम आकार: 63-160
· पॉवर रेंज: ~0.12 kW ते 110 kW
· ऍप्लिकेशन्स: इंडस्ट्रियल मिक्सर, व्हर्टिकल कन्व्हेयर, कॉम्पॅक्ट व्हर्टिकल प्रोसेसिंग उपकरणे
· अभिमुखता: अनुलंब (शाफ्ट वरच्या दिशेने)
· माउंटिंग: फ्लँज (पायाच्या पायासह)
फ्रेम आकार: 63-160
· पॉवर रेंज: ~0.12 kW ते 110 kW
· ऍप्लिकेशन्स: लहान अनुलंब कंप्रेसर, लिफ्ट यंत्रणा, उभ्या सामग्री हाताळणारे
· अभिमुखता: क्षैतिज
· माउंटिंग: लहान फ्लँज (एंड-माउंट केलेले, बेस फीट नाहीत)
फ्रेम आकार: 63-132
· पॉवर रेंज: ~0.12 kW ते 75 kW
· अर्ज: पंप, पंखे, अन्न प्रक्रिया मशीन, कृषी उपकरणे
· अभिमुखता: अनुलंब (शाफ्ट खाली)
· माउंटिंग: फ्लँज (विशेष बेस फूट)
फ्रेम आकार: 63-160
· पॉवर रेंज: ~0.12 kW ते 110 kW
· अनुप्रयोग: हेवी-ड्यूटी वर्टिकल पंप, सागरी उपकरणे, ऑफशोअर मशिनरी
· अभिमुखता: अनुलंब (शाफ्ट खाली)
· माउंटिंग: फ्लँज (साइड-माउंट बेस फूट)
फ्रेम आकार: 63-132
· पॉवर रेंज: ~0.12 kW ते 75 kW
· अनुप्रयोग: कॉम्पॅक्ट मिक्सर, वर्टिकल कन्व्हेयर, प्रयोगशाळा प्रक्रिया उपकरणे
· अभिमुखता: अनुलंब (शाफ्ट वरच्या दिशेने)
· माउंटिंग: फ्लँज (साइड-माउंट बेस फूट)
फ्रेम आकार: 63-132
· पॉवर रेंज: ~0.12 kW ते 75 kW
· ऍप्लिकेशन्स: लहान होइस्ट, उभ्या पंखे, मटेरियल लिफ्टिंग सिस्टम
· अभिमुखता: अनुलंब (शाफ्ट वरच्या दिशेने)
· माउंटिंग: फ्लँज (विशेष बेस फूट)
फ्रेम आकार: 63-132
· पॉवर रेंज: ~0.12 kW ते 75 kW
· अनुप्रयोग: ऑफशोअर पंप, कॉम्पॅक्ट वर्टिकल कंप्रेसर, सागरी उपकरणे
· अभिमुखता: क्षैतिज
· माउंटिंग: बेस फूट + साइड फ्लँज
फ्रेम आकार: 63-132
· पॉवर रेंज: ~0.12 kW ते 75 kW
· ॲप्लिकेशन्स: कन्व्हेयर, इंडस्ट्रियल मिक्सर, मशिनरी ज्यांना ड्युअल माउंटिंग पर्याय आवश्यक आहेत
· अभिमुखता: अनुलंब (शाफ्ट खाली)
· माउंटिंग: फ्लँज (विस्तारित बेस फूट)
फ्रेम आकार: 63-160
· पॉवर रेंज: ~0.12 kW ते 110 kW
· अनुप्रयोग: मोठे उभे पंप, खाण उपकरणे, हेवी-ड्युटी मिक्सर
· अभिमुखता: अनुलंब (शाफ्ट खाली)
· माउंटिंग: फ्लँज (ऑफसेट बेस फूट)
फ्रेम आकार: 63-132
· पॉवर रेंज: ~0.12 kW ते 75 kW
· अनुप्रयोग: कॉम्पॅक्ट वर्टिकल मशीनरी, वैद्यकीय उपकरणे, अचूक प्रक्रिया साधने
· अभिमुखता: क्षैतिज
· माउंटिंग: बेस फूट (फ्लँज नाही)
फ्रेमचा आकार: ६३–३५५
· पॉवर रेंज: ~0.12 kW ते 1,000+ kW
· अनुप्रयोग: ब्लोअर, कंप्रेसर, कटिंग मशीन, औद्योगिक पंप (सामान्य जड मशिनरी)
· अभिमुखता: क्षैतिज
· माउंटिंग: फ्लँज (बेस फूट नाही)
फ्रेम आकार: 63-280
· पॉवर रेंज: ~0.12 kW ते 500 kW
· अनुप्रयोग: पंप, पंखे, ऑटोमेशन उपकरणे, कन्व्हेयर सिस्टम
· अभिमुखता: क्षैतिज
· माउंटिंग: लहान फ्लँज (अंत-माऊंट, बेस फीटसह)
फ्रेम आकार: 63-160
· पॉवर रेंज: ~0.12 kW ते 110 kW
· अनुप्रयोग: लहान पंप, प्रयोगशाळा मशिनरी, हलकी औद्योगिक उपकरणे
· अभिमुखता: क्षैतिज
· माउंटिंग: स्पेशल फ्लँज (एंड-माउंट, बेस फीटसह)
फ्रेम आकार: 63-160
· पॉवर रेंज: ~0.12 kW ते 110 kW
· अनुप्रयोग: अचूक यंत्रे, कापड उपकरणे, लहान प्रक्रिया साधने
· अभिमुखता: क्षैतिज
· माउंटिंग: विस्तारित फ्लँज (अंत-माऊंट, बेस फीटसह)
फ्रेम आकार: 63-160
· पॉवर रेंज: ~0.12 kW ते 110 kW
· अर्ज: अन्न प्रक्रिया मशीन, पॅकेजिंग उपकरणे, छोटे औद्योगिक पंप
· अभिमुखता: क्षैतिज
· माउंटिंग: बेस फूट + फ्लँज
फ्रेमचा आकार: ६३–३५५
· पॉवर रेंज: ~0.12 kW ते 1,000+ kW
· अनुप्रयोग: बहुउद्देशीय यंत्रसामग्री, कंप्रेसर, मोठे पंप (लवचिक स्थापना आवश्यकता)
कंपनी प्रोफाइल
· 2007 पासून अग्रणी एसी इलेक्ट्रिक मोटर आणि रेड्यूसर उत्पादक
· एक पाऊल OEM आणि ODM सेवा ऑफर करा
· मोटार उद्योगातील सामान्य 12 महिन्यांच्या तुलनेत 18-महिन्यांचा वॉरंटी कालावधी ऑफर करा
· 50 पेक्षा जास्त कर्मचाऱ्यांसह 15,000 चौरस मीटरपेक्षा जास्त कारखाना क्षेत्र
· 11 उत्पादन लाइन आणि मोटर्सच्या 300,000 संचांचे वार्षिक उत्पादन
· वितरणापूर्वी 100% प्रमाण तपासणी
· 20 पेक्षा जास्त पेटंट प्रमाणपत्रे आणि CE, CCC, ISO9001 प्रमाणपत्र
· 80+ पेक्षा जास्त देशांमध्ये आणि 100+ यशस्वी प्रकरणांमध्ये ग्राहकांशी व्यापार करा
Victory Machinery Technology Co., Ltd. विविध उद्योगांमध्ये इष्टतम कार्यक्षमता, विश्वासार्हता आणि कार्यप्रदर्शन प्रदान करण्यासाठी डिझाइन केलेल्या शीर्ष-स्तरीय AC इंडक्शन मोटर्स आणि संबंधित उत्पादनांची विस्तृत निवड ऑफर करते. तुम्ही उच्च-कार्यक्षमतेच्या मोटर्स, स्फोट-प्रूफ सोल्यूशन्स किंवा सानुकूलित उत्पादने शोधत असाल तरीही, कंपनी जागतिक बाजाराच्या अद्वितीय गरजा पूर्ण करण्यास सक्षम एक विश्वासार्ह उत्पादक म्हणून उभी आहे. गुणवत्ता, नावीन्यता आणि ग्राहकांच्या समाधानासाठी वचनबद्धतेसह, Victory Machinery Technology Co., Ltd. तुमच्या सर्व मोटर सोल्यूशन्ससाठी तुमचा आदर्श भागीदार आहे.
Victory Machinery Technology Co., Ltd. येथे, आम्ही तुमच्या AC इंडक्शन मोटर ऑर्डर्सचे अखंड उत्पादन आणि वेळेवर वितरण सुनिश्चित करण्यासाठी मजबूत आणि पुरेशी कच्च्या मालाची यादी ठेवतो. आम्ही प्रमाणित जागतिक पुरवठादारांकडून प्रिमियम कॉपर विंडिंग्ज, उच्च-शक्तीचे स्टील लॅमिनेशन आणि टिकाऊ ॲल्युमिनियम हाऊसिंगसह केवळ उच्च-दर्जाचा कच्चा माल मिळवतो, कठोर गुणवत्ता मानकांचे पालन करतो. ही मुबलक इन्व्हेंटरी केवळ सामग्रीच्या कमतरतेमुळे उत्पादनातील विलंब दूर करत नाही तर ग्राहकांच्या तातडीच्या विनंत्या आणि अचानक वाढलेल्या ऑर्डरला त्वरित प्रतिसाद देण्यास आम्हाला सक्षम करते. तुम्हाला मानक मोटर मॉडेल्स किंवा सानुकूलित उपायांची आवश्यकता असली तरीही, आमचे चांगले साठा असलेले कच्च्या मालाचे कोठार कार्यक्षम उत्पादनासाठी एक भक्कम पाया घालते, तुमचे प्रकल्प वेळापत्रकानुसार राहतील याची खात्री करून.


Victory Machinery Technology Co., Ltd. अत्याधुनिक व्यावसायिक उत्पादन उपकरणे आणि पूर्णपणे स्वयंचलित असेंब्ली लाईन्सचा अभिमान बाळगते, जे आमच्या उच्च-गुणवत्तेच्या मोटर उत्पादनाचा गाभा आहेत. आमची उत्पादन कार्यशाळा प्रगत CNC मशीनिंग केंद्रे, अचूक स्टॅम्पिंग मशीन, स्वयंचलित वाइंडिंग मशीन आणि बुद्धिमान चाचणी उपकरणांनी सुसज्ज आहे, AC इंडक्शन मोटरचा प्रत्येक घटक अपवादात्मक अचूकतेने तयार केला गेला आहे याची खात्री करून. स्वयंचलित असेंब्ली लाइन्स उत्पादन प्रक्रिया सुव्यवस्थित करतात, उत्पादन कार्यक्षमतेत लक्षणीय सुधारणा करताना मानवी त्रुटी कमी करतात. मोटार उद्योगातील नवीनतम तंत्रज्ञानाच्या प्रगतीशी ताळमेळ राखण्यासाठी आम्ही आमची उपकरणे अपग्रेड करण्यात आणि उत्पादन कार्यप्रवाह ऑप्टिमाइझ करण्यासाठी सतत गुंतवणूक करतो. आमच्या व्यावसायिक उत्पादन क्षमतांसह, आम्ही आंतरराष्ट्रीय दर्जाच्या मानकांची पूर्तता करणाऱ्या किंवा ओलांडणाऱ्या मोटर्स सातत्याने वितरीत करू शकतो, ज्यामुळे तुम्हाला विश्वासार्ह कामगिरी आणि दीर्घ सेवा आयुष्य मिळते.



गुणवत्ता ही आमची आधारशिला आहे. आम्ही संपूर्ण उत्पादनामध्ये 100% कठोर गुणवत्ता तपासणी लागू करतो—कच्च्या मालाच्या पडताळणीपासून अंतिम उत्पादन चाचणीपर्यंत. प्रगत उपकरणे (डायनामोमीटर, इन्सुलेशन टेस्टर्स, कंपन विश्लेषक) वापरून, आमची QC टीम प्रमुख कामगिरी निर्देशकांचे मूल्यांकन करते. ISO 9001 चे पालन करून, आम्ही दोषमुक्त मोटर्सची हमी देतो जे तुमच्या ऍप्लिकेशन्समध्ये चांगल्या प्रकारे कार्य करतात.


आम्ही तुमच्या अनन्य गरजांनुसार सर्वसमावेशक OEM/ODM सेवा ऑफर करतो. आमचे अनुभवी अभियंते तुमच्याशी ॲप्लिकेशनच्या गरजा आणि ब्रँडिंगच्या गरजा समजून घेण्यासाठी डिझाइनपासून सहयोग करतात—सानुकूलित शक्ती, वेग, आकार, व्होल्टेज किंवा गृहनिर्माण किंवा तुमच्या ब्रँड अंतर्गत उत्पादन. मजबूत R&D आणि उत्पादन अनुभवाचा लाभ घेऊन, आम्ही पारदर्शक प्रक्रिया आणि IP संरक्षणासह किफायतशीर, उच्च-कार्यक्षमता समाधाने वितरीत करतो.


आम्ही पॅकेजिंगसाठी ISPM 15-अनुरूप निर्यात-मानक लाकडी पेटी वापरतो, ज्यामध्ये अंतर्गत संरक्षणासाठी फोम पॅडिंग आणि प्लास्टिक रॅपिंग असते. हे उच्च-घनता, आर्द्रता-प्रतिरोधक पॅकेजिंग जागतिक सीमाशुल्क नियमांचे पालन करते आणि संक्रमणादरम्यान नुकसान टाळते. मोठ्या/विशेष ऑर्डरसाठी सानुकूल पॅकेजिंग सुरक्षित वितरण सुनिश्चित करते. तुम्ही विश्वास ठेवू शकता की तुमचे मोटर्स जगभरात वेळेवर आणि परिपूर्ण स्थितीत येतील.



वारंवार विचारले जाणारे प्रश्न
A1 : योग्य मोटर किंवा गिअरबॉक्स निवडण्याचा सर्वात प्रभावी मार्ग म्हणजे संबंधित पॅरामीटर्ससह मोटर ड्रॉइंग प्रदान करणे. आमचे अभियंते या माहितीचे पुनरावलोकन करतील आणि तुमच्या अर्जासाठी सर्वात योग्य मॉडेलची शिफारस करतील. वैकल्पिकरित्या, तुम्ही खालील वैशिष्ट्ये प्रदान करू शकता:
1. प्रकार, मॉडेल, पॉवर आणि टॉर्क.
2. इच्छित गुणोत्तर किंवा आउटपुट गती.
3. कामाची परिस्थिती आणि कनेक्शन पद्धत.
4. स्थापनेसाठी प्रमाण आणि मशीनचे नाव.
5. इनपुट मोड आणि इनपुट गती.
6. मोटर ब्रँड/मॉडेल किंवा फ्लँज आणि मोटर शाफ्टचा आकार.
A2 : होय, आम्ही 20 वर्षांच्या अनुभवासह मोटर्स आणि रीड्यूसरचे व्यावसायिक निर्माता आहोत, जे चांगझू, जिआंगसू, चीन येथे आहे.
A3 : आमची वितरण वेळ नमुना ऑर्डरसाठी अंदाजे 10 दिवस आणि मोठ्या प्रमाणात कंटेनर ऑर्डरसाठी 15 दिवस आहे.
A4 : नक्कीच! आपण औपचारिक ऑर्डर देण्यापूर्वी चाचणीसाठी नमुना प्रदान करण्यात आम्हाला आनंद होईल.
A5 : MOQ फॅक्टरी-ब्रँडेड उत्पादने आणि पॅकेजिंगसाठी प्रति मॉडेल 1 तुकडा आहे. OEM ब्रँडिंग आणि पॅकेजिंगसाठी, MOQ प्रति मॉडेल 50 तुकडे आहे.
A6 : होय, आम्ही एक प्रीमियम OEM/ODM निर्माता आहोत, स्वतंत्र तृतीय-पक्ष मूल्यांकनांद्वारे प्रमाणित.
A7 : गुणवत्ता ही आमची सर्वोच्च प्राथमिकता आहे. आम्ही उत्पादन प्रक्रियेदरम्यान कठोर गुणवत्ता नियंत्रण प्रणालीचे पालन करतो. आमची QC टीम प्रत्येक टप्प्यावर गुणवत्तेचे परीक्षण करते आणि उच्च दर्जाची खात्री करण्यासाठी प्रत्येक शिपमेंटपूर्वी चाचण्या करते.
A8 : आम्ही बिल ऑफ लॅडिंग (B/L) मध्ये नमूद केल्यानुसार, शिपिंग तारखेपासून सुरू होणारी 18 महिन्यांची वॉरंटी देतो.
A9 : आम्ही आमच्या ग्राहकांना महत्त्व देतो आणि दीर्घकालीन संबंधांची खात्री देतो:
· आमच्या ग्राहकांच्या फायद्यासाठी स्पर्धात्मक किमतीत उच्च दर्जाची उत्पादने प्रदान करणे.
· प्रत्येक ग्राहकाशी मित्राप्रमाणे वागणे आणि त्यांच्या स्थानाची पर्वा न करता प्रामाणिकपणे व्यवसाय करणे.
सामग्री रिक्त आहे!
रेड्युसर/गिअरबॉक्स
का विजय