1
1 वर्ष
तीन फेज असिंक्रोनस मोटर
योंगझुआन
650rpm 675rpm 685rpm 695rpm 710rpm 725rpm 730rpm 735rpm 740rpm
220/380V 230/440V 380/660V 400/690V
75kw/100hp 90kw/125hp 110kw/150hp 132kw/180hp 160kw/200hp 200kw/270hp
50HZ 60HZ
2P 4P 6P 8P 10P 12P
IE4 IE3 IE2
कास्ट आयर्न हाउसिंग/ॲल्युमिनियम गृहनिर्माण
पंप, कंप्रेसर, मिक्सर, कन्व्हेयर, लिफ्ट, क्रेन आणि होइस्ट...
मान्य
मजबूत लाकडी केस किंवा सानुकूलित
CE CCC
| उपलब्धता: | |
|---|---|
उत्पादन वर्णन
3 फेज एसी इलेक्ट्रिक मोटर ही औद्योगिक आणि व्यावसायिक अनुप्रयोगांमध्ये मोठ्या प्रमाणात वापरल्या जाणाऱ्या मोटर्सपैकी एक आहे. त्याची कार्यक्षमता, विश्वासार्हता आणि मजबूत कार्यक्षमतेसाठी ओळखला जाणारा, हा मोटर प्रकार पर्यायी प्रवाह (AC) वापरून विद्युत उर्जेचे यांत्रिक उर्जेमध्ये रूपांतर करतो. त्याची रचना आणि ऑपरेशन हे विविध उद्योगांमध्ये यंत्रसामग्री, उपकरणे आणि प्रणालींना उर्जा देण्यासाठी एक आदर्श पर्याय बनवते.

शोधत आहात 3 फेज एसी इलेक्ट्रिक मोटर ? तुम्ही योग्य ठिकाणी आहात! तुम्ही तुमची औद्योगिक मशिनरी अपग्रेड करत असाल, नवीन प्रकल्प सुरू करत असाल किंवा जुनी मोटर बदलत असाल, आम्ही तुम्हाला कव्हर केले आहे. तुमचा वन-स्टॉप सेवा तज्ञ म्हणून, माहितीपूर्ण खरेदी करण्यासाठी तुम्हाला जे काही माहित असणे आवश्यक आहे त्याबद्दल आम्ही तुम्हाला मार्गदर्शन करू. 3-फेज मोटर्सचे फायदे समजून घेण्यापासून ते योग्य मॉडेल निवडण्यापर्यंत, या मार्गदर्शकामध्ये हे सर्व आहे.

1. योंगझुआन 3 फेज एसी इलेक्ट्रिक मोटर्स उपलब्ध आहेत IE2, IE3 आणि IE4 कार्यक्षमता वर्गांमध्ये , ज्यामुळे ऊर्जेचा वापर कमी होतो.
2. उच्च ऊर्जा कार्यक्षमतेमुळे वीज बिल कमी होते आणि कार्बन फूटप्रिंट कमी होतो.
1. कठोर औद्योगिक वातावरणाचा सामना करण्यासाठी उच्च-गुणवत्तेच्या सामग्रीसह तयार केलेले.
2. झीज होण्यास प्रतिरोधक, दीर्घ ऑपरेशनल आयुर्मान सुनिश्चित करते.
3. आव्हानात्मक परिस्थितीत विश्वासार्ह कामगिरीसाठी गंज-प्रतिरोधक गृहनिर्माण.
1. सातत्यपूर्ण टॉर्क आणि पॉवर आउटपुट वितरीत करते , ते मागणी असलेल्या अनुप्रयोगांसाठी योग्य बनवते.
2. प्रगत डिझाइन कमीतकमी कंपन आणि आवाजासह सहज ऑपरेशन सुनिश्चित करते.
1. उत्पादन, कृषी, HVAC, आणि अक्षय ऊर्जा यासारख्या उद्योगांसाठी योग्य.
2. पंप, कंप्रेसर, पंखे आणि कन्व्हेयर सिस्टीम सारख्या उपकरणांना उर्जा देण्यासाठी आदर्श.
1. योंगझुआन 3 फेज एसी इलेक्ट्रिक मोटर्स सुलभ स्थापना आणि देखभाल , डाउनटाइम कमी करण्यासाठी डिझाइन केल्या आहेत.
2. उच्च-गुणवत्तेचे बियरिंग्ज आणि कूलिंग सिस्टम वारंवार सर्व्हिसिंगशिवाय सुरळीत ऑपरेशन सुनिश्चित करतात.
1. आंतरराष्ट्रीय कार्यक्षमता आणि सुरक्षा मानके पूर्ण करण्यासाठी प्रमाणित.
2. पर्यावरणास अनुकूल, कमी ऊर्जा नुकसान आणि ऑप्टिमाइझ केलेल्या कामगिरीसह.
1. विविध पॉवर रेटिंग, आकार आणि माउंटिंग कॉन्फिगरेशनमध्ये उपलब्ध.
2. उच्च प्रारंभिक टॉर्क किंवा स्थिर गतीसह विशिष्ट ऑपरेशनल आवश्यकता पूर्ण करण्यासाठी सानुकूलित केले जाऊ शकते.
1. प्रिमियम मटेरिअलने बनवलेले असले तरी, Yongzhuan मोटर्स स्पर्धात्मक किंमतीच्या आहेत.
2. कमी ऊर्जा खर्च आणि कमी देखभाल गरजेद्वारे दीर्घकालीन बचत.
1. वर्धित कार्यप्रदर्शनासाठी अत्याधुनिक डिझाइन वैशिष्ट्ये समाविष्ट करते.
2. सुसज्ज . थर्मल संरक्षण प्रणालीसह ओव्हरहाटिंग टाळण्यासाठी आणि सुरक्षितता सुनिश्चित करण्यासाठी
Yongzhuan मोटर सर्वसमावेशक समर्थन पुरवते, ज्यामध्ये इंस्टॉलेशन मार्गदर्शन, तांत्रिक सहाय्य आणि स्पेअर पार्ट्सची उपलब्धता समाविष्ट आहे.
Yongzhuan 3 फेज एसी इलेक्ट्रिक मोटर्स जागतिक ऊर्जा कार्यक्षमतेच्या नियमांचे पालन करतात , विश्वासार्हता आणि कार्यप्रदर्शन सुनिश्चित करतात. मानकांमध्ये हे समाविष्ट आहे:
IEC 60034-30: इलेक्ट्रिक मोटर्ससाठी IE कार्यक्षमता वर्ग परिभाषित करते.
Ecodesign Directive (EU): युरोपियन बाजारपेठांमध्ये ऊर्जा कार्यक्षमता सुनिश्चित करते.
NEMA अनुपालन (यूएसए): उत्तर अमेरिकेतील उच्च-कार्यक्षमतेच्या मानकांशी संरेखित.
1. ॲल्युमिनियम 3 फेज एसी इलेक्ट्रिक मोटर: ॲल्युमिनियम 3 फेज एसी इलेक्ट्रिक मोटर ही एक अत्यंत अष्टपैलू आणि कार्यक्षम मोटर डिझाइन आहे ज्या उद्योगांमध्ये हलके बांधकाम आणि उत्कृष्ट थर्मल चालकता आवश्यक आहे. मोटार फ्रेमसाठी ॲल्युमिनियम मिश्रधातूसह बांधलेल्या, या मोटर्स टिकाऊपणा, कार्यक्षमता आणि किफायतशीरपणा यांच्यात परिपूर्ण संतुलन देतात.

2. स्फोट-प्रूफ 3 फेज एसी इलेक्ट्रिक मोटर: स्फोट-प्रूफ 3-फेज एसी इलेक्ट्रिक मोटर विशेषतः धोकादायक वातावरणात वापरण्यासाठी डिझाइन केलेली आहे जिथे ज्वलनशील वायू, बाष्प किंवा धूळ कण असू शकतात. या मोटर्स बाह्य प्रज्वलन होण्यापासून अंतर्गत स्पार्क्स, आर्क्स किंवा उष्णता टाळण्यासाठी प्रबलित संलग्नक आणि प्रगत सुरक्षा वैशिष्ट्यांसह बांधल्या जातात. ते अशा उद्योगांसाठी आवश्यक आहेत जिथे सुरक्षा आणि विश्वासार्हता सर्वोपरि आहे. Yongzhuan स्फोट-प्रूफ 3-फेज एसी इलेक्ट्रिक मोटर खालील प्रकार आहेत: YBX3 YBX4 उच्च कार्यक्षमता मोटर्स, YFBX3 डस्ट आणि स्फोट-प्रूफ मोटर्स, YBBP VFD स्फोट-प्रूफ मोटर्स.

3. व्हीएफडी 3 फेज एसी इलेक्ट्रिक मोटर: एक व्हीएफडी (व्हेरिएबल फ्रिक्वेन्सी ड्राइव्ह) 3 फेज एसी इलेक्ट्रिक मोटर ही एक मोटर आहे जी व्हेरिएबल फ्रिक्वेंसी ड्राइव्ह सिस्टमसह चालते, ज्यामुळे मोटरचा वेग आणि टॉर्क समायोजित करणे शक्य होते. हे संयोजन मोटर कार्यक्षमतेवर अधिक नियंत्रण प्रदान करते, जेथे अचूकता आणि कार्यक्षमता महत्त्वपूर्ण आहे अशा अनुप्रयोगांसाठी ते आदर्श बनवते. मोटारला पुरवलेल्या उर्जेची वारंवारता नियंत्रित करून, VFD ऊर्जा कार्यक्षमता वाढवू शकते, यांत्रिक ताण कमी करू शकते आणि मोटरचे आयुष्य वाढवू शकते.

4. ब्रेक 3 फेज एसी इलेक्ट्रिक मोटर: ब्रेक 3 फेज एसी इलेक्ट्रिक मोटर ही एक विशेष मोटर आहे जी ब्रेकिंग सिस्टीम समाकलित करते, जी मोटर जलद आणि कार्यक्षमतेने थांबविण्यासाठी किंवा कमी करण्यासाठी डिझाइन केलेली आहे. या मोटर्सचा वापर मोठ्या प्रमाणावर ऍप्लिकेशन्समध्ये केला जातो जेथे थांबण्याच्या प्रक्रियेवर अचूक नियंत्रण आवश्यक असते. सुरक्षित आणि नियंत्रित ऑपरेशनची खात्री करून मोटरला थांबवण्यासाठी ब्रेक सामान्यत: इलेक्ट्रिक किंवा यांत्रिक पद्धतीने गुंतलेला असतो. ज्या उद्योगांमध्ये वेगवान थांबणे महत्त्वाचे असते अशा उद्योगांमध्ये ब्रेक मोटर्स आवश्यक असतात, जसे की उभारणी उपकरणे, कन्व्हेयर आणि औद्योगिक यंत्रसामग्री.

5. व्हेरिएबल फ्रिक्वेन्सी आणि ब्रेक 3 फेज एसी इलेक्ट्रिक मोटर: व्हेरिएबल फ्रिक्वेन्सी आणि ब्रेक 3 फेज एसी इलेक्ट्रिक मोटर या दोन्हींचे फायदे एकत्र करते व्हेरिएबल फ्रिक्वेन्सी ड्राइव्ह (VFD) तंत्रज्ञान आणि एकात्मिक ब्रेकिंग सिस्टम . ही मोटर वेग, टॉर्क आणि थांबण्यावर अचूक नियंत्रण प्रदान करते, ज्यामुळे व्हेरिएबल स्पीड ऑपरेशन आणि वेग कमी होणे या दोन्ही आवश्यक असलेल्या ऍप्लिकेशन्ससाठी ते आदर्श बनते. ब्रेकिंग सिस्टमसह VFD समाकलित करून, या प्रकारची मोटर विविध औद्योगिक सेटिंग्जमध्ये सुधारित कार्यक्षमता, सुरक्षितता आणि दीर्घायुष्य सुनिश्चित करते.

| मॉडेलचे | रेटेड पॉवर(KW) | रेटेड पॉवर(HP) | रेटेड स्पीड(RPM) | रेटेड करंट(A)-380V | रेटेड करंट(A)-400v | रेटेड करंट(A)-415V | वजन(किलो) |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| YE3-631-4 | 0.12 | 016 | 1330 | 0.4 | 0.37 | 0.36 | 4.0 |
| YE3-632-4 | 0.18 | 0.24 | 1330 | 0.5 | 0.51 | 0.49 | 4.5 |
| YE3-711-4 | 0.25 | 0.34 | 1350 | 0.7 | 0.66 | 0.64 | 6.5 |
| YE3-712-4 | 0.37 | 0.5 | 1350 | 1.0 | 0.92 | 0.89 | 7.5 |
| YE3-801-4 | 0.55 | 0.75 | 1400 | 1.4 | 1.3 | 1.3 | 17.6 |
| YE3-802-4 | 0.75 | 1 | 1420 | 1.8 | 1.7 | 1.7 | 18.4 |
| YE3-90S-4 | 1.1 | 1.5 | 1445 | 2.6 | 2.5 | 2.4 | 24.2 |
| YE3-100L1-4 | 2.2 | 3 | 1435 | 4.8 | 4.5 | 4.4 | 41.5 |
| YE3-112M-4 | 4 | 5.5 | 1440 | 8.4 | 7.9 | 7.7 | 63.2 |
| YE3-132S-4 | 5.5 | 7.5 | 1460 | 11.2 | 10.7 | 10.3 | 71.2 |
| YE3-132M-4 | 7.5 | 10 | 1460 | 15.0 | 14.3 | 13.7 | 85.1 |
| YE3-160M-4 | 11 | 15 | 1465 | 21.5 | 20.4 | 19.7 | 121 |
| YE3-160L-4 | 15 | 20 | 1465 | 28.8 | 27.3 | 26.3 | 142 |
| YE3-180M-4 | 18.5 | 25 | 1470 | 35.3 | 33.5 | 32.3 | 181 |
| YE3-180L-4 | 22 | 30 | 1470 | 41.8 | 39.7 | 38.3 | 209 |
| YE3-200L-4 | 30 | 40 | 1475 | 56.6 | 53.8 | 51.9 | 284 |
| YE3-225S-4 | 37 | 50 | 1485 | 69.6 | 66.1 | 63.7 | 328 |
| YE3-225M-4 | 45 | 60 | 1485 | 84.4 | 80.2 | 77.3 | 363 |
| YE3-250M-4 | 55 | 75 | 1485 | 102.7 | 97.6 | 94.1 | 442 |
| YE3-280M-4 | 90 | 125 | 1486 | 163.2 | 155.1 | 149.5 | 639 |
| YE3-315M-4 | 132 | 180 | 1488 | 235.7 | 223.9 | 215.8 | 1033 |
| YE3-315L1-4 | 160 | 200 | 1488 | 285.1 | 270.9 | 261.1 | 1126 |
| YE3-355L2-4 | 200 | 270 | 1490 | 315.7 | 334.1 | 322.0 | 1238 |
| YE3-355M-4 | 250 | 340 | 1490 | 439.6 | 417.7 | 402.6 | 1830 |
| YE3-355L-4 | 315 | 430 | 1490 | 553.9 | 526.2 | 507.2 | 1950 |
Yongzhuan 3 फेज AC इलेक्ट्रिक मोटर उत्पादन पॅरामीटर्स .pdf
Yongzhuan 3 फेज AC इलेक्ट्रिक मोटर इंस्ट्रक्शन मॅन्युअल.pdf
उत्पादन कॅटलॉग-Yongzhuan Motor.pdf
3 फेज एसी इलेक्ट्रिक मोटरमधील '3-फेज' हा शब्द मोटर चालविणाऱ्या वीज पुरवठ्याच्या प्रकाराला सूचित करतो. 3-फेज पॉवर सप्लायमध्ये तीन पर्यायी प्रवाह (AC) असतात, प्रत्येक सायनसॉइडल वेव्हफॉर्मसह, जे 120 इलेक्ट्रिकल अंशांनी वेगळे केले जातात. हे कॉन्फिगरेशन सामान्यतः औद्योगिक आणि व्यावसायिक अनुप्रयोगांमध्ये वापरले जाते कारण त्याची कार्यक्षमता, विश्वासार्हता आणि सातत्यपूर्ण उर्जा वितरीत करण्याची क्षमता.
3 फेज एसी इलेक्ट्रिक मोटर मायकेल फॅराडे यांनी शोधलेल्या इलेक्ट्रोमॅग्नेटिक इंडक्शनच्या तत्त्वावर आधारित आहे. जेव्हा कंडक्टर (जसे की मोटरचा रोटर) बदलत्या चुंबकीय क्षेत्रात ठेवला जातो तेव्हा कंडक्टरमध्ये विद्युत प्रवाह प्रेरित होतो. चुंबकीय क्षेत्र आणि प्रेरित विद्युत् प्रवाह यांच्यातील हा संवाद टॉर्क निर्माण करतो, ज्यामुळे रोटर फिरतो.

स्टेटर हा मोटरचा स्थिर भाग आहे. यात लॅमिनेटेड स्टील कोर आणि 3-फेज वीज पुरवठ्याशी जोडलेले विंडिंग असतात.
रोटर हा स्टेटरच्या आत फिरणारा भाग आहे. हे सामान्यतः ॲल्युमिनियम किंवा तांब्याच्या पट्ट्यांचे बनलेले असते आणि यांत्रिक हालचालीसाठी जबाबदार असते.
हे घटक स्ट्रक्चरल सपोर्ट देतात आणि रोटरला सुरळीत फिरवण्याची परवानगी देतात. बियरिंग्ज ऑपरेशन दरम्यान किमान घर्षण सुनिश्चित करतात.
शाफ्ट हा रोटरला जोडलेला एक दंडगोलाकार घटक आहे. हे मोटरद्वारे तयार केलेली यांत्रिक शक्ती बाह्य भारापर्यंत प्रसारित करते.
कूलिंग सिस्टम ऑपरेशन दरम्यान मोटरला जास्त गरम होण्यापासून प्रतिबंधित करते. मुख्यतः पंखे आणि पंख आहेत.
एंड शील्ड्स मोटरच्या दोन्ही टोकांना असतात, बीयरिंगला आधार देतात आणि रोटरला बंद करतात.
टर्मिनल बॉक्समध्ये स्टेटर विंडिंग्जसाठी विद्युत कनेक्शन असतात.

1. औद्योगिक अनुप्रयोग: पंप आणि कंप्रेसर, कन्व्हेयर सिस्टम, क्रेन आणि होइस्ट, मशीन टूल्स
2. HVAC प्रणाली: ब्लोअर आणि पंखे, रेफ्रिजरेशन युनिट्स
3. कृषी अनुप्रयोग: सिंचन पंप, थ्रेशर्स आणि ग्राइंडर, मिलिंग मशीन
4. वाहतूक आणि पायाभूत सुविधा: इलेक्ट्रिक ट्रेन आणि ट्राम, एस्केलेटर आणि लिफ्ट
5. नवीकरणीय ऊर्जा प्रणाली: पवन टर्बाइन, सौर जल पंप
6. घरगुती आणि लहान व्यावसायिक अनुप्रयोग: वॉशिंग मशीन, एअर कंप्रेसर, स्वयंपाकघर उपकरणे
7. खाणकाम आणि बांधकाम: ड्रिलिंग मशिन्स, उत्खनन आणि क्रशर
8. सागरी अनुप्रयोग: विंच आणि अँकर, प्रोपल्शन सिस्टम

इंटरनॅशनल एफिशिअन्सी (IE) वर्गीकरण प्रणाली इलेक्ट्रिक मोटर्सच्या कार्यक्षमतेचे स्तर परिभाषित करते, उद्योगांना कामगिरी आणि ऊर्जा-बचत आवश्यकतांवर आधारित माहितीपूर्ण निवडी करण्यात मदत करते. येथे, आम्ही चार प्रमुख कार्यक्षमता वर्ग मोटर्सची तुलना करतो: IE1 इलेक्ट्रिक मोटर्स (मानक कार्यक्षमता), IE2 इलेक्ट्रिक मोटर्स (उच्च कार्यक्षमता), IE3 इलेक्ट्रिक मोटर्स (प्रीमियम कार्यक्षमता), आणि IE4 इलेक्ट्रिक मोटर्स (सुपर प्रीमियम कार्यक्षमता).
IE1 3-फेज एसी इलेक्ट्रिक मोटर ही मूलभूत मानक-कार्यक्षमता मोटर आहे. हे अजूनही काही प्रदेशांमध्ये वापरात आहे परंतु ऊर्जा नियमांमुळे ते टप्प्याटप्प्याने बंद केले जात आहे.
1. कार्यक्षमता पातळी: चार वर्गांमध्ये सर्वात कमी.
2. ऊर्जेचा वापर: उच्च उर्जेचा वापर, ज्यामुळे ऑपरेशनल खर्चात वाढ होते.
3. अनुप्रयोग: साध्या, कमी-कर्तव्य अनुप्रयोगांसाठी योग्य.
4. अनुपालन: EU Ecodesign Directive सारख्या आधुनिक ऊर्जा नियमांचे पालन न करणारे.
1. वारसा प्रणाली.
2. ज्या अनुप्रयोगांमध्ये कार्यक्षमता महत्त्वाची नसते आणि प्रारंभिक खर्च ही प्राथमिक चिंता असते.

IE2 3-फेज एसी इलेक्ट्रिक मोटर सुधारित ऊर्जा कार्यक्षमतेची ऑफर देते आणि जगभरातील उद्योगांमध्ये सर्वाधिक वापरली जाणारी मोटर आहे.
1. कार्यक्षमता पातळी: IE1 3-फेज एसी इलेक्ट्रिक मोटर पेक्षा जास्त, ऊर्जा वापर कमी करते.
2. ऊर्जा बचत: IE1 3-फेज एसी इलेक्ट्रिक मोटरच्या तुलनेत मध्यम ऊर्जा बचत.
3. अनुप्रयोग: औद्योगिक, व्यावसायिक आणि कृषी क्षेत्रात मोठ्या प्रमाणावर वापरले जाते.
4. अनुपालन: लहान आणि मध्यम मोटर्ससाठी IEC 60034-30 आणि EU Ecodesign निर्देशांसह जागतिक मानकांची पूर्तता करते.
1. खर्च आणि ऊर्जा कार्यक्षमता संतुलित करणारे उद्योग.
2. पंप, पंखे, कंप्रेसर आणि कन्व्हेयर सारखे अनुप्रयोग.

IE3 3-फेज एसी इलेक्ट्रिक मोटर लक्षणीयरीत्या उच्च उर्जेची बचत करते आणि जगभरात कठोर नियमांचे पालन करते.
1. कार्यक्षमता पातळी: IE2 3-फेज एसी इलेक्ट्रिक मोटरपेक्षा 15% अधिक कार्यक्षम.
2. ऊर्जा बचत: ऊर्जा-केंद्रित ऑपरेशन्समध्ये लक्षणीय बचत.
3. अनुप्रयोग: सतत किंवा हेवी-ड्युटी ऑपरेशन्ससाठी आदर्श.
4. अनुपालन: EU आणि उत्तर अमेरिका सारख्या बऱ्याच प्रदेशांमध्ये आधुनिक नियमांची पूर्तता करते किंवा ओलांडते.
1. ऊर्जा कार्यक्षमतेला प्राधान्य देणाऱ्या सुविधा.
2. उच्च ऑपरेटिंग तासांसह ऑपरेशन्स, जेथे ऊर्जा बचत उच्च प्रारंभिक खर्च ऑफसेट करते.

IE4 3-फेज एसी इलेक्ट्रिक मोटर मानक इलेक्ट्रिक मोटर्समध्ये उपलब्ध असलेल्या कार्यक्षमतेच्या उच्च पातळीचे प्रतिनिधित्व करते, प्रगत ऊर्जा-बचत उद्दिष्टांसाठी अतुलनीय कामगिरी देते.
1. कार्यक्षमता पातळी: सर्वोच्च कार्यक्षमता वर्ग, लक्षणीय IE3 पातळी ओलांडणारा.
2. ऊर्जेची बचत: जास्तीत जास्त ऊर्जा बचत, ऑपरेशनल खर्च आणि कार्बन उत्सर्जन कमी करण्यासाठी आदर्श.
3. अर्ज: प्रगत उद्योग, अक्षय ऊर्जा प्रकल्प आणि हरित इमारती.
4. अनुपालन: भविष्यासाठी तयार ऊर्जा कार्यक्षमतेच्या नियमांचे पूर्णपणे अनुपालन.
1. टिकाऊपणा आणि दीर्घकालीन ऊर्जेची बचत करण्याच्या उद्देशाने सुविधा.
2. उच्च-कार्यक्षमता प्रणाली जेथे प्रत्येक वॅट जतन करणे महत्त्वाचे आहे.

| वैशिष्ट्य | IE1 (मानक) | IE2 (उच्च कार्यक्षमता) | IE3 (प्रीमियम कार्यक्षमता) | IE4 (सुपर प्रीमियम कार्यक्षमता) |
|---|---|---|---|---|
| कार्यक्षमता पातळी | कमी | मध्यम | उच्च | खूप उच्च |
| ऊर्जा बचत | किमान | मध्यम | लक्षणीय | कमाल |
| प्रारंभिक खर्च | सर्वात कमी | मध्यम | उच्च | सर्वोच्च |
| ऑपरेशनल खर्च | उच्च | मध्यम | कमी | सर्वात कमी |
| अर्ज | मूलभूत, कमी मागणी असलेली कार्ये | औद्योगिक, व्यावसायिक | हेवी-ड्युटी, सतत वापर | प्रगत, ऊर्जा-गंभीर प्रणाली |
| नियामक अनुपालन | मर्यादित (टप्प्याटप्प्याने) | आधुनिक मानकांची पूर्तता | कठोर जागतिक मानके पूर्ण करते | भविष्यासाठी सज्ज |
विस्तृत इन्व्हेंटरीसह, आम्ही तुमच्या प्रोजेक्ट टाइमलाइनची पूर्तता करण्यासाठी द्रुत पाठवण्याची आणि वितरणाची हमी देतो.
आमची व्यावसायिकांची टीम तुमच्या विशिष्ट गरजांसाठी योग्य मोटर निवडण्यात तुम्हाला मदत करण्यास तयार आहे.
सानुकूल कॉन्फिगरेशन आवश्यक आहे? आम्ही अनन्य अनुप्रयोग आवश्यकता पूर्ण करण्यासाठी तयार केलेले उपाय ऑफर करतो.
आमच्या सर्व मोटर्स सर्वसमावेशक वॉरंटी आणि समर्पित विक्री-पश्चात समर्थनासह येतात.
| वैशिष्ट्य का आहे | , यॉन्ग्झुआन मोटर्स | स्पर्धक ब्रँड |
|---|---|---|
| ऊर्जा कार्यक्षमता | IE2, IE3, IE4 पर्याय उपलब्ध आहेत | IE4 मोटर्सची मर्यादित उपलब्धता. |
| टिकाऊपणा | उच्च दर्जाचे साहित्य आणि मजबूत डिझाइन | मानक टिकाऊपणा. |
| किंमत | उच्च मूल्यासह स्पर्धात्मक | तुलनात्मक मॉडेलसाठी अनेकदा उच्च. |
| सानुकूलन | लवचिक कॉन्फिगरेशन उपलब्ध | मर्यादित सानुकूलन पर्याय. |
| समर्थन आणि हमी | सर्वसमावेशक आणि विश्वासार्ह | मूलभूत ग्राहक समर्थन. |

पॉवर आवश्यकता समजून घेणे
योग्य मोटर शक्ती आणि कार्यक्षमता पातळी निर्धारित करण्यासाठी आपल्या विशिष्ट अनुप्रयोगाच्या गरजा ओळखा.
योग्य मोटर आकार निवडणे
ऊर्जेचा अपव्यय किंवा कमी कामगिरी टाळण्यासाठी 3 फेज इलेक्ट्रिक मोटरचा आकार लोड आवश्यकतांशी जुळला पाहिजे.
होय, 3 फेज इलेक्ट्रिक मोटर्स विश्वासार्ह कामगिरी राखून ऊर्जा खर्चात बचत करू पाहणाऱ्या छोट्या व्यवसायांसाठी आदर्श आहेत.
तुम्ही ते आमच्याकडून थेट खरेदी करू शकता. आम्ही 20 वर्षांहून अधिक काळ व्यावसायिक इलेक्ट्रिक मोटर उत्पादक आहोत.
तुमच्या सिस्टम आवश्यकतांशी जुळण्यासाठी पॉवर, व्होल्टेज आणि आकारासह मोटरची वैशिष्ट्ये तपासा.
वॉरंटी कालावधी निर्मात्यानुसार बदलू शकतात परंतु सामान्यत: उच्च-गुणवत्तेच्या मोटर्ससाठी 1 ते 5 वर्षांपर्यंत असतात. एक गोष्ट स्पष्ट आहे- 3 फेज एसी इलेक्ट्रिक मोटर्स एक न ठेवता एक प्रामाणिक मोटर सिस्टम देखभाल योजनेसह जास्त काळ टिकली पाहिजेत. 3 फेज एसी इलेक्ट्रिक मोटर्सचे आयुष्य विशिष्ट परिस्थितीत दोन वर्षांपेक्षा कमी ते अनेक दशकांपर्यंत असू शकते.
आमच्या वन-स्टॉप शॉपमध्ये, तुम्हाला विश्वासार्ह 3 फेज एसी इलेक्ट्रिक मोटरसह तुमचे ऑपरेशन वाढवण्यासाठी आवश्यक असलेली प्रत्येक गोष्ट मिळेल. आमची विस्तृत उत्पादन श्रेणी, तज्ञांचे मार्गदर्शन आणि अतुलनीय विक्रीनंतरच्या सपोर्टसह, आम्ही तुमचा खरेदी अनुभव अखंड आणि त्रासमुक्त करतो.
कंपनी प्रोफाइल
Changzhou Yongzhuan Motor Co., LTD ही 25 वर्षांच्या अनुभवासह सर्वसमावेशक मोटर डिझाइन आणि उत्पादन उपक्रम आहे. हे चांगझौ, जिआंगसू, चीन येथे आहे. आमचा कारखाना 10,000 चौरस मीटर क्षेत्र व्यापतो, 80 दशलक्ष युआनचे नोंदणीकृत भांडवल आणि 3000,000 मोटर्सचे वार्षिक उत्पादन.
आमच्याकडे मजबूत तांत्रिक आणि डिझाइन फोर्स आहे, दोन उत्पादन लाइनने बुद्धिमान रोबोट आणि स्वयंचलित उत्पादनाचा वापर लागू केला आहे, बुद्धिमान मोटर कामगिरी चाचणी उपकरणांमध्ये 10 पेक्षा जास्त संच आहेत.
आमची मुख्य उत्पादने आहेत YE3(IE3), YE4(IE4) उच्च-कार्यक्षमतेची थ्री-फेज इंडक्शन मोटर, YBX3 स्फोट-प्रूफ थ्री-फेज इंडक्शन मोटर, गियर मोटर, गियर रिड्यूसर, गिअरबॉक्स आणि इतर विशेष सानुकूलित मोटर्स. उत्पादनांनी 3C, CE, अधिकृत तृतीय पक्ष गुणवत्ता चाचणी आणि इतर प्रमाणपत्रे उत्तीर्ण केली आहेत. आमची उत्पादने प्रामुख्याने युनायटेड स्टेट्स, जर्मनी, जपान, इटली आणि इतर डझनभर देश आणि प्रदेशांमध्ये निर्यात केली जातात.
एंटरप्राइझ तत्त्वाप्रमाणे 'समाजाची सेवा, धाडसी नवोन्मेष, अग्रगण्य पुढे' या 'काळजीपूर्वक डिझाइन, उच्च गुणवत्ता आणि उच्च कार्यक्षमता, विश्वासार्हतेचे पालन, ग्राहक प्रथम' या उद्देशाचे आम्ही नेहमीच पालन करतो, ग्राहकांची मनापासून सेवा करतो.
1990-2005: अनुभव संचय - संस्थापकाने 15 वर्षे सरकारी मालकीच्या इलेक्ट्रिक मशीनरीचे मुख्य अभियंता म्हणून काम केले.
2005-2007: कंपनीची स्थापना झाली - दहा वर्षांहून अधिक काळ उद्योगधंदे, अनेक लोकांनी ते बंद केले आणि स्वतःचा व्यवसाय सुरू करण्याचा निर्णय घेतला.
2007-2009: स्थापनेच्या सुरूवातीस - कौटुंबिक शैलीतील कार्यशाळा, भांडवली उलाढालीच्या अडचणी, कोणतेही ग्राहक, भागीदारांनी माघार घेतली नाही.
2009-2019: जोरदार विकास - राष्ट्रीय अर्थव्यवस्थेच्या जलद विकासासह, उच्च-गुणवत्तेची उत्पादने आणि एकात्मता आणि विजय-विजय व्यवसाय मॉडेलसह, ऑर्डर व्हॉल्यूममध्ये स्फोटक वाढ झाली, जिआंगसू आघाडीची मोटर उत्पादक बनली.
2019-2024: आव्हाने आणि संधी - बाजारातील मागणी संतृप्त होत आहे आणि उद्योगातील स्पर्धा तीव्र आहे. नवीन उत्पादनांचे सक्रियपणे संशोधन आणि विकास करा, उत्पादनाची गुणवत्ता खालच्या ओळीत सुनिश्चित करा, उत्पादनांचे अतिरिक्त मूल्य सुधारा आणि उच्च श्रेणीतील बाजारपेठ आणि परदेशी बाजारपेठ विकसित करा.
वारंवार विचारले जाणारे प्रश्न
A1 : पॅरामीटरसह मोटर ड्रॉइंग प्रदान करणे हा सर्वोत्तम मार्ग आहे. आमचे अभियंता तुमच्या संदर्भासाठी सर्वात योग्य मॉडेल तपासतील आणि शिफारस करतील. किंवा तुम्ही खालील तपशील देखील देऊ शकता:
1. प्रकार, मॉडेल, पॉवर आणि टॉर्क.
2. गुणोत्तर किंवा आउटपुट गती
3. कार्य स्थिती आणि कनेक्शन पद्धत
4. प्रमाण आणि स्थापित मशीनचे नाव
5. इनपुट मोड आणि इनपुट गती
6. मोटर ब्रँड मॉडेल किंवा बाहेरील कडा आणि मोटर शाफ्ट आकार
A2 : होय. आम्ही चांगझौ, जिआंगसू, चीन येथे 20 वर्षांपासून व्यावसायिक मोटर आणि रेड्यूसर निर्माता आहोत.
A3 : नमुना ऑर्डरसाठी 10 दिवस, कंटेनर ऑर्डरसाठी 15 दिवस.
A4 : नक्कीच, औपचारिक ऑर्डर देण्यापूर्वी चाचणीसाठी नमुना ऑफर केल्याबद्दल आम्हाला सन्मानित करण्यात आले आहे.
A5 : फॅक्टरी ब्रँड आणि पॅकेजसाठी 1 पीसी प्रति मॉडेल, OEM ब्रँड आणि पॅकेजसाठी प्रति मॉडेल 50 पीसी.
A6 : होय, आम्ही प्रीमियम OEM/ODM निर्माता आहोत ज्याचे स्वतंत्र तृतीय पक्षांद्वारे मूल्यांकन केले जाते.
A7 : गुणवत्ता प्राधान्य आहे. गुणवत्ता प्रणालीचे पालन करण्यासाठी सर्व उत्पादन प्रक्रिया कठोर, QC टीम उत्पादनादरम्यान गुणवत्ता तपासते आणि प्रत्येक शिपमेंटपूर्वी चाचणी करते.
A8 : वॉरंटी: B/L विरुद्ध शिपिंग तारखेनंतर 1 वर्ष.
A9 : 1.आम्ही आमच्या ग्राहकांचा फायदा सुनिश्चित करण्यासाठी चांगली गुणवत्ता आणि स्पर्धात्मक किंमत ठेवतो; 2.आम्ही प्रत्येक ग्राहकाला आमचा मित्र मानतो आणि आम्ही प्रामाणिकपणे व्यवसाय करतो आणि त्यांच्याशी मैत्री करतो, मग ते कुठून आलेले असले तरीही.
सामग्री रिक्त आहे!
रेड्युसर/गिअरबॉक्स
का विजय