Paa Mount, Flange Mount, Case Mount
90L, 100L,112m, 132S
1
18 buwan
Tatlong Phase Asynchronous Motor
Tagumpay
3600RPM, 3000RPM, 1800RPM, 1500RPM, 1200RPM, 1000RPM, 900RPM, 750RPM
200V, 210V, 220V, 230V, 240V, 380V, 400V, 415V, 440V, 460V, 480V, 660V, 690V
3HP / 2.2 kW
50HZ 60HZ
2P 4P 6P 8P
IE4 IE3 IE2
Cast Iron Housing/Aluminium Housing
Mga Pump, Compressor, Mixer, Conveyor, Elevator, Crane at Hoist...
Katanggap-tanggap
Malakas na Wooden Case o Customized
CE CQC
| Availability: | |
|---|---|
Paglalarawan ng Produkto

Itinuturing namin ang 3 HP / 2.2 kW 3 phase motor bilang isang pundasyon ng medium-duty at heavy-duty na pang-industriyang drive system. Ang rating ng motor na ito ay malawakang pinagtibay kung saan ang mas mataas na torque, maaasahang tuluy-tuloy na operasyon, at malakas na mekanikal na pagtitiis ay kinakailangan nang hindi pumapasok sa malaki at enerhiya-intensive na mga kategorya ng motor. Ito ay isang ginustong solusyon sa mga manufacturing plant, pagproseso ng mga industriya, at mga proyektong pang-imprastraktura kung saan mahalaga ang katatagan at kahusayan sa pagpapatakbo.
Ang 2.2 kW na three-phase na motor ay nag-aalok ng isang malakas ngunit compact drive solution, na may kakayahang pangasiwaan ang mga hinihinging workload habang pinapanatili ang mahusay na thermal at electrical performance. Habang umuusad ang mga industriya patungo sa mas mataas na produktibidad at kahusayan sa enerhiya, ang laki ng motor na ito ay naging isang karaniwang pagpipilian para sa mga kagamitan na tumatakbo nang mahabang oras sa ilalim ng mga variable na kondisyon ng pagkarga.
Ang artikulong ito ay naghahatid ng isang kumpleto, praktikal na pangkalahatang-ideya ng 3 HP / 2.2 kW 3 phase na motor , na sumasaklaw sa mga katangian ng kapangyarihan, mga prinsipyo ng pagpapatakbo, mga teknikal na detalye, mga aplikasyon, mga pakinabang, mga pagsasaalang-alang sa pagpili, at mga pinakamahusay na kasanayan sa pagpapanatili.
Ang mga rating ng kapangyarihan ng motor ay ipinahayag sa parehong horsepower (HP) at kilowatts (kW) upang iayon sa mga pandaigdigang pamantayan.
3 HP ≈ 2.2 kW
Ang parehong mga halaga ay kumakatawan sa parehong mekanikal na kapangyarihan ng output
Ang kW ay ang internasyonal na ginustong yunit para sa mga pang-industriyang motor
Ang power class na ito ay perpekto para sa mga makinarya na nangangailangan ng mas mataas na panimulang torque, stable na bilis, at tuluy-tuloy na tungkulin na kakayahan . Ito ay karaniwang pinipili kung saan ang isang 1.5 kW na motor ay maaaring hindi sapat at ang isang mas malaking motor ay hindi kinakailangang sobrang laki.

Ang isang 3 phase na motor ay gumagana sa pamamagitan ng paggamit ng tatlong alternating current phase, bawat isa ay pinaghihiwalay ng 120 degrees. Ang pagsasaayos na ito ay lumilikha ng patuloy na umiikot na magnetic field , na nagtutulak sa rotor nang maayos at mahusay.
Uniporme at tuluy-tuloy na output ng metalikang kuwintas
Makinis na pagsisimula at matatag na pagtakbo
Nabawasan ang vibration at mechanical stress
Mataas na kahusayan at power factor
Hindi tulad ng mga single-phase na motor, ang mga three-phase na motor ay hindi umaasa sa mga capacitor para sa pagsisimula, na nagreresulta sa mas simpleng konstruksyon, mas kaunting mga bahagi, at pinahusay na pagiging maaasahan sa mga pang-industriyang kapaligiran.
| Rated Power (kW / HP) | Frame Size | Pole | Rated Speed (RPM) 50Hz / 60Hz | Efficiency-IE2 / IE3 / IE4 | Power Factor IE2 / IE3 / IE4 | Rated Torque (Nm) | Timbang (kg) |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2.2 / 3 | 90L | 2 | 2880 / 3456 | 83.2 / 85.9 / 88.0 | 0.85 / 0.85 / 0.86 | 7.3 | 25 |
| 2.2 / 3 | 100L | 4 | 1445 / 1734 | 84.3 / 86.7 / 89.5 | 0.81 / 0.80 / 0.79 | 14.5 | 33 |
| 2.2 / 3 | 112M | 6 | 950 / 1140 | 81.8 / 84.3 / 87.5 | 0.76 / 0.75 / 0.74 | 22.1 | 42 |
| 2.2 / 3 | 132S | 8 | 710 / 852 | 77.5 / 80.2 / 84.8 | 0.72 / 0.71 / 0.69 | 29.6 | 61 |
Ang mga Victory motor ay gumagana nang maaasahan sa karamihan ng mga pang-industriyang kapaligiran :
Saklaw ng temperatura: -15°C hanggang +40°C (perpekto para sa mga bodega, pabrika, at panlabas na silungan)
Altitude: ≤1000 metro (tugma sa mga urban na halaman, rural workshop, at low-to-moderate elevation facility)
Ang versatility na ito ay ginagawang angkop ang mga ito para sa mga pandaigdigang aplikasyon sa hindi matinding klima, na may mga custom na pagbabagong available para sa matinding temperatura (-40°C hanggang +50°C) o mga site na may mataas na altitude (>1000m).
Ang insulasyon ng motor ay nakakatugon sa mga pamantayan ng pagganap ng Class F (105K) (na-rate para sa tuluy-tuloy na operasyon ng 155°C) at na-validate sa pamamagitan ng pagsubok sa Class B (80K). Tinitiyak ng dalawahang pagsunod na ito ang pinahabang buhay (20,000+ na oras ng pagpapatakbo) at pare-parehong pagiging maaasahan sa 24/7 na tuluy-tuloy na tungkulin na mga sitwasyon (hal., mga linya ng pagmamanupaktura, mga water treatment pump). Para sa matinding init na aplikasyon (hal., mga pandayan), ang Class H insulation (180°C max) ay available bilang customization.
Iniinhinyero sa Vibration Class A (mababa ang ingay, kaunting mekanikal na pagkasuot), ang aming mga motor ay mainam para sa tumpak na kagamitan tulad ng mga packaging machine o mga medikal na tool. Para sa mas tahimik na kapaligiran (hal., mga laboratoryo) o sensitibong instrumento, ang Vibration Class B (mas maayos na operasyon) upang mabawasan ang kaguluhan sa pagpapatakbo. maaaring hilingin
Dinisenyo para sa Continuous Duty (S1) operation , ang aming mga motor ay tumatakbo nang walang katapusan sa rate na load nang walang overheating—perpekto para sa mga walang tigil na aplikasyon: mga pang-industriyang pump, ventilation fan, conveyor system, at mabibigat na makinarya.
Mga karaniwang pagtutukoy: 380V/50Hz (pandaigdigang pang-industriya na grid standard). Kasama sa mga pagpipilian sa pagpapasadya ang:
Mga solong boltahe: 200V–660V (hal., 220V/60Hz para sa North America, 230V/50Hz para sa Europe)
Dalas: 50/60Hz (o custom na pag-tune para sa mga espesyal na pangangailangan tulad ng 400Hz aerospace application)
Ang mga motor ay nagpapanatili ng pinakamainam na pagganap kahit na may ±5% na mga pagbabago sa boltahe—na mahalaga para sa hindi matatag na mga grids ng kuryente sa malalayong o umuunlad na mga rehiyon.
Pahusayin ang kaligtasan at bawasan ang downtime gamit ang opsyonal na PTC thermistors (overheat protection) o PT100 temperature sensors (real-time monitoring) . Ang mga bahaging ito ay nagti-trigger ng mga alerto o awtomatikong pag-shutdown sa panahon ng overheating, na pumipigil sa pinsala sa mga high-load na application (compressor, conveyor) at nagpapababa ng pangmatagalang gastos sa pagkumpuni.
Standard IP54/IP55 Ingress Protection (dust-tight, water-resistant) na mga pananggalang laban sa mga particle at low-pressure na water jet—angkop para sa maalikabok/maalikabok na mga workspace (mga planta sa pagpoproseso ng pagkain, mga construction site). Para sa malupit na kapaligiran (malakas na ulan, mga paghuhugas), IP65 (full dust tightness + high-pressure water resistance) kapag hiniling. available ang
Ang Victory-Motor ay gumagamit ng Totally Enclosed Fan-Cooled (TEFC) na teknolohiya (bawat IEC 60034-6, IC411):
Tinatakpan ang motor para harangan ang alikabok, kahalumigmigan, at mga labi (kritikal para sa mga sakahan, minahan, o maruruming pang-industriyang lugar)
Tinitiyak ng mga panlabas na tagahanga ang mahusay na pag-alis ng init, pinapanatili ang matatag na temperatura sa mataas na metalikang kuwintas, pangmatagalang gawain
Binuo gamit ang 100% high-purity copper wire (hindi aluminum), ang aming windings ay nag-aalok ng:
Superior electrical conductivity (binabawasan ang pagkawala ng enerhiya at mga singil sa utility)
Pinahusay na paglaban sa init (nagpapalawak ng buhay ng motor sa patuloy na operasyon)
Mas mahusay na pagganap sa mga gawaing may mataas na kargada, pangmatagalan kumpara sa mga alternatibong materyales
Standard cylindrical shaft na may keyway; nag-aalok kami ng custom na diameter/haba ng shaft (hal., mga pinahabang shaft para sa mga partikular na coupling, hindi karaniwang laki ng key) upang umangkop sa mga natatanging kinakailangan ng iyong kagamitan.

Ang Victory-Motor ay nagpapanatili ng matatag, mataas na uri ng hilaw na materyal na imbentaryo (premium na copper windings, high-strength steel laminations, matibay na aluminum housing) na mula sa mga sertipikadong pandaigdigang supplier. Inaalis nito ang mga pagkaantala sa produksyon, nagbibigay-daan sa mabilis na pagtugon sa mga agarang order o biglaang pagtaas ng demand, at tinitiyak na mananatili sa iskedyul ang iyong mga proyekto—kailangan mo man ng mga karaniwang modelo o custom na solusyon.
Nagtatampok ang Victory-Motor workshop ng makabagong kagamitan:
Mga sentro ng machining ng CNC (paggawa ng katumpakan ng bahagi)
Mga awtomatikong winding machine (pare-parehong kalidad ng coil)
Mga sistema ng matalinong pagsubok (real-time na pagpapatunay ng pagganap)
Ang ganap na awtomatikong mga linya ng pagpupulong ay nagbabawas ng pagkakamali ng tao, nagpapalakas ng kahusayan sa produksyon, at tinitiyak na ang bawat motor ay nakakatugon sa mga internasyonal na pamantayan ng kalidad. Patuloy kaming nag-a-upgrade ng kagamitan upang iayon sa pinakabagong mga pagsulong sa industriya.
Ang kalidad ay Victory-Motor cornerstone. Ang Victory-Motor ay nagpapatupad ng mahigpit na 100% inspeksyon sa buong proseso ng produksyon:
Pag-verify ng hilaw na materyal (sinisiguro ang pagsunod sa mga pagtutukoy)
Mga in-process na pagsusuri (sinusubaybayan ang katumpakan ng bahagi)
Panghuling pagsubok (tinatasa ang kahusayan, torque, vibration, at insulation resistance sa pamamagitan ng mga dynamometer, tester, at analyzer)
Ang pagsunod sa ISO 9001 na sistema ng pamamahala ng kalidad ay ginagarantiyahan ng , Victory-Motor ang mga motor na walang depekto na mahusay na gumaganap sa iyong mga application.

Nag-aalok ang Victory-Motor ng komprehensibong serbisyo ng OEM/ODM na iniayon sa iyong mga natatanging pangangailangan:
Makipagtulungan sa aming mga inhinyero mula sa disenyo hanggang sa huling produksyon
I-customize ang power, bilis, laki, boltahe, housing, o branding (gumawa sa ilalim ng iyong logo)
Mga transparent na proseso at mahigpit na proteksyon ng IP (kasama ang mga kasunduan sa pagiging kumpidensyal)
Gamit ang aming R&D at kadalubhasaan sa produksyon, naghahatid kami ng cost-effective, high-performance na mga solusyon na umaayon sa iyong mga layunin sa negosyo.
ang Victory-Motor ng Gumagamit ISPM 15-compliant export-standard na mga wooden box (high-density, moisture-resistant plywood) na may foam padding at plastic wrapping para sa panloob na proteksyon. Ang packaging na ito:
Sumusunod sa mga pandaigdigang regulasyon sa customs
Pinipigilan ang pinsala mula sa epekto, halumigmig, o rough transit
Maaaring i-customize para sa malaki/espesyal na hugis na mga order
Maaari kang magtiwala na ang iyong mga motor ay darating sa oras at sa perpektong kondisyon sa pagtatrabaho, anuman ang iyong pandaigdigang destinasyon.
Ang bawat motor ay binuo sa mga pamantayan ng ISO 9001 , tinitiyak ang pare-parehong kalidad ng pagmamanupaktura at pagsunod sa mga pandaigdigang regulasyon sa industriya. Ibinabalik namin ang aming mga produkto na may 18-buwang warranty : kung ang isang motor ay nasira ng mga kadahilanang hindi tao (hal., mga depekto sa pagmamanupaktura) sa loob ng panahong ito, pinapalitan namin ito nang walang bayad.
Ang 3 HP 3 phase motor ay kinikilala para sa mahusay na kahusayan sa enerhiya at matatag na pagganap. Kung ikukumpara sa mga single-phase na motor na may katulad na output, naghahatid ito ng:
Mas mababang pagkalugi sa elektrikal at mekanikal
Mas mataas na kahusayan at power factor
Nabawasan ang pagbuo ng init
Mas mahabang buhay ng pagpapatakbo
Ibaba ang kabuuang gastos sa pagpapatakbo
Ang mga motor na idinisenyo upang matugunan ang mga pamantayan ng kahusayan ng IE3 at IE4 ay nagbibigay ng makabuluhang pagtitipid sa enerhiya, lalo na sa tuluy-tuloy na mga aplikasyon tulad ng mga conveyor, pump, at fan.

Karaniwan nating nakikita ang laki ng motor na ito na ginagamit sa malawak na hanay ng mga industriya dahil sa tibay at kakayahang magamit nito.
Mga sistema ng conveyor
Centrifugal at gear pump
Mga compressor ng hangin
Pang-industriya na tagahanga at blower
Mga mixer, agitator, at crusher
Mga kagamitan sa makina at kagamitan sa paggawa
Mga sistema ng HVAC
Mga halaman sa paggamot ng tubig at wastewater
Mga cooling tower
Mga sistema ng paghawak ng materyal at packaging
Ang kakayahan nitong humawak ng matagal na pagkarga ay ginagawa itong perpekto para sa mga kritikal na operasyon kung saan ang pagiging maaasahan ay higit sa lahat.
Ang bilis ng pagpapatakbo ng isang three-phase na motor ay depende sa bilang ng mga pole nito :
2 Pole – humigit-kumulang 3000 RPM
4 Pole – humigit-kumulang 1500 RPM
6 Pole – humigit-kumulang 1000 RPM
8 Pole – humigit-kumulang 750 RPM
Ang pagpili ng naaangkop na bilis ay mahalaga para sa pagkamit ng pinakamainam na pagganap, kahusayan, at mahabang buhay ng kagamitan. Ang mga 4-pol na motor ay ang pinakakaraniwang ginagamit para sa mga pangkalahatang pang-industriya na aplikasyon, habang ang 2-pol na mga motor ay pinili para sa mga kinakailangan sa mataas na bilis.

Ang 2.2 kW 3 phase na motor ay magagamit sa maraming mounting configuration, na nag-aalok ng mahusay na flexibility sa pag-install:
B3 (Foot Mounted) – Karaniwang pang-industriyang pag-install
B5 (Flange Mounted) – Direktang pagkakabit sa mga bomba o gearbox
B14 (Nakabit sa Mukha) – Compact at space-saving installation
Pinapasimple ng mga opsyon sa pag-mount na ito ang mekanikal na pagsasama at binabawasan ang oras ng pag-install.
Tinutukoy namin ang ilang mga pakinabang na ginagawang mas pinili ang rating ng motor na ito:
Mataas na panimulang at pagpapatakbo ng metalikang kuwintas
Makinis, mababang-vibration na operasyon
Minimal na mga kinakailangan sa pagpapanatili
Mahabang buhay ng serbisyo
Napakahusay na pagkakatugma sa mga VFD
Stable na performance sa ilalim ng variable load
Kapag ipinares sa isang variable frequency drive (VFD) , binibigyang-daan ng motor ang tumpak na kontrol sa bilis, malambot na pagsisimula, at karagdagang pag-optimize ng enerhiya.

Ang pagpili ng tamang motor ay nagsasangkot ng maingat na pagsusuri ng mga kinakailangan sa pagpapatakbo:
Uri ng pag-load at demand ng metalikang kuwintas
Kinakailangan ang bilis ng pagpapatakbo
Magagamit na supply ng kuryente at dalas
Mga kondisyon sa kapaligiran (alikabok, halumigmig, temperatura)
Duty cycle at runtime
Mga pamantayan sa kahusayan at pagsunod sa enerhiya
Tinitiyak ng tamang pagpili ang maaasahang operasyon at pinipigilan ang napaaga na pagkabigo ng motor.
Sa wastong pag-install at regular na pagpapanatili, ang isang 3 HP 3 phase na motor ay maaaring gumana nang mahusay sa loob ng maraming taon. Ang mga inirerekomendang kasanayan sa pagpapanatili ay kinabibilangan ng:
Regular na pagpapadulas ng tindig
Pagsubok sa paglaban sa pagkakabukod
Paglilinis ng mga cooling fins at ventilation path
Pagsubaybay sa vibration, ingay, at temperatura
Tinitiyak ang tumpak na pagkakahanay at secure na pag-mount
Binabawasan ng preventive maintenance ang downtime at pinapalaki ang habang-buhay ng motor.
Isinasaalang-alang namin ang 3 HP / 2.2 kW 3 phase motor na isang makapangyarihan, mahusay, at maaasahang solusyon para sa modernong pang-industriya at komersyal na mga aplikasyon. Ang kumbinasyon ng malakas na torque, mataas na kahusayan, at matibay na konstruksyon ay ginagawa itong isang mahusay na pagpipilian para sa tuluy-tuloy na tungkulin na makinarya. Kapag napili at napanatili nang maayos, ang motor na ito ay naghahatid ng pangmatagalang pagganap, pagtitipid ng enerhiya, at kumpiyansa sa pagpapatakbo.
Mga Paraan ng Pag-install
Narito ang isang structured na pangkalahatang-ideya ng 18 3-phase na mga uri ng pag-mount ng motor:
· Oryentasyon: Vertical (shaft pababa)
· Pag-mount: Flange (walang base feet)
· Laki ng frame: 63–355
· Saklaw ng kapangyarihan: ~0.12 kW hanggang 1,000+ kW
· Mga Aplikasyon: Mga Pump, mixer, vertical compressor (kagamitang nangangailangan ng vertical shaft alignment)
· Oryentasyon: Vertical (shaft paitaas)
· Pag-mount: Flange (walang base feet)
· Laki ng frame: 63–160
· Saklaw ng kapangyarihan: ~0.12 kW hanggang 110 kW
· Mga Aplikasyon: Vertical fan, hoists, maliit na vertical pump
· Oryentasyon: Vertical (shaft pababa)
· Pag-mount: Flange (may base feet)
· Laki ng frame: 63–160
· Saklaw ng kapangyarihan: ~0.12 kW hanggang 110 kW
· Mga Aplikasyon: Mga pang-industriya na mixer, vertical conveyor, compact vertical processing equipment
· Oryentasyon: Vertical (shaft paitaas)
· Pag-mount: Flange (may base feet)
· Laki ng frame: 63–160
· Saklaw ng kapangyarihan: ~0.12 kW hanggang 110 kW
· Mga Aplikasyon: Maliit na vertical compressor, mekanismo ng pag-angat, mga vertical na handler ng materyal
· Oryentasyon: Pahalang
· Pag-mount: Maliit na flange (end-mounted, walang base feet)
· Laki ng frame: 63–132
· Saklaw ng kapangyarihan: ~0.12 kW hanggang 75 kW
· Mga Aplikasyon: Mga sapatos na pangbabae, mga bentilador, mga makina sa pagpoproseso ng pagkain, kagamitang pang-agrikultura
· Oryentasyon: Vertical (shaft pababa)
· Pag-mount: Flange (espesyal na base feet)
· Laki ng frame: 63–160
· Saklaw ng kapangyarihan: ~0.12 kW hanggang 110 kW
· Mga Aplikasyon: Heavy-duty vertical pump, kagamitan sa dagat, makinarya sa malayo sa pampang
· Oryentasyon: Vertical (shaft pababa)
· Pag-mount: Flange (side-mounted base feet)
· Laki ng frame: 63–132
· Saklaw ng kapangyarihan: ~0.12 kW hanggang 75 kW
· Mga Aplikasyon: Mga compact mixer, vertical conveyor, kagamitan sa pagpoproseso ng laboratoryo
· Oryentasyon: Vertical (shaft paitaas)
· Pag-mount: Flange (side-mounted base feet)
· Laki ng frame: 63–132
· Saklaw ng kapangyarihan: ~0.12 kW hanggang 75 kW
· Mga Aplikasyon: Maliit na hoist, vertical fan, material lifting system
· Oryentasyon: Vertical (shaft paitaas)
· Pag-mount: Flange (espesyal na base feet)
· Laki ng frame: 63–132
· Saklaw ng kapangyarihan: ~0.12 kW hanggang 75 kW
· Mga Aplikasyon: Offshore pump, compact vertical compressor, kagamitan sa dagat
· Oryentasyon: Pahalang
· Pag-mount: Base feet + side flange
· Laki ng frame: 63–132
· Saklaw ng kapangyarihan: ~0.12 kW hanggang 75 kW
· Mga Aplikasyon: Mga Conveyor, pang-industriyang mixer, makinarya na nangangailangan ng dalawahang opsyon sa pag-mount
· Oryentasyon: Vertical (shaft pababa)
· Pag-mount: Flange (extended base feet)
· Laki ng frame: 63–160
· Saklaw ng kapangyarihan: ~0.12 kW hanggang 110 kW
· Mga Aplikasyon: Malaking patayong bomba, kagamitan sa pagmimina, mga heavy-duty na mixer
· Oryentasyon: Vertical (shaft pababa)
· Pag-mount: Flange (offset base feet)
· Laki ng frame: 63–132
· Saklaw ng kapangyarihan: ~0.12 kW hanggang 75 kW
· Mga Aplikasyon: Mga compact na patayong makinarya, kagamitang medikal, mga tool sa pagpoproseso ng katumpakan
· Oryentasyon: Pahalang
· Pag-mount: Base feet (walang flange)
· Laki ng frame: 63–355
· Saklaw ng kapangyarihan: ~0.12 kW hanggang 1,000+ kW
· Mga Aplikasyon: Mga blower, compressor, cutting machine, pang-industriya na bomba (pangkalahatang mabibigat na makinarya)
· Oryentasyon: Pahalang
· Pag-mount: Flange (walang base feet)
· Laki ng frame: 63–280
· Saklaw ng kapangyarihan: ~0.12 kW hanggang 500 kW
· Mga Aplikasyon: Mga sapatos na pangbabae, bentilador, kagamitan sa automation, conveyor system
· Oryentasyon: Pahalang
· Pag-mount: Maliit na flange (end-mounted, na may base feet)
· Laki ng frame: 63–160
· Saklaw ng kapangyarihan: ~0.12 kW hanggang 110 kW
· Mga Aplikasyon: Mga maliliit na bomba, makinarya sa laboratoryo, magaan na kagamitang pang-industriya
· Oryentasyon: Pahalang
· Pag-mount: Espesyal na flange (end-mounted, na may mga base na paa)
· Laki ng frame: 63–160
· Saklaw ng kapangyarihan: ~0.12 kW hanggang 110 kW
· Mga Aplikasyon: Precision na makinarya, kagamitan sa tela, maliliit na kagamitan sa pagpoproseso
· Oryentasyon: Pahalang
· Pag-mount: Extended flange (end-mounted, may base feet)
· Laki ng frame: 63–160
· Saklaw ng kapangyarihan: ~0.12 kW hanggang 110 kW
· Mga Aplikasyon: Mga makina sa pagpoproseso ng pagkain, kagamitan sa pag-iimpake, maliliit na pang-industriya na bomba
· Oryentasyon: Pahalang
· Pag-mount: Base feet + flange
· Laki ng frame: 63–355
· Saklaw ng kapangyarihan: ~0.12 kW hanggang 1,000+ kW
· Mga Aplikasyon: Multi-purpose na makinarya, mga compressor, malalaking bomba (mga pangangailangan sa flexible na pag-install)
Profile ng Kumpanya
· Nangungunang AC Electric Motor at Reducer Manufacturer Mula noong 2007
· Mag-alok ng isang hakbang na serbisyo ng OEM&ODM
· Mag-alok ng panahon ng warranty na 18-buwan, kumpara sa karaniwang 12-buwan sa industriya ng motor
· Higit sa 15,000 square meters ng factory area na may higit sa 50 empleyado
· 11 mga linya ng produksyon at taunang output ng 300,000 set ng mga motor
· 100% inspeksyon ng dami bago ihatid
· Higit sa 20 patent certificate at CE, CCC, ISO9001 certificate
· Makipag-trade sa mga customer sa higit sa 80+ bansa at 100+ matagumpay na kaso
Nag-aalok ang Victory Machinery Technology Co., Ltd. ng malawak na seleksyon ng mga top-tier na AC induction motor at mga kaugnay na produkto na idinisenyo upang magbigay ng pinakamainam na kahusayan, pagiging maaasahan, at pagganap sa iba't ibang industriya. Naghahanap ka man ng mga motor na may mataas na kahusayan, mga solusyon sa pagsabog, o mga customized na produkto, ang kumpanya ay nakatayo bilang isang pinagkakatiwalaang tagagawa na may kakayahang matugunan ang mga natatanging pangangailangan ng pandaigdigang merkado. Sa pangako nito sa kalidad, pagbabago, at kasiyahan ng customer, ang Victory Machinery Technology Co., Ltd. ay ang iyong perpektong kasosyo para sa lahat ng iyong solusyon sa motor.
Sa Victory Machinery Technology Co., Ltd., nagpapanatili kami ng matatag at sapat na imbentaryo ng hilaw na materyales upang matiyak ang tuluy-tuloy na produksyon at napapanahong paghahatid ng iyong mga order ng AC induction motor. Kinukuha lang namin ang mga high-grade na hilaw na materyales—kabilang ang mga premium na copper windings, high-strength steel lamination, at matibay na aluminum housing—mula sa mga sertipikadong pandaigdigang supplier, na sumusunod sa mahigpit na pamantayan ng kalidad. Ang masaganang imbentaryo na ito ay hindi lamang nag-aalis ng mga pagkaantala sa produksyon na dulot ng mga kakulangan sa materyal ngunit nagbibigay-daan din sa amin na mabilis na tumugon sa mga apurahang kahilingan ng customer at biglaang pagtaas ng order. Kung kailangan mo ng mga karaniwang modelo ng motor o mga naka-customize na solusyon, ang aming bodega ng hilaw na materyales na may mahusay na stock ay naglalagay ng matibay na pundasyon para sa mahusay na produksyon, na tinitiyak na mananatili ang iyong mga proyekto sa iskedyul.


Ipinagmamalaki ng Victory Machinery Technology Co., Ltd.. Ang aming production workshop ay nilagyan ng mga advanced na CNC machining center, precision stamping machine, automatic winding machine, at intelligent testing equipment, na tinitiyak na ang bawat bahagi ng AC induction motor ay ginawa nang may pambihirang katumpakan. Ang mga automated na linya ng pagpupulong ay nag-streamline sa proseso ng produksyon, na binabawasan ang error ng tao habang makabuluhang pinapabuti ang kahusayan sa produksyon. Patuloy kaming namumuhunan sa pag-upgrade ng aming kagamitan at pag-optimize ng mga daloy ng trabaho sa produksyon upang makasabay sa mga pinakabagong teknolohikal na pagsulong sa industriya ng motor. Sa aming mga propesyonal na kakayahan sa produksyon, palagi kaming makakapaghatid ng mga motor na nakakatugon o lumalampas sa mga internasyonal na pamantayan ng kalidad, na nagbibigay sa iyo ng maaasahang pagganap at mahabang buhay ng serbisyo.



Ang kalidad ay ang aming pundasyon. Ipinapatupad namin ang 100% mahigpit na inspeksyon ng kalidad sa buong produksyon—mula sa pag-verify ng hilaw na materyal hanggang sa huling pagsubok sa produkto. Gamit ang mga advanced na kagamitan (dynamometer, insulation tester, vibration analyzer), tinatasa ng aming QC team ang mga pangunahing tagapagpahiwatig ng pagganap. Ang pagsunod sa ISO 9001, ginagarantiya namin ang mga motor na walang depekto na mahusay na gumaganap sa iyong mga application.


Nag-aalok kami ng komprehensibong serbisyo ng OEM/ODM na iniayon sa iyong mga natatanging pangangailangan. Ang aming mga bihasang inhinyero ay nakikipagtulungan sa iyo mula sa disenyo upang maunawaan ang mga kinakailangan sa aplikasyon at mga pangangailangan sa pagba-brand—pag-customize ng kapangyarihan, bilis, laki, boltahe o pabahay, o paggawa sa ilalim ng iyong brand. Gamit ang malakas na karanasan sa R&D at produksyon, naghahatid kami ng cost-effective, high-performance na mga solusyon na may mga transparent na proseso at proteksyon ng IP.


Gumagamit kami ng ISPM 15-compliant export-standard na mga wooden box para sa packaging, na may foam padding at plastic wrapping para sa panloob na proteksyon. Ang high-density, moisture-resistant na packaging na ito ay sumusunod sa mga pandaigdigang regulasyon sa customs at pinipigilan ang pinsala habang nagbibiyahe. Ang custom na packaging para sa malaki/espesyal na mga order ay nagsisiguro ng ligtas na paghahatid. Maaari kang magtiwala na ang iyong mga motor ay darating sa oras at sa perpektong kondisyon sa buong mundo.



Mga Madalas Itanong
A1 : Ang pinaka-epektibong paraan upang piliin ang tamang motor o gearbox ay sa pamamagitan ng pagbibigay ng motor drawing na may mga kaugnay na parameter. Susuriin ng aming mga inhinyero ang impormasyong ito at magrerekomenda ng pinakaangkop na modelo para sa iyong aplikasyon. Bilang kahalili, maaari mong ibigay ang mga sumusunod na detalye:
1. Uri, modelo, kapangyarihan, at metalikang kuwintas.
2. Ninanais na ratio o bilis ng output.
3. Mga kondisyon sa pagtatrabaho at paraan ng koneksyon.
4. Dami at pangalan ng makina para sa pag-install.
5. Mode ng pag-input at bilis ng pag-input.
6. Brand/modelo ng motor o flange at laki ng motor shaft.
A2 : Oo, kami ay isang propesyonal na tagagawa ng mga motor at reducer na may 20 taong karanasan, na matatagpuan sa Changzhou, Jiangsu, China.
A3 : Ang aming oras ng paghahatid ay humigit-kumulang 10 araw para sa sample na mga order at 15 araw para sa bulk container order.
A4 : Talagang! Ikalulugod naming magbigay ng sample para sa pagsubok bago ka maglagay ng pormal na order.
A5 : Ang MOQ ay 1 piraso bawat modelo para sa mga produktong may tatak ng pabrika at packaging. Para sa OEM branding at packaging, ang MOQ ay 50 piraso bawat modelo.
A6 : Oo, kami ay isang premium na tagagawa ng OEM/ODM, na na-certify ng mga independiyenteng third-party na pagtatasa.
A7 : Ang kalidad ay ang aming pangunahing priyoridad. Sinusunod namin ang isang mahigpit na sistema ng kontrol sa kalidad sa buong proseso ng produksyon. Sinusubaybayan ng aming QC team ang kalidad sa bawat yugto at nagsasagawa ng mga pagsubok bago ang bawat kargamento upang matiyak ang mataas na pamantayan.
A8 : Nag-aalok kami ng 18 buwang warranty, simula sa petsa ng pagpapadala, gaya ng tinukoy sa Bill of Lading (B/L).
A9 : Pinahahalagahan namin ang aming mga customer at tinitiyak ang pangmatagalang relasyon sa pamamagitan ng:
· Nagbibigay ng mga de-kalidad na produkto sa mapagkumpitensyang presyo upang makinabang ang aming mga customer.
· Pagtrato sa bawat customer bilang isang kaibigan at pagsasagawa ng negosyo nang may katapatan, anuman ang kanilang lokasyon.
walang laman ang nilalaman!
Single Phase AC Motor
Reducer/Gearbox
Bakit VICTORY