फूट माउंट, फ्लँज माउंट, केस माउंट
90L, 100L,112m, 132S
1
18 महिने
तीन फेज असिंक्रोनस मोटर
विजय
3600RPM, 3000RPM, 1800RPM, 1500RPM, 1200RPM, 1000RPM, 900RPM, 750RPM
200V, 210V, 220V, 230V, 240V, 380V, 400V, 415V, 440V, 460V, 480V, 660V, 690V
3HP / 2.2 kW
50HZ 60HZ
2P 4P 6P 8P
IE4 IE3 IE2
कास्ट आयर्न हाउसिंग/ॲल्युमिनियम गृहनिर्माण
पंप, कंप्रेसर, मिक्सर, कन्व्हेयर, लिफ्ट, क्रेन आणि होइस्ट...
मान्य
मजबूत लाकडी केस किंवा सानुकूलित
CE CQC
| उपलब्धता: | |
|---|---|
उत्पादन वर्णन

आम्ही 3 HP / 2.2 kW 3 फेज मोटरला मीडियम-ड्यूटी आणि हेवी-ड्युटी इंडस्ट्रियल ड्राइव्ह सिस्टीमचा आधारशिला मानतो. मोठ्या आणि ऊर्जा-केंद्रित मोटर श्रेणींमध्ये प्रवेश न करता उच्च टॉर्क, विश्वासार्ह सतत ऑपरेशन आणि मजबूत यांत्रिक सहनशक्ती आवश्यक असताना हे मोटर रेटिंग मोठ्या प्रमाणावर स्वीकारले जाते. उत्पादन संयंत्रे, प्रक्रिया उद्योग आणि पायाभूत सुविधा प्रकल्पांमध्ये हा एक पसंतीचा उपाय आहे जेथे ऑपरेशनल स्थिरता आणि कार्यक्षमता आवश्यक आहे.
2.2 kW थ्री-फेज मोटर एक शक्तिशाली परंतु कॉम्पॅक्ट ड्राइव्ह सोल्यूशन ऑफर करते, उत्कृष्ट थर्मल आणि इलेक्ट्रिकल कार्यप्रदर्शन राखून मागणी असलेल्या वर्कलोडला हाताळण्यास सक्षम आहे. जसजसे उद्योग उच्च उत्पादकता आणि ऊर्जा कार्यक्षमतेकडे वळत आहेत, तसतसे हे मोटर आकार बदलत्या भाराच्या परिस्थितीत दीर्घकाळ चालणाऱ्या उपकरणांसाठी एक मानक निवड बनले आहे.
हा लेख संपूर्ण, व्यावहारिक विहंगावलोकन देतो 3 HP / 2.2 kW 3 फेज मोटरचे , ज्यामध्ये उर्जा वैशिष्ट्ये, ऑपरेटिंग तत्त्वे, तांत्रिक वैशिष्ट्ये, अनुप्रयोग, फायदे, निवड विचार आणि देखभाल सर्वोत्तम पद्धती समाविष्ट आहेत.
दोन्हीमध्ये व्यक्त केली जाते . अश्वशक्ती (HP) आणि किलोवॅट (kW) जागतिक मानकांशी संरेखित करण्यासाठी मोटर पॉवर रेटिंग
3 HP ≈ 2.2 kW
दोन्ही मूल्ये समान यांत्रिक आउटपुट शक्ती दर्शवतात
औद्योगिक मोटर्ससाठी kW हे आंतरराष्ट्रीय स्तरावर पसंतीचे युनिट आहे
हा पॉवर क्लास यंत्रसामग्रीसाठी आदर्श आहे ज्यांना उच्च प्रारंभिक टॉर्क, स्थिर वेग आणि सतत-कर्तव्य क्षमता आवश्यक आहे . हे सामान्यतः निवडले जाते जेथे 1.5 kW ची मोटर अपुरी असू शकते आणि मोठी मोटर अनावश्यकपणे मोठ्या आकाराची असेल.

3 फेज मोटर तीन पर्यायी वर्तमान टप्प्यांचा वापर करून कार्य करते, प्रत्येक 120 अंशांनी विभक्त केला जातो. हे कॉन्फिगरेशन सतत फिरणारे चुंबकीय क्षेत्र तयार करते , जे रोटरला सहजतेने आणि कार्यक्षमतेने चालवते.
एकसमान आणि सतत टॉर्क आउटपुट
सुरळीत सुरुवात आणि स्थिर धावणे
कंपन आणि यांत्रिक ताण कमी
उच्च कार्यक्षमता आणि शक्ती घटक
सिंगल-फेज मोटर्सच्या विपरीत, थ्री-फेज मोटर्स सुरू होण्यासाठी कॅपेसिटरवर अवलंबून नसतात, परिणामी सोपी बांधकाम, कमी घटक आणि औद्योगिक वातावरणात वर्धित विश्वसनीयता.
| रेटेड पॉवर (kW / HP) | फ्रेम साइज | पोल | रेटेड स्पीड (RPM) 50Hz / 60Hz | कार्यक्षमता-IE2 / IE3 / IE4 | पॉवर फॅक्टर IE2 / IE3 / IE4 | रेटेड आम्ही टॉर्क (ईएनजी | ) चे मानक तांत्रिक तपशील |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| २.२/३ | 90L | 2 | 2880 / 3456 | ८३.२ / ८५.९ / ८८.० | ०.८५ / ०.८५ / ०.८६ | 7.3 | 25 |
| २.२/३ | 100L | 4 | 1445 / 1734 | ८४.३ / ८६.७ / ८९.५ | ०.८१ / ०.८० / ०.७९ | 14.5 | 33 |
| २.२/३ | 112M | 6 | 950 / 1140 | ८१.८ / ८४.३ / ८७.५ | 0.76 / 0.75 / 0.74 | 22.1 | 42 |
| २.२/३ | 132S | 8 | 710 / 852 | ७७.५ / ८०.२ / ८४.८ | ०.७२ / ०.७१ / ०.६९ | 29.6 | 61 |
विजय मोटर्स बहुतेक औद्योगिक वातावरणात विश्वसनीयरित्या कार्य करतात :
तापमान श्रेणी: -15°C ते +40°C (गोदाम, कारखाने आणि बाहेरील आश्रयस्थानांसाठी आदर्श)
उंची: ≤1000 मीटर (शहरी वनस्पती, ग्रामीण कार्यशाळा आणि कमी-ते-मध्यम उंचीच्या सुविधांशी सुसंगत)
या अष्टपैलुत्वामुळे ते अत्यंत तापमान (-40°C ते +50°C) किंवा उच्च-उंचीच्या साइट्स (>1000m) साठी उपलब्ध सानुकूल बदलांसह, गैर-अत्यंत हवामानातील जागतिक अनुप्रयोगांसाठी योग्य बनवते.
मोटरचे इन्सुलेशन वर्ग F (105K) कामगिरी मानके पूर्ण करते (155°C सतत ऑपरेशनसाठी रेट केलेले) आणि वर्ग B (80K) चाचणीद्वारे प्रमाणित केले जाते. हे दुहेरी अनुपालन 24/7 सतत-कर्तव्य परिस्थितींमध्ये (उदा. उत्पादन लाइन, वॉटर ट्रीटमेंट पंप) विस्तारित आयुर्मान (20,000+ ऑपरेटिंग तास) आणि सातत्यपूर्ण विश्वासार्हता सुनिश्चित करते. अति-उष्णतेच्या अनुप्रयोगांसाठी (उदा., फाउंड्रीज), क्लास एच इन्सुलेशन (180°C कमाल) कस्टमायझेशन म्हणून उपलब्ध आहे.
साठी इंजिनियर केलेले कंपन क्लास A (कमी आवाज, कमीतकमी यांत्रिक पोशाख) , आमच्या मोटर्स पॅकेजिंग मशीन किंवा वैद्यकीय साधनांसारख्या अचूक उपकरणांसाठी आदर्श आहेत. शांत वातावरणासाठी (उदा., प्रयोगशाळा) किंवा संवेदनशील उपकरणांसाठी, कंपन वर्ग बी (नितळ ऑपरेशन) ची विनंती केली जाऊ शकते ज्यामुळे ऑपरेशनल अडथळा कमी होईल.
डिझाइन केलेले कंटिन्युअस ड्यूटी (S1) ऑपरेशनसाठी , आमच्या मोटर्स अनिश्चित काळासाठी रेटेड लोडवर जास्त गरम न होता चालतात—नॉन-स्टॉप ऍप्लिकेशन्ससाठी योग्य: औद्योगिक पंप, वेंटिलेशन पंखे, कन्व्हेयर सिस्टम आणि जड मशिनरी.
मानक वैशिष्ट्ये: 380V/50Hz (जागतिक औद्योगिक ग्रिड मानक). सानुकूलित पर्यायांमध्ये हे समाविष्ट आहे:
सिंगल व्होल्टेज: 200V–660V (उदा., उत्तर अमेरिकेसाठी 220V/60Hz, युरोपसाठी 230V/50Hz)
वारंवारता: 50/60Hz (किंवा 400Hz एरोस्पेस ऍप्लिकेशन्ससारख्या विशेष गरजांसाठी सानुकूल ट्यूनिंग)
±5% व्होल्टेज चढउतार असतानाही मोटर्स इष्टतम कार्यप्रदर्शन राखतात — दुर्गम किंवा विकसनशील प्रदेशांमध्ये अस्थिर पॉवर ग्रिडसाठी महत्त्वपूर्ण.
सुरक्षितता वाढवा आणि पर्यायी सह डाउनटाइम कमी करा PTC थर्मिस्टर्स (ओव्हरहीट प्रोटेक्शन) किंवा PT100 तापमान सेन्सर्स (रिअल-टाइम मॉनिटरिंग) . हे घटक अतिउष्णतेच्या वेळी अलर्ट किंवा स्वयंचलित शटडाउन ट्रिगर करतात, उच्च-लोड ऍप्लिकेशन्स (कंप्रेसर, कन्व्हेयर) मधील नुकसान टाळतात आणि दीर्घकालीन दुरुस्ती खर्च कमी करतात.
मानक IP54/IP55 प्रवेश संरक्षण (धूळ-घट्ट, पाणी-प्रतिरोधक) कण आणि कमी-दाबाच्या पाण्याच्या जेट्सपासून संरक्षण - दमट/धूळयुक्त कार्यक्षेत्रांसाठी (अन्न प्रक्रिया संयंत्रे, बांधकाम साइट्स) आदर्श. कठोर वातावरणासाठी (मुसळधार पाऊस, वॉशडाउन), IP65 (पूर्ण धूळ घट्टपणा + उच्च-दाब पाण्याचा प्रतिकार) विनंतीवर उपलब्ध आहे.
व्हिक्टरी-मोटर वापरते टोटली एनक्लोस्ड फॅन-कूल्ड (TEFC) तंत्रज्ञान (प्रति IEC 60034-6, IC411):
धूळ, ओलावा आणि मोडतोड रोखण्यासाठी मोटर सील करते (शेत, खाणी किंवा गलिच्छ औद्योगिक क्षेत्रांसाठी गंभीर)
बाह्य पंखे कार्यक्षम उष्णतेचा अपव्यय सुनिश्चित करतात, उच्च-टॉर्कमध्ये स्थिर तापमान राखतात, दीर्घ-काळाच्या कार्यात
सह बांधलेले , आमचे विंडिंग ऑफर करतात: 100% उच्च-शुद्धता तांबे वायर (ॲल्युमिनियम नाही)
उत्कृष्ट विद्युत चालकता (ऊर्जेची हानी आणि उपयुक्तता बिले कमी करते)
वर्धित उष्णता प्रतिरोधकता (सतत ऑपरेशनमध्ये मोटरचे आयुष्य वाढवते)
वैकल्पिक सामग्रीच्या तुलनेत उच्च-लोड, दीर्घ-कालावधीच्या कार्यांमध्ये चांगली कामगिरी
कीवेसह मानक बेलनाकार शाफ्ट; आम्ही सानुकूल शाफ्ट व्यास/लांबी (उदा. विशिष्ट कपलिंगसाठी विस्तारित शाफ्ट, मानक नसलेले की आकार) ऑफर करतो. तुमच्या उपकरणांच्या अद्वितीय गरजा पूर्ण करण्यासाठी

Victory-Motor प्रमाणित जागतिक पुरवठादारांकडून प्राप्त केलेली मजबूत, उच्च-दर्जाच्या कच्च्या मालाची यादी (प्रिमियम कॉपर विंडिंग्स, उच्च-शक्तीचे स्टील लॅमिनेशन्स, टिकाऊ ॲल्युमिनियम घरे) राखते. हे उत्पादनातील विलंब दूर करते, तातडीच्या ऑर्डर्स किंवा अचानक वाढलेल्या मागणीला द्रुत प्रतिसाद सक्षम करते आणि तुमचे प्रोजेक्ट शेड्यूलवर राहतील याची खात्री करते- मग तुम्हाला मानक मॉडेल्स किंवा सानुकूल उपायांची आवश्यकता असेल.
विजय-मोटर कार्यशाळेत अत्याधुनिक उपकरणे आहेत:
सीएनसी मशीनिंग केंद्रे (परिशुद्धता घटक उत्पादन)
स्वयंचलित वळण यंत्र (सातत्य कॉइल गुणवत्ता)
बुद्धिमान चाचणी प्रणाली (रिअल-टाइम कार्यप्रदर्शन प्रमाणीकरण)
पूर्णपणे स्वयंचलित असेंबली लाईन्स मानवी त्रुटी कमी करतात, उत्पादन कार्यक्षमता वाढवतात आणि प्रत्येक मोटर आंतरराष्ट्रीय दर्जाच्या मानकांची पूर्तता करते याची खात्री करतात. नवीनतम उद्योग प्रगतीसह संरेखित करण्यासाठी आम्ही उपकरणे सतत अपग्रेड करतो.
गुणवत्ता ही विजय-मोटर कोनशिला आहे. विजय-मोटर संपूर्ण उत्पादन प्रक्रियेत 100% कठोर तपासणी लागू करते:
कच्च्या मालाची पडताळणी (विशिष्टतेचे पालन सुनिश्चित करते)
प्रक्रियेतील तपासणी (घटकांच्या अचूकतेचे परीक्षण करते)
अंतिम चाचणी (डायनामोमीटर, परीक्षक आणि विश्लेषक द्वारे कार्यक्षमता, टॉर्क, कंपन आणि इन्सुलेशन प्रतिकारांचे मूल्यांकन करते)
पालन केल्याने ISO 9001 गुणवत्ता व्यवस्थापन प्रणाली , व्हिक्ट्री-मोटरचे दोषमुक्त मोटर्सची हमी मिळते जी तुमच्या ऍप्लिकेशन्समध्ये उत्तम कामगिरी करतात.

Victory-Motor तुमच्या अद्वितीय गरजांनुसार सर्वसमावेशक OEM/ODM सेवा देते:
डिझाइनपासून अंतिम उत्पादनापर्यंत आमच्या अभियंत्यांसह सहयोग करा
पॉवर, वेग, आकार, व्होल्टेज, गृहनिर्माण किंवा ब्रँडिंग सानुकूलित करा (तुमच्या लोगोखाली उत्पादन करा)
पारदर्शक प्रक्रिया आणि कठोर IP संरक्षण (गोपनीयता करार समाविष्ट)
आमच्या R&D आणि उत्पादन कौशल्याचा उपयोग करून, आम्ही तुमच्या व्यवसायाच्या उद्दिष्टांशी जुळणारे किफायतशीर, उच्च-कार्यक्षमता समाधाने वितरीत करतो.
Victory-Motor वापरते . ISPM 15-अनुरूप निर्यात-मानक लाकडी पेटी (उच्च-घनता, आर्द्रता-प्रतिरोधक प्लायवुड) अंतर्गत संरक्षणासाठी फोम पॅडिंग आणि प्लास्टिक रॅपिंगसह हे पॅकेजिंग:
जागतिक सीमाशुल्क नियमांचे पालन करते
प्रभाव, आर्द्रता किंवा खडबडीत संक्रमणामुळे होणारे नुकसान प्रतिबंधित करते
मोठ्या/विशेष-आकाराच्या ऑर्डरसाठी सानुकूलित केले जाऊ शकते
तुम्ही विश्वास ठेवू शकता की तुमची मोटर्स वेळेवर आणि अचूक कामाच्या स्थितीत येतील, तुमचे जागतिक गंतव्यस्थान काहीही असो.
प्रत्येक मोटार ISO 9001 मानकांनुसार तयार केली गेली आहे , जी सातत्यपूर्ण उत्पादन गुणवत्ता आणि जागतिक औद्योगिक नियमांचे पालन सुनिश्चित करते. आम्ही आमच्या उत्पादनांना 18 महिन्यांच्या वॉरंटीसह परत देतो : जर या कालावधीत एखादे मोटार मानवेतर घटकांमुळे (उदा., उत्पादन दोष) खराब झाली, तर आम्ही ती मोफत बदलतो.
3 HP 3 फेज मोटर उत्कृष्ट ऊर्जा कार्यक्षमता आणि स्थिर कामगिरीसाठी ओळखली जाते. समान आउटपुटच्या सिंगल-फेज मोटर्सच्या तुलनेत, ते वितरीत करते:
कमी विद्युत आणि यांत्रिक नुकसान
उच्च कार्यक्षमता आणि शक्ती घटक
उष्णता निर्मिती कमी
दीर्घ ऑपरेशनल आयुर्मान
एकूण ऑपरेटिंग खर्च कमी
पूर्तता करण्यासाठी डिझाइन केलेले मोटर्स IE3 आणि IE4 कार्यक्षमतेच्या मानकांची लक्षणीय ऊर्जा बचत देतात, विशेषत: कन्व्हेयर, पंप आणि पंखे यांसारख्या सतत-कर्तव्य अनुप्रयोगांमध्ये.

आम्ही सामान्यतः या मोटरचा आकार त्याच्या मजबूतपणा आणि अष्टपैलुत्वामुळे विविध उद्योगांमध्ये वापरला जातो.
कन्वेयर सिस्टम
केंद्रापसारक आणि गियर पंप
एअर कंप्रेसर
औद्योगिक पंखे आणि ब्लोअर
मिक्सर, आंदोलक आणि क्रशर
मशीन टूल्स आणि उत्पादन उपकरणे
HVAC प्रणाली
पाणी आणि सांडपाणी प्रक्रिया संयंत्रे
कूलिंग टॉवर्स
साहित्य हाताळणी आणि पॅकेजिंग प्रणाली
स्थिर भार हाताळण्याची त्याची क्षमता गंभीर ऑपरेशन्ससाठी आदर्श बनवते जिथे विश्वासार्हता सर्वोपरि आहे.
थ्री-फेज मोटरचा ऑपरेटिंग वेग त्याच्या ध्रुवांच्या संख्येवर अवलंबून असतो :
2 पोल - अंदाजे 3000 RPM
4 पोल - अंदाजे 1500 RPM
6 पोल - अंदाजे 1000 RPM
8 पोल - अंदाजे 750 RPM
इष्टतम कामगिरी, कार्यक्षमता आणि उपकरणे दीर्घायुष्य मिळविण्यासाठी योग्य गती निवडणे आवश्यक आहे. 4-पोल मोटर्स सामान्यतः सामान्य औद्योगिक अनुप्रयोगांसाठी वापरल्या जातात, तर 2-पोल मोटर्स उच्च-गती आवश्यकतांसाठी निवडल्या जातात.

2.2 kW 3 फेज मोटर एकाधिक माउंटिंग कॉन्फिगरेशनमध्ये उपलब्ध आहे, उत्कृष्ट इंस्टॉलेशन लवचिकता प्रदान करते:
B3 (फूट माउंटेड) - मानक औद्योगिक स्थापना
B5 (फ्लँज माउंटेड) - पंप किंवा गिअरबॉक्सेसचे थेट कपलिंग
B14 (फेस माउंटेड) - कॉम्पॅक्ट आणि स्पेस-सेव्हिंग इंस्टॉलेशन्स
हे माउंटिंग पर्याय यांत्रिक एकत्रीकरण सुलभ करतात आणि स्थापना वेळ कमी करतात.
आम्ही अनेक फायदे ओळखतो ज्यामुळे या मोटर रेटिंगला प्राधान्य दिले जाते:
उच्च प्रारंभ आणि चालू टॉर्क
गुळगुळीत, कमी कंपन ऑपरेशन
किमान देखभाल आवश्यकता
दीर्घ सेवा जीवन
VFD सह उत्कृष्ट सुसंगतता
व्हेरिएबल लोड अंतर्गत स्थिर कामगिरी
सह जोडल्यास व्हेरिएबल फ्रिक्वेन्सी ड्राइव्ह (VFD) , मोटर अचूक वेग नियंत्रण, सॉफ्ट स्टार्टिंग आणि पुढील ऊर्जा ऑप्टिमायझेशनला अनुमती देते.

योग्य मोटर निवडण्यामध्ये ऑपरेशनल आवश्यकतांचे काळजीपूर्वक मूल्यांकन करणे समाविष्ट आहे:
लोड प्रकार आणि टॉर्क मागणी
आवश्यक ऑपरेटिंग गती
उपलब्ध वीज पुरवठा आणि वारंवारता
पर्यावरणीय परिस्थिती (धूळ, आर्द्रता, तापमान)
ड्युटी सायकल आणि रनटाइम
ऊर्जा कार्यक्षमता आणि अनुपालन मानके
योग्य निवड विश्वसनीय ऑपरेशन सुनिश्चित करते आणि अकाली मोटर अपयश टाळते.
योग्य स्थापना आणि नियमित देखभालीसह, 3 HP 3 फेज मोटर अनेक वर्षे कार्यक्षमतेने कार्य करू शकते. शिफारस केलेल्या देखभाल पद्धतींमध्ये हे समाविष्ट आहे:
नियमित बेअरिंग स्नेहन
इन्सुलेशन प्रतिरोध चाचणी
कूलिंग फिन आणि वेंटिलेशन मार्गांची साफसफाई
कंपन, आवाज आणि तापमानाचे निरीक्षण करणे
अचूक संरेखन आणि सुरक्षित माउंटिंग सुनिश्चित करणे
प्रतिबंधात्मक देखभाल डाउनटाइम कमी करते आणि मोटर आयुर्मान वाढवते.
आम्ही 3 HP / 2.2 kW 3 फेज मोटरला आधुनिक औद्योगिक आणि व्यावसायिक अनुप्रयोगांसाठी एक शक्तिशाली, कार्यक्षम आणि विश्वासार्ह उपाय मानतो. मजबूत टॉर्क, उच्च कार्यक्षमता आणि टिकाऊ बांधकाम यांचे संयोजन हे सतत-कर्तव्य मशीनरीसाठी उत्कृष्ट पर्याय बनवते. योग्यरित्या निवडल्यास आणि देखभाल केल्यावर, ही मोटर दीर्घकालीन कामगिरी, ऊर्जा बचत आणि ऑपरेशनल आत्मविश्वास प्रदान करते.
स्थापना पद्धती
येथे 18 3-फेज मोटर माउंटिंग प्रकारांचे संरचित विहंगावलोकन आहे:
· अभिमुखता: अनुलंब (शाफ्ट खाली)
· माउंटिंग: फ्लँज (बेस फूट नाही)
फ्रेमचा आकार: ६३–३५५
· पॉवर रेंज: ~0.12 kW ते 1,000+ kW
· अनुप्रयोग: पंप, मिक्सर, उभ्या कंप्रेसर (उभ्या शाफ्ट संरेखन आवश्यक उपकरणे)
· अभिमुखता: अनुलंब (शाफ्ट वरच्या दिशेने)
· माउंटिंग: फ्लँज (बेस फूट नाही)
फ्रेम आकार: 63-160
· पॉवर रेंज: ~0.12 kW ते 110 kW
· ऍप्लिकेशन्स: उभे पंखे, होइस्ट, छोटे उभे पंप
· अभिमुखता: अनुलंब (शाफ्ट खाली)
· माउंटिंग: फ्लँज (पायाच्या पायासह)
फ्रेम आकार: 63-160
· पॉवर रेंज: ~0.12 kW ते 110 kW
· ऍप्लिकेशन्स: इंडस्ट्रियल मिक्सर, व्हर्टिकल कन्व्हेयर, कॉम्पॅक्ट व्हर्टिकल प्रोसेसिंग उपकरणे
· अभिमुखता: अनुलंब (शाफ्ट वरच्या दिशेने)
· माउंटिंग: फ्लँज (पायाच्या पायासह)
फ्रेम आकार: 63-160
· पॉवर रेंज: ~0.12 kW ते 110 kW
· ऍप्लिकेशन्स: लहान अनुलंब कंप्रेसर, लिफ्ट यंत्रणा, उभ्या सामग्री हाताळणारे
· अभिमुखता: क्षैतिज
· माउंटिंग: लहान फ्लँज (एंड-माउंट केलेले, बेस फीट नाहीत)
फ्रेम आकार: 63-132
· पॉवर रेंज: ~0.12 kW ते 75 kW
· अर्ज: पंप, पंखे, अन्न प्रक्रिया मशीन, कृषी उपकरणे
· अभिमुखता: अनुलंब (शाफ्ट खाली)
· माउंटिंग: फ्लँज (विशेष बेस फूट)
फ्रेम आकार: 63-160
· पॉवर रेंज: ~0.12 kW ते 110 kW
· अनुप्रयोग: हेवी-ड्यूटी वर्टिकल पंप, सागरी उपकरणे, ऑफशोअर मशिनरी
· अभिमुखता: अनुलंब (शाफ्ट खाली)
· माउंटिंग: फ्लँज (साइड-माउंट बेस फूट)
फ्रेम आकार: 63-132
· पॉवर रेंज: ~0.12 kW ते 75 kW
· अनुप्रयोग: कॉम्पॅक्ट मिक्सर, वर्टिकल कन्व्हेयर, प्रयोगशाळा प्रक्रिया उपकरणे
· अभिमुखता: अनुलंब (शाफ्ट वरच्या दिशेने)
· माउंटिंग: फ्लँज (साइड-माउंट बेस फूट)
फ्रेम आकार: 63-132
· पॉवर रेंज: ~0.12 kW ते 75 kW
· ऍप्लिकेशन्स: लहान होइस्ट, उभ्या पंखे, मटेरियल लिफ्टिंग सिस्टम
· अभिमुखता: अनुलंब (शाफ्ट वरच्या दिशेने)
· माउंटिंग: फ्लँज (विशेष बेस फूट)
फ्रेम आकार: 63-132
· पॉवर रेंज: ~0.12 kW ते 75 kW
· अनुप्रयोग: ऑफशोअर पंप, कॉम्पॅक्ट वर्टिकल कंप्रेसर, सागरी उपकरणे
· अभिमुखता: क्षैतिज
· माउंटिंग: बेस फूट + साइड फ्लँज
फ्रेम आकार: 63-132
· पॉवर रेंज: ~0.12 kW ते 75 kW
· ॲप्लिकेशन्स: कन्व्हेयर, इंडस्ट्रियल मिक्सर, मशिनरी ज्यांना ड्युअल माउंटिंग पर्याय आवश्यक आहेत
· अभिमुखता: अनुलंब (शाफ्ट खाली)
· माउंटिंग: फ्लँज (विस्तारित बेस फूट)
फ्रेम आकार: 63-160
· पॉवर रेंज: ~0.12 kW ते 110 kW
· अनुप्रयोग: मोठे उभे पंप, खाण उपकरणे, हेवी-ड्युटी मिक्सर
· अभिमुखता: अनुलंब (शाफ्ट खाली)
· माउंटिंग: फ्लँज (ऑफसेट बेस फूट)
फ्रेम आकार: 63-132
· पॉवर रेंज: ~0.12 kW ते 75 kW
· अनुप्रयोग: कॉम्पॅक्ट वर्टिकल मशीनरी, वैद्यकीय उपकरणे, अचूक प्रक्रिया साधने
· अभिमुखता: क्षैतिज
· माउंटिंग: बेस फूट (फ्लँज नाही)
फ्रेमचा आकार: ६३–३५५
· पॉवर रेंज: ~0.12 kW ते 1,000+ kW
· अनुप्रयोग: ब्लोअर, कंप्रेसर, कटिंग मशीन, औद्योगिक पंप (सामान्य जड मशिनरी)
· अभिमुखता: क्षैतिज
· माउंटिंग: फ्लँज (बेस फूट नाही)
फ्रेम आकार: 63-280
· पॉवर रेंज: ~0.12 kW ते 500 kW
· अनुप्रयोग: पंप, पंखे, ऑटोमेशन उपकरणे, कन्व्हेयर सिस्टम
· अभिमुखता: क्षैतिज
· माउंटिंग: लहान फ्लँज (अंत-माऊंट, बेस फीटसह)
फ्रेम आकार: 63-160
· पॉवर रेंज: ~0.12 kW ते 110 kW
· अनुप्रयोग: लहान पंप, प्रयोगशाळा मशिनरी, हलकी औद्योगिक उपकरणे
· अभिमुखता: क्षैतिज
· माउंटिंग: स्पेशल फ्लँज (एंड-माउंट, बेस फीटसह)
फ्रेम आकार: 63-160
· पॉवर रेंज: ~0.12 kW ते 110 kW
· अनुप्रयोग: अचूक यंत्रे, कापड उपकरणे, लहान प्रक्रिया साधने
· अभिमुखता: क्षैतिज
· माउंटिंग: विस्तारित फ्लँज (अंत-माऊंट, बेस फीटसह)
फ्रेम आकार: 63-160
· पॉवर रेंज: ~0.12 kW ते 110 kW
· अर्ज: अन्न प्रक्रिया मशीन, पॅकेजिंग उपकरणे, छोटे औद्योगिक पंप
· अभिमुखता: क्षैतिज
· माउंटिंग: बेस फूट + फ्लँज
फ्रेमचा आकार: ६३–३५५
· पॉवर रेंज: ~0.12 kW ते 1,000+ kW
· अनुप्रयोग: बहुउद्देशीय यंत्रसामग्री, कंप्रेसर, मोठे पंप (लवचिक स्थापना आवश्यकता)
कंपनी प्रोफाइल
· 2007 पासून अग्रणी एसी इलेक्ट्रिक मोटर आणि रेड्यूसर उत्पादक
· एक पाऊल OEM आणि ODM सेवा ऑफर करा
· मोटार उद्योगातील सामान्य 12 महिन्यांच्या तुलनेत 18-महिन्यांचा वॉरंटी कालावधी ऑफर करा
· 50 पेक्षा जास्त कर्मचाऱ्यांसह 15,000 चौरस मीटरपेक्षा जास्त कारखाना क्षेत्र
· 11 उत्पादन लाइन आणि मोटर्सच्या 300,000 संचांचे वार्षिक उत्पादन
· वितरणापूर्वी 100% प्रमाण तपासणी
· 20 पेक्षा जास्त पेटंट प्रमाणपत्रे आणि CE, CCC, ISO9001 प्रमाणपत्र
· 80+ पेक्षा जास्त देशांमध्ये आणि 100+ यशस्वी प्रकरणांमध्ये ग्राहकांशी व्यापार करा
Victory Machinery Technology Co., Ltd. विविध उद्योगांमध्ये इष्टतम कार्यक्षमता, विश्वासार्हता आणि कार्यप्रदर्शन प्रदान करण्यासाठी डिझाइन केलेल्या शीर्ष-स्तरीय AC इंडक्शन मोटर्स आणि संबंधित उत्पादनांची विस्तृत निवड ऑफर करते. तुम्ही उच्च-कार्यक्षमतेच्या मोटर्स, स्फोट-प्रूफ सोल्यूशन्स किंवा सानुकूलित उत्पादने शोधत असाल तरीही, कंपनी जागतिक बाजाराच्या अद्वितीय गरजा पूर्ण करण्यास सक्षम एक विश्वासार्ह उत्पादक म्हणून उभी आहे. गुणवत्ता, नावीन्यता आणि ग्राहकांच्या समाधानासाठी वचनबद्धतेसह, Victory Machinery Technology Co., Ltd. तुमच्या सर्व मोटर सोल्यूशन्ससाठी तुमचा आदर्श भागीदार आहे.
Victory Machinery Technology Co., Ltd. येथे, आम्ही तुमच्या AC इंडक्शन मोटर ऑर्डर्सचे अखंड उत्पादन आणि वेळेवर वितरण सुनिश्चित करण्यासाठी मजबूत आणि पुरेशी कच्च्या मालाची यादी ठेवतो. आम्ही प्रमाणित जागतिक पुरवठादारांकडून प्रिमियम कॉपर विंडिंग्ज, उच्च-शक्तीचे स्टील लॅमिनेशन आणि टिकाऊ ॲल्युमिनियम हाऊसिंगसह केवळ उच्च-दर्जाचा कच्चा माल मिळवतो, कठोर गुणवत्ता मानकांचे पालन करतो. ही मुबलक इन्व्हेंटरी केवळ सामग्रीच्या कमतरतेमुळे उत्पादनातील विलंब दूर करत नाही तर ग्राहकांच्या तातडीच्या विनंत्या आणि अचानक वाढलेल्या ऑर्डरला त्वरित प्रतिसाद देण्यास आम्हाला सक्षम करते. तुम्हाला मानक मोटर मॉडेल्स किंवा सानुकूलित उपायांची आवश्यकता असली तरीही, आमचे चांगले साठा असलेले कच्च्या मालाचे कोठार कार्यक्षम उत्पादनासाठी एक भक्कम पाया घालते, तुमचे प्रकल्प वेळापत्रकानुसार राहतील याची खात्री करून.


Victory Machinery Technology Co., Ltd. अत्याधुनिक व्यावसायिक उत्पादन उपकरणे आणि पूर्णपणे स्वयंचलित असेंब्ली लाईन्सचा अभिमान बाळगते, जे आमच्या उच्च-गुणवत्तेच्या मोटर उत्पादनाचा गाभा आहेत. आमची उत्पादन कार्यशाळा प्रगत CNC मशीनिंग केंद्रे, अचूक स्टॅम्पिंग मशीन, स्वयंचलित वाइंडिंग मशीन आणि बुद्धिमान चाचणी उपकरणांनी सुसज्ज आहे, AC इंडक्शन मोटरचा प्रत्येक घटक अपवादात्मक अचूकतेने तयार केला गेला आहे याची खात्री करून. स्वयंचलित असेंब्ली लाइन्स उत्पादन प्रक्रिया सुव्यवस्थित करतात, उत्पादन कार्यक्षमतेत लक्षणीय सुधारणा करताना मानवी त्रुटी कमी करतात. मोटार उद्योगातील नवीनतम तंत्रज्ञानाच्या प्रगतीशी ताळमेळ राखण्यासाठी आम्ही आमची उपकरणे अपग्रेड करण्यात आणि उत्पादन कार्यप्रवाह ऑप्टिमाइझ करण्यासाठी सतत गुंतवणूक करतो. आमच्या व्यावसायिक उत्पादन क्षमतांसह, आम्ही आंतरराष्ट्रीय दर्जाच्या मानकांची पूर्तता करणाऱ्या किंवा ओलांडणाऱ्या मोटर्स सातत्याने वितरीत करू शकतो, ज्यामुळे तुम्हाला विश्वासार्ह कामगिरी आणि दीर्घ सेवा आयुष्य मिळते.



गुणवत्ता ही आमची आधारशिला आहे. आम्ही संपूर्ण उत्पादनामध्ये 100% कठोर गुणवत्ता तपासणी लागू करतो—कच्च्या मालाच्या पडताळणीपासून अंतिम उत्पादन चाचणीपर्यंत. प्रगत उपकरणे (डायनामोमीटर, इन्सुलेशन टेस्टर्स, कंपन विश्लेषक) वापरून, आमची QC टीम प्रमुख कामगिरी निर्देशकांचे मूल्यांकन करते. ISO 9001 चे पालन करून, आम्ही दोषमुक्त मोटर्सची हमी देतो जे तुमच्या ऍप्लिकेशन्समध्ये चांगल्या प्रकारे कार्य करतात.


आम्ही तुमच्या अनन्य गरजांनुसार सर्वसमावेशक OEM/ODM सेवा ऑफर करतो. आमचे अनुभवी अभियंते तुमच्याशी ॲप्लिकेशनच्या गरजा आणि ब्रँडिंगच्या गरजा समजून घेण्यासाठी डिझाइनपासून सहयोग करतात—सानुकूलित शक्ती, वेग, आकार, व्होल्टेज किंवा गृहनिर्माण किंवा तुमच्या ब्रँड अंतर्गत उत्पादन. मजबूत R&D आणि उत्पादन अनुभवाचा लाभ घेऊन, आम्ही पारदर्शक प्रक्रिया आणि IP संरक्षणासह किफायतशीर, उच्च-कार्यक्षमता समाधाने वितरीत करतो.


आम्ही पॅकेजिंगसाठी ISPM 15-अनुरूप निर्यात-मानक लाकडी पेटी वापरतो, ज्यामध्ये अंतर्गत संरक्षणासाठी फोम पॅडिंग आणि प्लास्टिक रॅपिंग असते. हे उच्च-घनता, आर्द्रता-प्रतिरोधक पॅकेजिंग जागतिक सीमाशुल्क नियमांचे पालन करते आणि संक्रमणादरम्यान नुकसान टाळते. मोठ्या/विशेष ऑर्डरसाठी सानुकूल पॅकेजिंग सुरक्षित वितरण सुनिश्चित करते. तुम्ही विश्वास ठेवू शकता की तुमचे मोटर्स जगभरात वेळेवर आणि परिपूर्ण स्थितीत येतील.



वारंवार विचारले जाणारे प्रश्न
A1 : योग्य मोटर किंवा गिअरबॉक्स निवडण्याचा सर्वात प्रभावी मार्ग म्हणजे संबंधित पॅरामीटर्ससह मोटर ड्रॉइंग प्रदान करणे. आमचे अभियंते या माहितीचे पुनरावलोकन करतील आणि तुमच्या अर्जासाठी सर्वात योग्य मॉडेलची शिफारस करतील. वैकल्पिकरित्या, तुम्ही खालील वैशिष्ट्ये प्रदान करू शकता:
1. प्रकार, मॉडेल, पॉवर आणि टॉर्क.
2. इच्छित गुणोत्तर किंवा आउटपुट गती.
3. कामाची परिस्थिती आणि कनेक्शन पद्धत.
4. स्थापनेसाठी प्रमाण आणि मशीनचे नाव.
5. इनपुट मोड आणि इनपुट गती.
6. मोटर ब्रँड/मॉडेल किंवा फ्लँज आणि मोटर शाफ्टचा आकार.
A2 : होय, आम्ही 20 वर्षांचा अनुभव असलेले मोटर्स आणि रीड्यूसरचे व्यावसायिक उत्पादक आहोत, जे चांगझू, जिआंगसू, चीन येथे आहे.
A3 : आमची वितरण वेळ नमुना ऑर्डरसाठी अंदाजे 10 दिवस आणि मोठ्या प्रमाणात कंटेनर ऑर्डरसाठी 15 दिवस आहे.
A4 : नक्कीच! आपण औपचारिक ऑर्डर देण्यापूर्वी चाचणीसाठी नमुना प्रदान करण्यात आम्हाला आनंद होईल.
A5 : MOQ फॅक्टरी-ब्रँडेड उत्पादने आणि पॅकेजिंगसाठी प्रति मॉडेल 1 तुकडा आहे. OEM ब्रँडिंग आणि पॅकेजिंगसाठी, MOQ प्रति मॉडेल 50 तुकडे आहे.
A6 : होय, आम्ही एक प्रीमियम OEM/ODM निर्माता आहोत, स्वतंत्र तृतीय-पक्ष मूल्यांकनांद्वारे प्रमाणित.
A7 : गुणवत्ता ही आमची सर्वोच्च प्राथमिकता आहे. आम्ही उत्पादन प्रक्रियेदरम्यान कठोर गुणवत्ता नियंत्रण प्रणालीचे पालन करतो. आमची QC टीम प्रत्येक टप्प्यावर गुणवत्तेचे परीक्षण करते आणि उच्च दर्जाची खात्री करण्यासाठी प्रत्येक शिपमेंटपूर्वी चाचण्या करते.
A8 : आम्ही बिल ऑफ लॅडिंग (B/L) मध्ये नमूद केल्यानुसार, शिपिंग तारखेपासून सुरू होणारी 18 महिन्यांची वॉरंटी देतो.
A9 : आम्ही आमच्या ग्राहकांना महत्त्व देतो आणि दीर्घकालीन संबंधांची खात्री देतो:
· आमच्या ग्राहकांच्या फायद्यासाठी स्पर्धात्मक किमतीत उच्च दर्जाची उत्पादने प्रदान करणे.
· प्रत्येक ग्राहकाशी मित्राप्रमाणे वागणे आणि त्यांच्या स्थानाची पर्वा न करता प्रामाणिकपणे व्यवसाय करणे.
सामग्री रिक्त आहे!
रेड्युसर/गिअरबॉक्स
का विजय